Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 10:40 24/11/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Trường THCS Yên Phong, Hạng mục: Sửa chữa nhà lớp học 02 tầng và các hạng mục phụ trợ
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Sự nghiệp giáo dục 2024-2025 và các nguồn vốn khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Bắc Mê, Tỉnh Hà Giang
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 03/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
51/QĐ-THCS
Ngày phê duyệt
31/10/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường THCS Yên Phong
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:39 24/11/2024
đến
09:00 03/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 03/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
8.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Tám triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 03/12/2024 (02/04/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH 1 TV TVTK ĐTXD Thành Long -HG Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Thành phố Hà Giang, tỉnh hà Giang
2 Phòng Kinh tế - Hạ tầng huyện Bắc Mê Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán TT Yên phú huyện Bắc Mê, tỉnh Hà Giang
3 Công ty TNHH Tư Vấn Xây Dưṇ g Minh Hưng Hà Giang Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 412A, đường Lý Thường Kiêṭ, tổ 04, phường Ngoc̣ Hà, thành phố Hà Giang, tỉnh Hà Giang
4 Công ty TNHH XD&TM 88 - Hà Giang Tư vấn thẩm định E-HSMT Thôn Lùng Càng, xã Phong Quang, huyện Vị Xuyên, tỉnh Hà Giang
5 Công ty TNHH Tư Vấn Xây Dưṇ g Minh Hưng Hà Giang Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 412A, đường Lý Thường Kiêṭ, tổ 04, phường Ngoc̣ Hà, thành phố Hà Giang, tỉnh Hà Giang
6 Công ty TNHH XD&TM 88 - Hà Giang Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Thôn Lùng Càng, xã Phong Quang, huyện Vị Xuyên, tỉnh Hà Giang

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy trộn bê tông - dung tích: 250 lít
1
2
Máy trộn vữa - dung tích: 80 lít
1
3
Ô tô vận chuyển - trọng tải: 5 T
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NHÀ LỚP HỌC 02 TẦNG
2
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
8765.962
m2
3
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
8765.962
m2
4
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m
62928
100m2
5
Bạt dứa
629.28
m2
6
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
118.68
m2
7
Cửa khung nhôm hệ, pano kính an toàn 2 lớp dày 6,38mm + Phụ kiện
118.68
m2
8
Ống thoát nước mái PVC 110mm
0.54
100m
9
Lắp đặt cút nhựa PVC 110 thoát nước mái
8
cái
10
Đai giữ ống 110
24
cái
11
Quả cầu chắn rác trên mái
8
quả
12
TƯỜNG RÀO
13
Đào móng băng bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất III
705375
1m3
14
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M150, đá 4x6, PCB40
12825
m3
15
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
0.594
m3
16
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0.054
100m2
17
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.0207
tấn
18
Xây móng bằng đá hộc - Chiều dày >60cm, vữa XM M75, PCB30
1279.125
m3
19
Xây gạch Block không nung, xây tường thẳng, chiều cao <=4 m, vữa XM mác 75
387706
m3
20
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB30
877084
m2
21
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
877084
m2
22
NHÀ VỆ SINH HỌC SINH
23
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
5.88
m2
24
Cửa tôn khung sắt hộp+phụ kiện
5.88
m2
25
Lắp dựng cửa
5.88
1m2
26
Lắp đặt đèn Led đui tròn xoay 50W
6
bộ
27
Lắp đặt công tắc 3 hạt
2
cái
28
Dây CU/PVC/PVC (2x1,5)mm2
50
m
29
Máng nhựa 24x14
25
m
30
NHÀ VỆ SINH GIÁO VIÊN
31
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
8.32
m2
32
Cửa tôn khung sắt hộp+phụ kiện
8.32
m2
33
Lắp dựng cửa
8.32
1m2
34
Đèn LED 1x36w dài 1,2m
2
bộ
35
Lắp đặt đèn Led đui tròn xoay 50W
6
bộ
36
Lắp đặt công tắc 2 hạt
4
cái
37
Aptomat 2P-25A
3
cái
38
Aptomat 2P-50A
1
cái
39
Tủ điện phòng 1-3modul
2
hộp
40
Tủ điện tổng 300x400
1
hộp
41
Dây CU/PVC/PVC (2x1,5)mm2
55
m
42
Dây CU/PVC/PVC (2x4)mm2
40
m
43
Dây CU/XPLE/PVC (2x6)mm2
50
m
44
Máng nhựa 24x14
35
m
45
NHÀ TẮM GIÁO VIÊN
46
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
3.36
m2
47
Cửa tôn khung sắt hộp+phụ kiện
3.36
m2
48
Lắp dựng cửa
3.36
1m2
49
Đèn LED 1x36w dài 1,2m
2
bộ
50
Lắp đặt đèn Led đui tròn xoay 50W
2
bộ

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường PTDTBT TH và THCS Yên Phong như sau:

  • Có quan hệ với 2 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 587.545.592 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 586.360.768 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,20%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 48

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây