Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 14:31 21/12/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp, cải tạo nhà văn hóa TDP Tràng An, thị trấn Chúc Sơn, huyện Chương Mỹ, TP Hà Nội
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn ngân sách thị trấn và nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Chương Mỹ, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
14:00 30/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
257/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
21/12/2024 14:28
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân thị trấn Chúc Sơn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:29 21/12/2024
đến
14:00 30/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:00 30/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
22.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi hai triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 30/12/2024 (29/04/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần thương mại và xây dựng Trường Tín Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 48, ngõ 164 Đường Ỷ La, phường Dương Nội, Quận Hà Đông, thành phố Hà Nội
2 Công ty cổ phần thương mại và xây dựng Trường Tín Tư vấn lập E-HSMT Số 48, ngõ 164 Đường Ỷ La, phường Dương Nội, Quận Hà Đông, thành phố Hà Nội
3 Công ty cổ phần tư vấn thiết kế xây dựng đô thị và hạ tầng Hà Nội Tư vấn thẩm định E-HSMT NO02-LK 29, Khu đất dịch vụ LK20a, LK20b, Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, thành phố Hà Nội
4 Công ty cổ phần thương mại và xây dựng Trường Tín Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 48, ngõ 164 Đường Ỷ La, phường Dương Nội, Quận Hà Đông, thành phố Hà Nội
5 Công ty cổ phần tư vấn thiết kế xây dựng đô thị và hạ tầng Hà Nội Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu NO02-LK 29, Khu đất dịch vụ LK20a, LK20b, Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, thành phố Hà Nội
6 Công ty cổ phần thương mại và xây dựng Trường Khang Tư vấn Quản lý dự án Thôn Dư Xá, xã Hòa Nam, huyện Ứng Hòa, thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy trộn bê tông (Dung tích >= 250L. Sử dụng tốt. Sẵn sàng huy động cho gói thầu)
2
2
Máy trộn vữa (Dung tích >= 80L. Sử dụng tốt. Sẵn sàng huy động cho gói thầu)
2
3
Đầm dùi (Sử dụng tốt. Sẵn sàng huy động cho gói thầu)
2
4
Đầm bàn (Sử dụng tốt. Sẵn sàng huy động cho gói thầu)
2
5
Đầm cóc (Sử dụng tốt. Sẵn sàng huy động cho gói thầu)
1
6
Máy hàn (Sử dụng tốt. Sẵn sàng huy động cho gói thầu)
1
7
Ô tô tự đổ (Tải trọng hàng hóa =< 10 Tấn. Sử dụng tốt. Sẵn sàng huy động cho gói thầu. Kèm theo đăng ký và đăng kiểm còn hiệu lực)
1
8
Máy thủy bình hoặc Máy toàn đạc điện tử (Sử dụng tốt. Sẵn sàng huy động cho gói thầu)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Láng nền sàn không đánh mầu, dày 2cm, vữa XM mác 75
42.436
m2
2
Trát tường trong, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75
17.7156
m2
3
Trát tường trong,chiều dày trát 1cm, vữa XM mác 75
17.7156
m2
4
Trát tường ngoài, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 50
16.5
m2
5
Đánh bóng
17.7156
m2
6
Ngâm nước xi măng
5.941
m3
7
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lanh tô, mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, đá 1x2, mác 200
0.625
m3
8
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn thép, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
0.35
100m2
9
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan, hàng rào, cửa sổ, lá chớp, nan hoa, con sơn
0.048
tấn
10
Lắp các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng thủ công
10
1 cấu kiện
11
BỂ NƯỚC: Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <= 2m, đất cấp III
2.28
m3
12
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào, đất cấp III
0.2052
100m3
13
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng dài
0.0741
100m2
14
Ván khuôn thép, khung xương thép, cột chống bằng thép ống. Ván khuôn sàn mái, chiều cao <= 28m
0.0846
100m2
15
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn thép, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
0.0013
100m2
16
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 100
1.092
m3
17
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng > 250 cm, đá 1x2, mác 250
2.4921
m3
18
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.1791
tấn
19
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 18mm
0.0931
tấn
20
Xây gạch không nung (6,5x10,5x22)cm, xây tường thẳng, chiều dày <= 33cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75
4.2636
m3
21
Láng nền sàn không đánh mầu, dày 2cm, vữa XM mác 75
6.6576
m2
22
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
19.866
m2
23
Trát tường trong,chiều dày trát 1cm, vữa XM mác 75
19.866
m2
24
Trát tường ngoài, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75
26.22
m2
25
Đánh bóng bằng xi măng nguyên chất
26.5236
m2
26
Ngâm nước xi măng
10.985
m3
27
Lắp các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng thủ công
1
1 cấu kiện
28
Đắp đất nền móng công trình, nền đường
7.8999
m3
29
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ, đất cấp III
0.149
100m3
30
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 1x2, mác 150
5.0028
m3
31
Xây gạch không nung (6,5x10,5x22)cm, xây tường thẳng, chiều dày <= 33cm, chiều cao <= 28m, vữa XM mác 75
8.8227
m3
32
Xây gạch không nung (6,5x10,5x22)cm, xây tường thẳng, chiều dày <= 11cm, chiều cao <= 28m, vữa XM mác 75
7.382
m3
33
Lưới thép chống nứt tiếp giáp tường với cột, dầm
64.872
m2
34
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
51.564
m2
35
Trát xà dầm, vữa XM mác 75
27.4928
m2
36
Trát trần, vữa XM mác 75
40.4496
m2
37
Trát cột, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
13.4112
m2
38
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
98.0584
m2
39
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
132.9176
m2
40
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
98.0584
m2
41
Lát nền, sàn bằng gạch grarit 600x600 vữa XM M75
31.892
m2
42
Lát nền, sàn bằng gạch ceramic 300x300, vữa XM M75
13.226
m2
43
Công tác ốp gạch vào tường, trụ, cột, tiết diện gạch 300x600, vữa XM mác 75
54.1938
m2
44
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sê nô, ô văng …
58.3404
m2
45
Láng nền sàn không đánh mầu, dày 2cm, vữa XM mác 75
42.5484
m2
46
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng <= 1m, sâu <= 1m, đất cấp I
0.9037
m3
47
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 100
0.1
m3
48
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng cột
0.04
100m2
49
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 250
1
m3
50
Cột thép
0.0285
tấn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 46

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây