Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 13:13 21/01/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa Trung tâm Văn hóa, thể thao và học tập cộng đồng xã Xuân Quế
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện (Hoạt động kinh tế)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Cẩm Mỹ, Tỉnh Đồng Nai
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
14:00 08/02/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500020124_2501211159
Ngày phê duyệt
21/01/2025 13:09
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Xuân Quế
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
13:11 21/01/2025
đến
14:00 08/02/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:00 08/02/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
23.843.670 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi ba triệu tám trăm bốn mươi ba nghìn sáu trăm bảy mươi đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 08/02/2025 (08/06/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Phú Khánh Nam Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 366, đường 21 tháng 4, khu phố 1, phường Phú Bình, thành phố Long khánh, tỉnh Đồng Nai
2 Công ty TNHH Xây Dựng Phúc Gia Huy Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 37/461, đường 21/4, khu phố 2, phường Phú Bình, thành phố Long Khánh, tỉnh Đồng Nai
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN CÔNG NGHỆ XÂY DỰNG QUANG MINH Tư vấn lập E-HSMT 31/1B, Quốc lộ 13 (cũ) - Phường Hiệp Bình Phước - Thành phố Thủ Đức - TP. Hồ Chí Minh
4 CÔNG TY TNHH QUẢN LÝ XÂY DỰNG HƯNG THỊNH Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 47, Đường số 12, Khu Nhà ở Vạn Phúc 1 - Phường Hiệp Bình Phước - Thành phố Thủ Đức - TP. Hồ Chí Minh
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN CÔNG NGHỆ XÂY DỰNG QUANG MINH Tư vấn đánh giá E-HSDT 31/1B, Quốc lộ 13 (cũ) - Phường Hiệp Bình Phước - Thành phố Thủ Đức - TP. Hồ Chí Minh
6 CÔNG TY TNHH QUẢN LÝ XÂY DỰNG HƯNG THỊNH Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 47, Đường số 12, Khu Nhà ở Vạn Phúc 1 - Phường Hiệp Bình Phước - Thành phố Thủ Đức - TP. Hồ Chí Minh
7 Ủy ban nhân dân xã Xuân Quế Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng của Chủ đầu tư, Bên mời thầu hoặc do Chủ đầu tư, Bên mời thầu thuê: Đơn vị quản lý dự án Ấp 2, xã Xuân Quế, huyện Cẩm Mỹ, tỉnh Đồng Nai

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cần cẩu hoặc ô tô có gắn cẩu, sức nâng ≥ 6 tấn Nhà thầu kê khai theo mẫu 06D và tài liệu chứng minh: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê. + Giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực.
1
2
Máy cắt gạch đá, công suất ≥ 1,7 KW Nhà thầu kê khai theo mẫu 06D và tài liệu chứng minh: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê.
2
3
Máy hàn, công suất ≥ 23 KW Nhà thầu kê khai theo mẫu 06D và tài liệu chứng minh: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê.
1
4
Máy khoan bê tông, công suất ≥ 1,00 KW Nhà thầu kê khai theo mẫu 06D và tài liệu chứng minh: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê.
2
5
Máy trộn bê tông, dung tích ≥ 250 lít Nhà thầu kê khai theo mẫu 06D và tài liệu chứng minh: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê.
1
6
Máy đầm dùi, công suất ≥ 1,5 kW Nhà thầu kê khai theo mẫu 06D và tài liệu chứng minh: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
KHỐI NHÀ
2
PHÁ DỠ
3
Phá dỡ các kết cấu trên mái bằng, xi măng láng trên mái
654.909
m2
4
Khoan tạo lỗ bê tông bằng máy khoan, lỗ khoan D42
38
lỗ khoan
5
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
25.04
m2
6
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kim loại
572.07
m2
7
Phá dỡ nền gạch lá nem
458.113
m2
8
Tháo dỡ mái tôn bằng thủ công, chiều cao <= 28m
415.24
m2
9
Tháo dỡ trần
349.28
m2
10
Tháo dỡ các thiết bị điện khối nhà hư hỏng
1
T. bộ
11
Tháo dỡ đường ống cấp thoát nước khối nhà
1
T. bộ
12
Tháo dỡ gạch ốp tường
61.695
m2
13
Cạo bỏ lớp sơn cũ trên bề mặt tường cột, trụ
312.546
m2
14
Vệ sinh chà nhám bề mặt tường, cột trong nhà
1362.767
1m2
15
Cạo bỏ lớp sơn cũ trên bề mặt xà, dầm, trần
253.822
m2
16
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
61.695
m2
17
Vệ sinh, đánh bóng nền đá mài
4.86
m2
18
Vệ sinh nền, sàn bê tông bằng chổi sắt
196.796
m2
19
Vệ sinh mặt gạch ốp chân tường, quét dầu bóng
71.145
1m2
20
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu tiểu
2
bộ
21
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu rửa
2
bộ
22
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh bệ xí
4
bộ
23
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh khác (như: gương soi, vòi rửa, vòi sen, hộp đựng giấy vệ sinh, ...)
4
bộ
24
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 5,0T
22.229
m3
25
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô - 5,0T
222.29
m3
26
SỬA CHỮA
27
Xây tường thẳng bằng gạch ống 8x8x19, chiều dày <=30cm, chiều cao <=6m, vữa XM mác 75
2.84
m3
28
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
31.556
m2
29
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng đá 1x2, vữa bê tông mác 250
2.985
m3
30
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 28m
0.143
tấn
31
Bả bằng bột bả vào tường
301.054
m2
32
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần
25.822
m2
33
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
606.985
m2
34
Sơn gấm tiêu âm trong hội trường
236.58
m2
35
Sơn tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
627.93
m2
36
Lát nền, sàn bằng gạch granit nhám 400x400
47.8
m2
37
Lát nền, sàn, tiết diện gạch granit 800x800
432.429
m2
38
Công tác ốp gạch vào tường, trụ, cột, tiết diện gạch Ceramic 400x800
73.92
m2
39
Công tác ốp gạch vào tường, trụ, cột, tiết diện gạch Ceramic 400x800
183.36
m2
40
Lát đá mặt bệ các loại
7.204
m2
41
Lát đá bậc tam cấp
25.504
m2
42
Láng granitô nền sàn
3.455
m2
43
Sơn giả đá cẩm thạch cột sảnh
22.985
m2
44
Thi công trần phẳng bằng tấm thạch cao
349.28
m2
45
Vệ sinh kính, cửa nhôm trét silicol
73.69
m2
46
Cung cấp cửa đi khung nhôm (XF) hệ 55, kính cường lực dày 5mm+ phụ kiện
24
m2
47
Cung cấp cửa sổ khung nhôm (XF) hệ 55, kính cường lực dày 5mm+ phụ kiện
2.52
m2
48
SXLD tấm compact HPL dày 12ly gồm cả cửa D4 phụ kiện inox 304:
1.32
m2
49
Lắp dựng cửa khung sắt, khung nhôm
26.52
m2
50
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
572.07
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 104

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây