Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Thi công xây dựng

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 19:47 24/06/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Duy tu, bảo dưỡng, sửa chữa trường Mầm non Kim Mỹ
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Thi công xây dựng
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện vốn sự nghiệp giáo dục năm 2023
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Kim Sơn, Tỉnh Ninh Bình
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
09:00 05/07/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
Số 62/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
22/06/2023 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Kim mỹ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
19:46 24/06/2023
đến
09:00 05/07/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 05/07/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
20.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 05/07/2023 (02/11/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ACT Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Khu đô thị mới Phong Sơn, Phố Thanh Bình, Phường Ninh Sơn, Thành phố Ninh Bình, Tỉnh Ninh Bình, Việt Nam - Phường Ninh Sơn - Thành phố Ninh Bình - Tỉnh Ninh Bình
2 CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN - XÂY DỰNG AN VIỆT Tư vấn lập E-HSMT Thôn Phúc Sơn 1 - Xã Ninh Tiến - Thành phố Ninh Bình - Tỉnh Ninh Bình
3 CÔNG TY CỔ PHẦN THÀNH PHÁT GROUP Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 102, Ngõ 463, Đường Lê Thái Tổ, Phố Tuệ Tĩnh - Phường Nam Thành - Thành phố Ninh Bình - Tỉnh Ninh Bình
4 CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN - XÂY DỰNG AN VIỆT Tư vấn đánh giá E-HSDT Thôn Phúc Sơn 1 - Xã Ninh Tiến - Thành phố Ninh Bình - Tỉnh Ninh Bình
5 CÔNG TY CỔ PHẦN THÀNH PHÁT GROUP Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 102, Ngõ 463, Đường Lê Thái Tổ, Phố Tuệ Tĩnh - Phường Nam Thành - Thành phố Ninh Bình - Tỉnh Ninh Bình

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Đầm bàn ≥1Kw
1
2
Đầm dùi ≥1,5Kw
1
3
Máy trộn vữa ≥80L
1
4
Máy trộn bê tông ≥150L
1
5
Máy cắt gạch đá ≥1,5Kw
1
6
Máy khoan, đục ≥0,62Kw
1
7
Máy hàn ≥14Kw
1
8
Ô tô tự đổ ≥5T
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Phần xây dựng cải tạo
2
Phá dỡ nền gạch
1000.652
m2
3
Phá dỡ nền bê tông, bê tông gạch vỡ
43.07
m3
4
Tháo dỡ gạch ốp chân tường
175.59
m2
5
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
1382.8118
m2
6
Phá lớp vữa trát xà, dầm, trần
100.692
m2
7
Đầm nền tầng 1
24
giờ
8
Phá dỡ lớp láng nền
51.728
m2
9
Láng nền sàn không đánh mầu, dày 2cm, vữa XM mác 100
51.728
m2
10
Đổ bê tông, bê tông nền, đá 1x2, mác 150, dầy 10 cm
38.433
m3
11
Lát nền vệ sinh, gạch chống trơn, KT 300x300, vữa XM mác 75
100.692
m2
12
Lát nền, sàn, kích thước gạch 600x600, vữa XM mác 75
899.96
m2
13
Công tác ốp gạch vào chân tường, gạch 300x600, vữa XM mác 75
561.897
m2
14
Ốp chân tường cao 15 cm, gạch 150x600 (cắt từ gạch lát nền)
12.396
m2
15
Công tác ốp gạch vào tường hành lang cao 90 cm, gạch 600x900, vữa XM mác 75
63.216
m2
16
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
337.0638
m2
17
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
316.131
m2
18
Trát cạnh cửa, cột, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75
91.784
m2
19
Trát trần, vữa XM mác 75
100.692
m2
20
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
794.1728
m2
21
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - xà dầm, trần
755.0454
m2
22
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
1621.5212
m2
23
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
863.1842
m2
24
Tháo dỡ cửa
160.69
m2
25
Lắp dựng lại cửa
160.69
m2
26
Mua cửa đi xingfa
50.88
m2
27
Phụ kiện cửa đi 2 cánh D1
12
Bộ
28
Phụ kiện cửa đi 1 cánh D4
20
Bộ
29
Mua cửa sổ xingfa
24.84
m2
30
Phụ kiện cửa sổ
6
bộ
31
Phụ kiện cửa ô thoáng
12
bộ
32
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
97.452
m2
33
Đổ bê tông nhẹ sàn âm
5.6378
m3
34
Chống thấm mái, sê nô bằng compoisite sợi thuỷ tinh
142.6812
m2
35
Bịt các vết nứt trần
10
cái
36
Lắp đặt máng rửa tay
12.5
m
37
Lắp dựng dàn giáo ngoài
7.4976
100m2
38
Bốc xếp vữa trát, láng, gạch ốp lát phá dỡ
93.9058
m3
39
Vận chuyển phế thải
187.8116
m3
40
PHẦN ĐIỆN
41
Tháo dỡ hệ thống điện cũ
8
công
42
Lắp đặt dây đơn 10mm2
8
m
43
Lắp đặt dây đơn 6mm2
60
m
44
Lắp đặt dây đơn 4mm2
120
m
45
Lắp đặt dây đơn 2,5mm2
170
m
46
Lắp đặt dây đơn 1,5mm2
450
m
47
Lắp đặt các automat 1 pha ≤10A
6
cái
48
Lắp đặt các automat 1 pha ≤50A
2
cái
49
Lắp đặt các automat 3 pha ≤100A
1
cái
50
Lắp đặt ô cắm đôi
14
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 101

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây