Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 06:54 08/07/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa Cầu xóm 8/2, thôn Phước Bình
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Thi công xây dựng
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Theo Quyết định số 2158/QĐ-UBND ngày 18 tháng 12 năm 2023
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Bình Sơn, Tỉnh Quảng Ngãi
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
07:00 13/07/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
192/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
05/07/2024 06:36
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Bình Nguyên
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
06:52 08/07/2024
đến
07:00 13/07/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
07:00 13/07/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
12.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười hai triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 13/07/2024 (10/11/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH MTV Xây dựng và Dịch vụ CCN Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 170A Võ Thị Sáu, Phường Chánh Lộ, Thành phố Quảng Ngãi, Tỉnh Quảng Ngãi
2 Công ty TNHH MTV Tư vấn đầu tư Hoàng Thiên Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán thôn Phước Bình, Xã Bình Nguyên, Huyện Bình Sơn, Tỉnh Quảng Ngãi
3 Công ty TNHH Thương mại Dịch vụ và Xây dựng Hoàng Duy Tư vấn lập E-HSMT Thôn Mỹ Huệ, xã Bình Dương, huyện Bình Sơn, tỉnh Quảng Ngãi.
4 Công ty TNHH Đầu tư Công nghệ và Xây dựng Hưng Thịnh Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 07 Thiên Mỹ, Khu đô thị VSIP Quảng Ngãi, phườngTrương Quang Trọng, TP.Quảng Ngãi
5 Công ty TNHH Thương mại Dịch vụ và Xây dựng Hoàng Duy Tư vấn đánh giá E-HSDT Thôn Mỹ Huệ, xã Bình Dương, huyện Bình Sơn, tỉnh Quảng Ngãi.
6 Công ty TNHH Đầu tư Công nghệ và Xây dựng Hưng Thịnh Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 07 Thiên Mỹ, Khu đô thị VSIP Quảng Ngãi, phườngTrương Quang Trọng, TP.Quảng Ngãi

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ từ 7T (Kèm theo đăng ký và đăng kiểm thiết bị còn hiệu lực)
1
2
Máy đào từ 0,5m3 đến 0,8m3 (Kèm theo đăng ký và đăng kiểm thiết bị còn hiệu lực)
1
3
Máy khoan bê tông (Kèm theo hóa đơn bán hàng)
1
4
Máy đầm đất cầm tay ≥ 60kg (Kèm theo hóa đơn bán hàng)
1
5
Máy trộn bê tông ≥250L (Kèm theo hóa đơn bán hàng)
2
6
Máy đầm dùi ≥1KW (Kèm theo hóa đơn bán hàng)
1
7
Máy đầm bàn (Kèm theo hóa đơn bán hàng)
1
8
Máy hàn 23KW (Kèm theo hóa đơn bán hàng)
1
9
Máy cắt, uốn thép 5KW (Kèm theo hóa đơn bán hàng)
1
10
Máy toàn đạc hoặc máy thủy bình (Kèm theo hóa đơn và kiểm định thiết bị còn hiệu lực)
1
11
Máy cắt bê tông (Kèm theo hóa đơn bán hàng)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
*\1- Cầu L=6m
2
Bê tông mặt cầu 30Mpa đá 1x2
17.74
1 m3
3
Cốt thép bản mặt cầu d<10mm
0.346
Tấn
4
Cốt thép bản mặt cầu d>18mm
1.404
Tấn
5
Ván khuôn bản mặt cầu
51.9
1 m2
6
Bê tông bản vượt 20Mpa đá 1x2
7.5
1 m3
7
Cốt thép bản vượt d<=10mm
0.263
Tấn
8
Cốt thép bản vượt d<=18mm
0.3
Tấn
9
Ván khuôn bản vượt
8.8
1 m2
10
Lớp móng bằng CPĐD loại B
8.4
1 m3
11
Matít chèn khe
0.25
m3
12
- Mố cầu
13
Bê tông mũ mố 25Mpa đá 1x2
6.87
1 m3
14
Cốt thép mũ mố d<=10mm
1.064
Tấn
15
Cốt thép mũ mố d<=18mm
0.13
Tấn
16
VK mũ mố
21.1
1 m2
17
Bê tông móng thân mố 16Mpa đá 2x4
67.85
1 m3
18
VK móng thân mố
112.6
1 m2
19
Đắp cát sau mố K95
86.3
1 m3
20
Đệm cát dày 10cm
2.6
1 m3
21
Đào đất hố móng, ĐC 3
435.21
1 m3
22
Lấp đất hố móng
23
1 m3
23
Đắp đê đập
40.5
1 m3
24
Phá dỡ đê quay
40.5
1 m3
25
Vận chuyển đất đổ đi phạm vi 1km, ĐC3
40.5
1 m3
26
Vận chuyển đất 1km tiếp theo, ĐC3
40.5
1 m3
27
Lắp dựng và tháo dỡ gỗ làm sàn đạo
8.14
1 m3
28
Làm và thả rọ đá 2.0x1.0x0.5m
12
1 rọ
29
Đắp nền đường lu lèn chặt K95
180.71
1 m3
30
Bê tông ống cống đúc sẵn M200 đá 1x2
1.73
1 m3
31
Ván khuôn thép ống cống đúc sẵn
34.54
1 m2
32
Cốt thép ống cống d<=10mm
0.186
1 tấn
33
Lắp đặt ống BT
5
1 đoạn
34
* Đường hai đầu cầu
35
Đào nền đường, đánh cấp, ĐC3
73.85
1 m3
36
Đắp nền đường máy đầm 16T, K95 ( tận dụng đất đào nền và móng mố)
225.221
1 m3
37
Đắp nền đường lu lèn chặt K95
130.899
1 m3
38
Bê tông mặt đường M250 đá 2x4
116.34
1 m3
39
Ni lông
727.14
1 m2
40
Lớp móng CPĐD loại B
87.26
1 m3
41
Ván khuôn mặt đường bê tông
80.64
1 m2
42
Nhựa đường chèn khe
0.04
Tấn
43
Gỗ làm khe co giãn
0.23
m3
44
- Tường chắn đất
45
Bê tông móng tường chắn 12Mpa đá 2x4
20.13
1 m3
46
Bê tông tường 12Mpa đá 2x4
21.56
1 m3
47
Ván khuôn móng
51.02
1 m2
48
Ván khuôn tường
71.12
1 m2
49
Vải địa kỹ thuật ART12
26.33
1 m2
50
Làm tầng lọc ngược bằng đá 2x4
1.99
1 m3

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ XÂY DỰNG HOÀNG DUY như sau:

  • Có quan hệ với 160 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,48 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 28,31%, Xây lắp 59,64%, Tư vấn 5,42%, Phi tư vấn 6,63%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 163.495.076.306 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 155.547.336.694 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,86%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 85

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây