Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 16:14 22/08/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa cơ sở vật chất Trường THCS Tam Hiệp
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Thi công xây dựng
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn kinh phí sự nghiệp giáo dục
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Biên Hoà, Tỉnh Đồng Nai
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:00 05/09/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
280/QĐ-THCS
Ngày phê duyệt
22/08/2023 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường THCS Tam Hiệp
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:11 22/08/2023
đến
15:00 05/09/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 05/09/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
15.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 05/09/2023 (02/02/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG VẠN KIẾN HƯNG Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán B24, đường D4, KP 1 - Phường Bửu Long - Thành phố Biên Hoà - Tỉnh Đồng Nai
2 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐÔNG ĐÔ THÀNH Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán 72/42/29, đường Nguyễn Thị Tồn, KP 3 - Phường Bửu Hòa - Thành phố Biên Hoà - Tỉnh Đồng Nai
3 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐÔNG ĐÔ THÀNH Tư vấn lập E-HSMT 72/42/29, đường Nguyễn Thị Tồn, KP 3 - Phường Bửu Hòa - Thành phố Biên Hoà - Tỉnh Đồng Nai
4 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG NGUYỄN CHƯƠNG Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 13/A2, KP3 - Phường Bình Đa - Thành phố Biên Hoà - Tỉnh Đồng Nai
5 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐÔNG ĐÔ THÀNH Tư vấn đánh giá E-HSDT 72/42/29, đường Nguyễn Thị Tồn, KP 3 - Phường Bửu Hòa - Thành phố Biên Hoà - Tỉnh Đồng Nai
6 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG NGUYỄN CHƯƠNG Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 13/A2, KP3 - Phường Bình Đa - Thành phố Biên Hoà - Tỉnh Đồng Nai

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ ≥ 5 tấn Có giấy chứng nhận đăng ký và giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực
1
2
Máy trộn bê tông ≥ 250 lít
1
3
Máy phát điện dự phòng Máy phát điện dự phòng Còn sử dụng tốt ≥ 10KVA
1
4
Máy đục Còn sử dụng tốt
2
5
Dàn giáo (1 bộ = 2 chân + 2 chéo + 1 mâm)
100

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
KHỐI HIỆU BỘ
2
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt tường cột, trụ
256.2579
m2
3
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt xà, dầm, trần
48.834
m2
4
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt tường cột, trụ
27
m2
5
Bả bằng bột bả vào tường ngoài
256.2579
m2
6
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần ngoài
75.834
m2
7
Vệ sinh 70% lớp sơn trên tường, cột, dầm, trần ngoài
774.8811
m2
8
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
1106.973
m2
9
Đục nhám mặt bê tông
90.86
m2
10
Láng nền sàn không đánh mầu, dày 2cm, vữa XM mác 75, PCB40
90.86
m2
11
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sê nô, ô văng …
90.86
m2
12
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
2.8236
100m2
13
KHỐI HỘI TRƯỜNG
14
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt tường cột, trụ
184.5435
m2
15
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt xà, dầm, trần
54.756
m2
16
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt tường cột, trụ
24.7867
m2
17
Bả bằng bột bả vào tường ngoài
184.5435
m2
18
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần ngoài
79.5427
m2
19
Vệ sinh 70% lớp sơn trên tường, cột, dầm, trần ngoài
616.2011
m2
20
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
880.2873
m2
21
Đục nhám mặt bê tông
387.49
m2
22
Láng nền sàn không đánh mầu, dày 2cm, vữa XM mác 75, PCB40
387.49
m2
23
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sê nô, ô văng …
387.49
m2
24
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
2.5389
100m2
25
KHỐI LỚP HỌC 4 TẦNG DÃY A
26
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt tường cột, trụ
566.1834
m2
27
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt xà, dầm, trần
185.8611
m2
28
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt tường cột, trụ
115.6104
m2
29
Bả bằng bột bả vào tường ngoài
566.1834
m2
30
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần ngoài
301.4715
m2
31
Vệ sinh 70% KL sơn trên tường, cột, dầm, trần ngoài
2024.5281
m2
32
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
2892.183
m2
33
Đục nhám mặt bê tông
159.4654
m2
34
Láng nền sàn không đánh mầu, dày 2cm, vữa XM mác 75, PCB40
159.4654
m2
35
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sê nô, ô văng …
159.4654
m2
36
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
8.403
100m2
37
KHỐI LỚP HỌC 4 TẦNG DÃY B
38
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt tường cột, trụ
580.3209
m2
39
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt xà, dầm, trần
178.578
m2
40
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt tường cột, trụ
109.0944
m2
41
Bả bằng bột bả vào tường ngoài
580.3209
m2
42
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần ngoài
287.6724
m2
43
Vệ sinh 70% KL sơn trên tường, cột, dầm, trần ngoài
2025.3177
m2
44
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
2893.311
m2
45
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
7.6616
100m2
46
KHỐI LỚP HỌC 2 TẦNG
47
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt tường cột, trụ
144.0276
m2
48
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt xà, dầm, trần
39.6894
m2
49
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt tường cột, trụ
39.6
m2
50
Bả bằng bột bả vào tường ngoài
144.0276
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 68

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây