Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 14:07 12/10/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa, bảo dưỡng trụ sở làm việc
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Thi công xây dựng
Bên mời thầu
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Từ nguồn giao dự toán thu, chi ngân sách nhà nước năm 2024 đối với các đơn vị trong ngành y tế
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Rạch Giá, Tỉnh Kiên Giang
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
14:15 19/10/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
430/QĐ-TTKNTMPTP
Ngày phê duyệt
11/10/2024 14:01
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trung tâm kiểm nghiệm thuốc, mỹ phẩm, thực phẩm tỉnh Kiên Giang
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:05 12/10/2024
đến
14:15 19/10/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:15 19/10/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
15.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 19/10/2024 (18/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần Tư vấn xây dựng Kiên Giang Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 121-131 đường 3 tháng 2, phường Vĩnh Bảo, thành phố Rạch Giá, tỉnh Kiên Giang
2 Công ty TNHH Tư vấn và xây dựng Vươn Tín Đạt Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 218A đường Chu Văn An, phường An Hòa, thành phố Rạch Giá, tỉnh Kiên Giang
3 Công ty TNHH Nhà vườn HG Tư vấn lập E-HSMT Số 20 Trần Xuân Soạn, phường Rạch Sỏi, thành phố Rạch Giá, tỉnh Kiên Giang
4 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Tiến Hưng Tư vấn thẩm định E-HSMT Số P17-28 đường 3 tháng 2, phường An Hòa, thành phố Rạch Giá, tỉnh Kiên Giang
5 Công ty TNHH Nhà vườn HG Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 20 Trần Xuân Soạn, phường Rạch Sỏi, thành phố Rạch Giá, tỉnh Kiên Giang
6 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Tiến Hưng Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số P17-28 đường 3 tháng 2, phường An Hòa, thành phố Rạch Giá, tỉnh Kiên Giang

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt bê tông – Công suất ≥ 1,5 kW (Có tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc bên cho thuê; trường hợp đi thuê phải có thêm hợp đồng thuê thiết bị)
1
2
Máy cắt gạch đá – Công suất ≥ 1,7 kW (Có tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc bên cho thuê; trường hợp đi thuê phải có thêm hợp đồng thuê thiết bị)
1
3
Máy cắt uốn cốt thép – Công suất ≥ 5 kW (Có tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc bên cho thuê; trường hợp đi thuê phải có thêm hợp đồng thuê thiết bị)
1
4
Máy hàn điện 23kW (Có tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc bên cho thuê; trường hợp đi thuê phải có thêm hợp đồng thuê thiết bị)
1
5
Máy màu 1kW (Có tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc bên cho thuê; trường hợp đi thuê phải có thêm hợp đồng thuê thiết bị)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Vệ sinh nền lát gạch
739.88
m2
2
Lát nền, sàn tiết diện gạch 400x400, vữa XM M75, XM PCB40, gạch bóng
1.52
m2
3
Phá dỡ nền - Nền bê tông, có cốt thép
1.392
m3
4
Trải tấm nilong lót bê tông
0.1392
100m2
5
Bê tông nền, đá 1x2, vữa BT M250, XM PCB40
1.392
m3
6
Lát nền, sàn tiết diện gạch 400x400, vữa XM M75, XM PCB40, gạch nhám
13.92
m2
7
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột ngoài nhà (cạo 100%)
877.9849
m2
8
Công tác bả bằng bột bả vào các kết cấu - tường ngoài nhà
917.6649
m2
9
Sơn dầm, trần cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
917.6649
m2
10
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày ≤11cm
8.8475
m3
11
Trát tường trong - Chiều dày 1,5cm, vữa XM M75, XM PCB40
3.395
m2
12
Tháo dỡ vách ngăn nhôm kính, gỗ kính, thạch cao
67.175
m2
13
Bê tông cột, đá 1x2, tiết diện ≤0,1m2, vữa BT M250, XM PCB40
0.16
m3
14
Bê tông xà dầm, giằng, đá 1x2, vữa BT M250, XM PCB40
0.409
m3
15
Ván khuôn cột vuông, chữ nhật, chiều cao ≤28m
0.032
100m2
16
Ván khuôn thép, khung xương, cột chống giáo ống, xà dầm, giằng, chiều cao ≤28m
0.0818
100m2
17
Lắp dựng cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, ĐK 6mm, chiều cao ≤6m
0.012
tấn
18
Lắp dựng cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, ĐK 12mm, chiều cao ≤6m
0.054
tấn
19
Xây tường gạch ống 8x8x19cm - Chiều dày ≤30cm, vữa XM M75, XM PCB40
8.5185
m3
20
Trát tường ngoài - Chiều dày 1,5cm, vữa XM M75, XM PCB40
39.68
m2
21
Trát tường trong - Chiều dày 1,5cm, vữa XM M75, XM PCB40
58.55
m2
22
Đục tẩy lớp vữa trát tường
18.525
m2
23
Ốp tường, trụ, cột tiết diện gạch 400x400, vữa XM M75, XM PCB30 (cắt gạch 130x400)
18.525
m2
24
Tháo dỡ gạch ốp tường
11.64
m2
25
Ốp tường, trụ, cột tiết diện gạch 250x400, vữa XM M75, XM PCB30, gạch men trắng
11.64
m2
26
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột trong nhà
1677.25
m2
27
Công tác bả bằng bột bả vào các kết cấu - tường trong
1739.195
m2
28
Sơn dầm, trần cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
1739.195
m2
29
Vệ sinh cửa các loại
468.02
m2
30
Tháo dỡ khung bông bảo vệ cửa
121.9
m2
31
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
75.485
m2
32
Lắp dựng cửa đi khung nhôm xingfa C100 dày 1.4ly, kính trắng cường lực dày 8ly
29.905
m2
33
Lắp dựng cửa đi khung nhômC100, kính trắng cường lực dày 8ly, phụ kiện kèm theo
2.25
m2
34
Lắp dựng cửa đi khung nhômC70, kính mờ cường lực dày 5ly, phụ kiện kèm theo
14
m2
35
Lắp đặt khóa tay nắm cửa đi
17
bộ
36
Đục tẩy bề mặt dầm, trần bê tông ngoài nhà
0.8
m2
37
Trát trần, vữa XM M75, XM PCB40
0.8
m2
38
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - xà dầm, trần ngoài nhà (cạo 100%)
43.1
m2
39
Công tác bả bằng bột bả vào các kết cấu - cột, dầm, trần ngoài nhà
43.9
m2
40
Sơn dầm, trần cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước chống thấm, 2 nước phủ
43.9
m2
41
Đục tẩy bề mặt dầm, trần bê tông trong nhà
11.286
m2
42
Trát trần, vữa XM M75, XM PCB40
11.286
m2
43
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - xà dầm, trần ngoài nhà (cạo 100%)
445.066
m2
44
Công tác bả bằng bột bả vào các kết cấu - cột, dầm, trần trong nhà
456.352
m2
45
Sơn dầm, trần cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước chống thấm, 2 nước phủ
239.462
m2
46
Tháo dỡ trần
229.54
m2
47
Làm trần bằng tấm prima khung nổi 600x600
229.54
m2
48
Tháo dỡ mái tôn bằng thủ công, chiều cao ≤6m
297.18
m2
49
Lợp thay thế mái loại tấm lợp tấm tôn
297.18
m2
50
Đục tẩy bề mặt sàn bê tông
34.2
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 115

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây