Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Thi công xây dựng

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 10:42 28/06/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Di chuyển đường điện 22kV, 0.4kV và cáp quang phục vụ GPMB dự án: Đầu tư xây dựng nền đường và hệ thống thoát nước khu vực đoạn tuyến từ đường Lê Duẩn đến QL1A thành phố Phủ Lý
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Từ nguồn kinh phí GPMB của dự án
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Phủ Lý, Tỉnh Hà Nam
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
11:00 08/07/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
37/QĐ-PTQĐ
Ngày phê duyệt
22/06/2023 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trung tâm phát triển quỹ đất thành phố Phủ Lý
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:35 28/06/2023
đến
11:00 08/07/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
11:00 08/07/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
120.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm hai mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 08/07/2023 (06/10/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Nam Việt Hà Nam Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán
2 Sở Công thương tỉnh Hà Nam Đơn vị thẩm định thiết kế, dự toán
3 Công ty TNHH An Việt Bách Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT
4 Phòng Tài chính - Kế hoạch thành phố Phủ Lý Đơn vị thẩm định E-HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy trộn bê tông≥ 250 lít
1
2
Ôtô tải (có cần cẩu)≥ 1,5 tấn
1
3
Ô tô tải tự đổ≥ 5,0 tấn
1
4
Máy xúc dung tích gầu <=0,8m3
1
5
Bộ máy (kinh vĩ + thủy bình) hoặc máy toàn đạc, hoạt động tốt
1
6
Đầm dùi ≥ 1,5kW
1
7
Đầm cóc≥ 50 kg
1
8
Máy hàn ≥ 23kW
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
DI CHUYỂN ĐƯỜNG ĐIỆN TRUNG THẾ - PHẦN LẮP ĐẶT
2
Xà néo lệch cột đúp dọc tuyến XNL-3-2T-DT
1
bộ
3
Xà néo lệch cột đơn XNL-3-1T
1
bộ
4
Xà néo bằng cột đúp ngang tuyến XNB-2T-NT
1
bộ
5
Xà phụ 1 pha
2
bộ
6
Xà phụ 2 pha
2
bộ
7
Xà phụ đỡ lèo 3 pha cân
6
bộ
8
Xà phụ đỡ lèo 3 pha lệch
3
bộ
9
Xà đỡ cầu dao phụ tải
3
bộ
10
Xà đỡ chống sét van và đầu cáp
3
bộ
11
Xà đỡ cầu dao phụ tải + chống sét van và đầu cáp
1
bộ
12
Bộ truyền động
4
bộ
13
Thang trèo
4
bộ
14
Ghế thao tác cầu dao
4
bộ
15
Cổ dề ôm cáp
4
bộ
16
Dây tiếp đất và kết cấu thép phần nổi
4
bộ
17
Chụp cột LT 2,5m
1
bộ
18
Cầu dao Phụ tải 22kV/630A Ấn Độ
4
bộ
19
Bộ chống sét 22kV
4
bộ
20
Sứ VHĐ 22kV
16
quả
21
Cách điện đứng PPI 22kV
34
quả
22
Chuỗi polime 22kV néo kép
3
chuỗi
23
Chuỗi polime 22kV néo đơn
6
chuỗi
24
Dây nhôm AC120/19-XLPE2.5-HDPE tận dụng
217
m
25
Dây nhôm AC70/11-XLPE2.5-HDPE tận dụng
223
m
26
Dây nhôm AC70/11-XLPE2.5-HDPE lắp đặt mới
138
m
27
Lắp đặt đầu cáp ngầm ngoài trời 22kV/120
3
bộ
28
Lắp đặt đầu cáp ngầm ngoài trời 22kV/240
2
bộ
29
Cáp ngầm Cu/XLPE/PVC/DSTA/PVC 24kV-3x120mm2
610
m
30
Cáp ngầm Cu/XLPE/PVC/DSTA/PVC 24kV-3x240mm2
301
m
31
Lắp đặt hộp nối cáp ngầm 24kV/120mm2
3
bộ
32
Lắp đặt hộp nối cáp ngầm 24kV/240mm2
1
bộ
33
Ghíp bọc cách điện
48
Cái
34
Giằng cột GC18
2
bộ
35
Cột bê tông PC.I.18-190-13
4
cột
36
Cột bê tông PC.I.18-230-15
1
cột
37
Tiếp địa RC1
4
bộ
38
Mốc sứ báo hiệu cáp ngầm
83
cái
39
ống nhựa trơn chịu lực D200 bảo vệ cáp qua đường (đoạn qua đường Đinh Tiên Hoàng)
15
m
40
DI CHUYỂN ĐƯỜNG ĐIỆN TRUNG THẾ - PHẦN XÂY DỰNG
41
Móng 2 cột tròn M- PC18.13
2
móng
42
Móng 1 cột tròn M- PC18.15
1
móng
43
Hạ cột trung thế
11
cột
44
Tháo xà
15
bộ
45
Tháo dây trung thế
2190
m
46
Tháo dây cáp quang nổi ADSS 24FO
1793
m
47
Cáp quang 24FO luồn trong ống uPVC D90x4,5 chôn ngầm trong đất
903
m
48
Lắp đặt hộp nối cáp quang
6
hộp
49
Chuỗi néo cáp quang
6
chuỗi
50
Giá bắt chuỗi néo cáp quang
6
Cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 134

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây