Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 21:57 21/06/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Các hạng mục phụ trợ khác nhà văn hóa thôn Hùng Tiến, thôn Hùng Dũng, xã Hùng Mỹ, huyện Chiêm Hoá, tỉnh Tuyên Quang
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Chiêm Hoá, Tỉnh Tuyên Quang
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:10 29/06/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
69/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
21/06/2023 21:47
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Hùng Mỹ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
21:50 21/06/2023
đến
08:10 29/06/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:10 29/06/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
15.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 29/06/2023 (27/10/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG AN PHÚC Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Số nhà 34, đường Phan Thiết, tổ 7 - Phường Phan Thiết - Thành Phố Tuyên Quang - Tỉnh Tuyên Quang
2 Phòng Kinh tế và Hạ tầng Chiêm Hóa Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Thị trấn Vĩnh Lộc, huyện Chiêm hóa, tỉnh Tuyên Quang
3 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG THÁI AN TUYÊN QUANG Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 200, đường 17/8, tổ 11 - Phường Minh Xuân - Thành Phố Tuyên Quang - Tỉnh Tuyên Quang
4 Phòng Tài Chính - Kế hoạch Chiêm Hóa Tư vấn thẩm định E-HSMT Thị trấn Vĩnh Lộc, huyện Chiêm hóa, tỉnh Tuyên Quang
5 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG THÁI AN TUYÊN QUANG Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 200, đường 17/8, tổ 11 - Phường Minh Xuân - Thành Phố Tuyên Quang - Tỉnh Tuyên Quang
6 Phòng Tài Chính - Kế hoạch Chiêm Hóa Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Thị trấn Vĩnh Lộc, huyện Chiêm hóa, tỉnh Tuyên Quang

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Loại thiết bị: Máy trộn bê tông ≥250L Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt, sẵn sàng huy động cho công trình
2
2
Loại thiết bị: Ô tô tải ≥5T Đặc điểm thiết bị: Máy phải có đăng ký, đăng kiểm theo quy định. Sử dụng tốt, sẵn sàng huy động cho công trình
1
3
Loại thiết bị: Máy cắt uốn sắt Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt, sẵn sàng huy động cho công trình
1
4
Loại thiết bị: Máy đầm cóc Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt, sẵn sàng huy động cho công trình
1
5
Loại thiết bị: Đầm dùi Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt, sẵn sàng huy động cho công trình
1
6
Loại thiết bị: Đầm bàn Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt, sẵn sàng huy động cho công trình
1
7
Loại thiết bị: Máy trộn vữa ≥80L Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt, sẵn sàng huy động cho công trình
1
8
Loại thiết bị: Máy cắt gạch Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt, sẵn sàng huy động cho công trình
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Hạng mục nhà bếp thôn Hùng Dũng
2
Đào móng băng bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất III
12.6287
1m3
3
Đắp nền móng công trình bằng thủ công
1.0709
m3
4
Xây móng bằng đá hộc - Chiều dày ≤60cm, vữa XM M50, PCB40
9.3023
m3
5
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40
0.5377
m3
6
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.0366
tấn
7
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0.0449
100m2
8
Xây móng bằng gạch không nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, vữa XM M50, PCB40
1.4768
m3
9
Lấp đất chân móng (= 1/3 V đào)
4.2096
m3
10
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất III
0.0842
100m3
11
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,85
0.0332
100m3
12
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M150, đá 1x2, PCB40
3.7683
m3
13
Lát nền, sàn gạch - Tiết diện gạch ≤ 0,16m2, vữa XM M75, PCB40 (Gạch 400x400mm)
43.728
m2
14
Ốp chân tường, viền tường viền trụ, cột - Tiết diện gạch ≤0,075m2 (gạch 120x400mm)
3.3683
m2
15
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
5.82
m2
16
Quét nước xi măng 2 nước
5.82
m2
17
Xây tường thẳng bằng gạch không nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤11cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
8.6412
m3
18
Xây tường thẳng bằng gạch không nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤11cm, chiều cao ≤28m, vữa XM M75, PCB40
1.1136
m3
19
Xây các bộ phận kết cấu phức tạp khác bằng gạch không nung 6,5x10,5x22cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
2.3207
m3
20
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40
0.5002
m3
21
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.0421
tấn
22
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.0045
tấn
23
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0.0771
100m2
24
Bê tông lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, bê tông M200, đá 1x2, PCB40
0.4718
m3
25
Lắp dựng cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.0397
tấn
26
Ván khuôn gỗ lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
0.0662
100m2
27
Ốp tường trụ, cột - Tiết diện gạch ≤0,09m2, vữa XM M75, PCB40 (gạch 300x300mm)
10.4287
m2
28
Trát trụ cột, lam đứng, cầu thang, dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
4.004
m2
29
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
95.6622
m2
30
Trát tường trong dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
86.8778
m2
31
Lắp dựng cửa khung sắt, khung nhôm
14.64
m2
32
Cửa đi, cửa sổ thép hộp hoàn thiện
14.64
m2
33
bản lề
28
bộ
34
Khoá cửa + khuy khoá
2
bộ
35
Chốt đứng cửa sổ + móc gió
8
Bộ
36
Lắp dựng hoa sắt cửa
8.16
m2
37
Cửa hoa sắt vuông 12x12 mua sẵn cả sơn
8.16
m2
38
Quét vôi 1 nước trắng 2 nước mầu
182.54
m2
39
Gia công vì kèo thép hình khẩu độ nhỏ, khẩu độ ≤9m
0.1241
tấn
40
Lắp vì kèo thép khẩu độ ≤18m
0.1241
tấn
41
Bu lông xà gồ M14x80
8
chiếc
42
Gia công xà gồ thép
0.1547
tấn
43
Lắp dựng xà gồ thép
0.1547
tấn
44
Lợp mái tôn xốp dày 0,4mm
0.5405
100m2
45
Tôn úp nóc + úp cạnh
23.6
m
46
Thi công trần tôn + khung xương
36
m2
47
Phào trần
24
m
48
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m
0.864
100m2
49
Dây lõi đồng mềm dẹt Cu/PVC 2x6mm2
50
m
50
Dây lõi đồng mềm dẹt Cu/PVC 2x4mm2
5
m

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hùng Mỹ như sau:

  • Có quan hệ với 16 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.796.793.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.759.893.000 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,64%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 113

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây