Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 17:18 29/10/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, sửa chữa một số công trình trong khuôn viên trụ sở làm việc UBND xã Thanh Quang, huyện Nam Sách, tỉnh Hải Dương, Hạng mục: Nhà làm việc, hội trường, nhà 01 cửa, các hạng mục bên ngoài
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn ngân sách xã, ngân sách cấp trên hỗ trợ và các nguồn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Nam Sách, Tỉnh Hải Dương
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
14:00 05/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
Số 546/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
29/10/2024 17:07
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Thanh Quang
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:15 29/10/2024
đến
14:00 05/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:00 05/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
38.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi tám triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 05/11/2024 (03/02/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH MTV Khảo sát thiết kế và DVXD T19 Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Lô 102.57, khu đô thị mới phía Tây, Phường Thanh Bình, Thành phố Hải Dương, Tỉnh Hải Dương
2 Công ty cổ phần đầu tư xây dựng Đại Việt Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 140 phố Hồ Tùng Mậu, Phường Tân Bình, Thành phố Hải Dương, Tỉnh Hải Dương
3 Công ty TNHH Tư vấn đầu tư xây dựng HBC New Group Tư vấn lập E-HSMT Số 24 Trương Hán Siêu, phường Nhị Châu, thành phố Hải Dương, tỉnh Hải Dương
4 Công ty TNHH tư vấn đầu tư xây dựng và thương mại BG GROUP Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 71 Lý Quốc Sư, phường Hải Tân, Thành phố Hải Dương, Tỉnh Hải Dương
5 Công ty TNHH Tư vấn đầu tư xây dựng HBC New Group Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 24 Trương Hán Siêu, phường Nhị Châu, thành phố Hải Dương, tỉnh Hải Dương
6 Công ty TNHH tư vấn đầu tư xây dựng và thương mại BG GROUP Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 71 Lý Quốc Sư, phường Hải Tân, Thành phố Hải Dương, Tỉnh Hải Dương

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ôtô tự đổ > = 5T Các tài liệu sau đây để chứng minh: - Giấy đăng ký, đăng kiểm còn thời hạn để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê.
1
2
Máy trộn bê tông > =250L Các tài liệu sau đây để chứng minh: - Hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê.
1
3
Máy trộn vữa > =80L Các tài liệu sau đây để chứ ng minh: - Hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê.
1
4
Phòng thí nghiệm hợp chuẩn chuyên ngành xây dựng (LAS-XD) Được cơ quan có thẩm quyền theo quy định của Pháp luật cấp, còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu (có tài liệu chứng minh kèm theo) thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 7,0T
39.1529
m3
Theo quy định tại Chương V
2
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô - 5,0T
39.1529
m3
Theo quy định tại Chương V
3
Lát nền, sàn, kích thước gạch <=0,36m2, vữa XM mác 75
517.9052
m2
Theo quy định tại Chương V
4
Làm vách ngăn bằng ván ép
4.392
1m2
Theo quy định tại Chương V
5
Mua vách ngăn compact
4.392
m2
Theo quy định tại Chương V
6
Sơn dầm, trần cột, tường trong nhà không bả -1 nước lót, 2 nước phủ
1575.686
1m2
Theo quy định tại Chương V
7
Sơn tường nhà không bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
739.37
1m2
Theo quy định tại Chương V
8
Lắp đặt máy điều hoà 2 cục, loại máy treo tường
5
máy
Theo quy định tại Chương V
9
Lắp đặt máy điều hoà 2 cục, loại máy tủ đứng
7
máy
Theo quy định tại Chương V
10
Lắp đặt quạt điện - Quạt trần
21
cái
Theo quy định tại Chương V
11
Lắp đặt đèn tường, đèn trang trí và các loại đèn khác - Đèn tường kiểu ánh sáng hắt
20
bộ
Theo quy định tại Chương V
12
Vệ sinh quét dọn đất mặt đường, sân bãi
6.927
100m2
Theo quy định tại Chương V
13
Lắp đặt các loại đèn ống dài 1,2m, loại hộp đèn 1 bóng
36
bộ
Theo quy định tại Chương V
14
Lắp đặt chậu rửa 1 vòi
4
bộ
Theo quy định tại Chương V
15
Lắp đặt chậu tiểu nam
4
bộ
Theo quy định tại Chương V
16
Lắp đặt chậu tiểu nữ
4
bộ
Theo quy định tại Chương V
17
Lắp đặt chậu xí bệt
4
bộ
Theo quy định tại Chương V
18
Lắp đặt gương soi
4
cái
Theo quy định tại Chương V
19
Lắp đặt công tắc, ổ cắm hỗn hợp - 2 công tắc, 3 ổ cắm
44
bảng
Theo quy định tại Chương V
20
Lắp đặt dây dẫn 3 ruột <= 10mm2
158
m
Theo quy định tại Chương V
21
Lắp đặt dây dẫn 4 ruột <= 1mm2
316
m
Theo quy định tại Chương V
22
Lắp đặt ống nhựa, máng nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn, đường kính <=27mm
158
m
Theo quy định tại Chương V
23
Vận chuyển bằng thủ công 10m khởi điểm - gỗ các loại
114
m3
Theo quy định tại Chương V
24
Mua và lắp dựng cửa
127
m2 cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
25
HẠNG MỤC: NHÀ 01 CỬA
Theo quy định tại Chương V
26
Bốc xếp gỗ các loại
8
m3
Theo quy định tại Chương V
27
Vận chuyển bằng thủ công 10m khởi điểm - gỗ các loại
8
m3
Theo quy định tại Chương V
28
Tháo dỡ máy điều hoà cục bộ
2
cái
Theo quy định tại Chương V
29
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh khác (như: gương soi, vòi rửa, vòi sen, hộp đựng giấy vệ sinh, ...)
35
bộ
Theo quy định tại Chương V
30
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh bệ xí
4
bộ
Theo quy định tại Chương V
31
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu rửa
4
bộ
Theo quy định tại Chương V
32
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu tiểu
4
bộ
Theo quy định tại Chương V
33
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
66.1115
m2
Theo quy định tại Chương V
34
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt bê tông
1026.9575
m2
Theo quy định tại Chương V
35
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt bê tông
448.095
m2
Theo quy định tại Chương V
36
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=22cm
0.4043
m3
Theo quy định tại Chương V
37
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75
1.408
m2
Theo quy định tại Chương V
38
Vệ sinh nền đá trước khi đổ bê tông
118.75
m2
Theo quy định tại Chương V
39
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sênô, ô văng
118.75
1m2
Theo quy định tại Chương V
40
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn sàn mái
0.1741
100m2
Theo quy định tại Chương V
41
Bê tông lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, đá 1x2, vữa BT M200
0.9577
m3
Theo quy định tại Chương V
42
Gia cố kết cấu thép, loại kết cấu dầm, xà, vì kèo
0.616
tấn
Theo quy định tại Chương V
43
Lợp thay thế mái loại tấm lợp tấm tôn
142.1
1m2
Theo quy định tại Chương V
44
Sơn dầm, trần cột, tường trong nhà không bả -1 nước lót, 2 nước phủ
1026.9575
1m2
Theo quy định tại Chương V
45
Sơn tường nhà không bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
448.095
1m2
Theo quy định tại Chương V
46
Lắp đặt máy điều hoà 2 cục, loại máy treo tường
5
máy
Theo quy định tại Chương V
47
Lắp đặt quạt điện - Quạt trần
7
cái
Theo quy định tại Chương V
48
Lắp đặt chậu rửa 1 vòi
4
bộ
Theo quy định tại Chương V
49
Lắp đặt chậu tiểu nam
4
bộ
Theo quy định tại Chương V
50
Lắp đặt chậu tiểu nữ
4
bộ
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 67

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây