Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 17:55 16/06/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa, bảo dưỡng hầm bơm cơ sở quận Bình Thạnh
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Sửa chữa, bảo dưỡng hầm bơm cơ sở quận Bình Thạnh
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn kinh phí hoạt động của Viện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:30 21/06/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500268718_2506161614
Ngày phê duyệt
16/06/2025 16:33
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Viện Đào tạo Chất lượng cao
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:53 16/06/2025
đến
10:30 21/06/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:30 21/06/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
26.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi sáu triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 21/06/2025 (19/10/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ NGÔ TRẦN Tư vấn lập E-HSMT 71/6 Nguyễn Văn Thương - Phường 25 - Quận Bình Thạnh - TP. Hồ Chí Minh
2 CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ NGÔ TRẦN Tư vấn đánh giá E-HSDT 71/6 Nguyễn Văn Thương - Phường 25 - Quận Bình Thạnh - TP. Hồ Chí Minh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy khoan, máy cắt Nhà thầu kê khai theo mẫu 06D và tài liệu chứng minh: - Hóa đơn tài chính để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê; Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị (thể hiện sử dụng cho gói thầu này) và giấy ĐKKD (trong trường hợp thuê của cá nhân thì cung cấp Căn cước công dân).
2
2
Máy hàn điện Nhà thầu kê khai theo mẫu 06D và tài liệu chứng minh: - Hóa đơn tài chính để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê; Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị (thể hiện sử dụng cho gói thầu này) và giấy ĐKKD (trong trường hợp thuê của cá nhân thì cung cấp Căn cước công dân).
2
3
Máy trộn bê tông – dung tích ≥ 250L Nhà thầu kê khai theo mẫu 06D và tài liệu chứng minh: - Hóa đơn tài chính để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê; Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị (thể hiện sử dụng cho gói thầu này) và giấy ĐKKD (trong trường hợp thuê của cá nhân thì cung cấp Căn cước công dân).
1
4
Máy khoan đục bê tông Nhà thầu kê khai theo mẫu 06D và tài liệu chứng minh: - Hóa đơn tài chính để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê; Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị (thể hiện sử dụng cho gói thầu này) và giấy ĐKKD (trong trường hợp thuê của cá nhân thì cung cấp Căn cước công dân).
1
5
Ô tô tự đổ- trọng tải ≥ 5 tấn Nhà thầu kê khai theo mẫu 06D và tài liệu chứng minh: - Giấy chứng nhận đăng ký hoặc hóa đơn tài chính để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê; Tài liệu chứng minh các thiết bị thi công đã được kiểm định kỹ thuật theo đúng quy định và đủ điều kiện để đưa vào sử dụng (còn hiệu lực); Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị (thể hiện sử dụng cho gói thầu này) và giấy ĐKKD (trong trường hợp thuê của cá nhân thì cung cấp Căn cước công dân).
1
6
Máy cắt, uốn sắt Nhà thầu kê khai theo mẫu 06D và tài liệu chứng minh: - Hóa đơn tài chính để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê; Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị (thể hiện sử dụng cho gói thầu này) và giấy ĐKKD (trong trường hợp thuê của cá nhân thì cung cấp Căn cước công dân).
1
7
Máy toàn đạc (hoặc máy kinh vĩ và máy thuỷ bình mỗi loại 01 máy) Nhà thầu kê khai theo mẫu 06D và tài liệu chứng minh: - Hóa đơn tài chính để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê; Tài liệu chứng minh các thiết bị thi công đã được kiểm định kỹ thuật theo đúng quy định và đủ điều kiện để đưa vào sử dụng (còn hiệu lực); Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị (thể hiện sử dụng cho gói thầu này) và giấy ĐKKD (trong trường hợp thuê của cá nhân thì cung cấp Căn cước công dân).
1
8
Dàn giáo 42 chân Nhà thầu kê khai theo mẫu 06D và tài liệu chứng minh: - Hóa đơn tài chính để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê; Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị (thể hiện sử dụng cho gói thầu này) và giấy ĐKKD (trong trường hợp thuê của cá nhân thì cung cấp Căn cước công dân).
1
9
Máy đầm cóc Nhà thầu kê khai theo mẫu 06D và tài liệu chứng minh: - Hóa đơn tài chính để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê; Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị (thể hiện sử dụng cho gói thầu này) và giấy ĐKKD (trong trường hợp thuê của cá nhân thì cung cấp Căn cước công dân).
1
10
Máy đào một gầu, bánh xích – dung tích gầu ≥ 0,5 m3 Nhà thầu kê khai theo mẫu 06D và tài liệu chứng minh: - Giấy chứng nhận đăng ký hoặc hóa đơn tài chính để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê; Tài liệu chứng minh các thiết bị thi công đã được kiểm định kỹ thuật theo đúng quy định và đủ điều kiện để đưa vào sử dụng (còn hiệu lực); Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị (thể hiện sử dụng cho gói thầu này) và giấy ĐKKD (trong trường hợp thuê của cá nhân thì cung cấp Căn cước công dân).
1
11
Cần cẩu ≥ 25 tấn Nhà thầu kê khai theo mẫu 06D và tài liệu chứng minh: - Giấy chứng nhận đăng ký hoặc hóa đơn tài chính để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê; Tài liệu chứng minh các thiết bị thi công đã được kiểm định kỹ thuật theo đúng quy định và đủ điều kiện để đưa vào sử dụng (còn hiệu lực); Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị (thể hiện sử dụng cho gói thầu này) và giấy ĐKKD (trong trường hợp thuê của cá nhân thì cung cấp Căn cước công dân).
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HỐ GA CỐNG BTCT
2
Cắt mặt nền bê tông hiện hữu
1.2
10m
3
Phá dỡ nền bê tông hiện hữu
0.904
m3
4
Vận chuyển xà bần bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 1000m (1km đầu)
0.904
m3
5
Vận chuyển xà bần bằng ôtô tự đổ 5 tấn 6km tiếp trong phạm vi <=5km
0.904
m3
6
Đào đất bằng máy đào cấp 2 (máy đào 0,4m³)
0.124
100m3
7
Đào đất thủ công
0.452
m3
8
Vận chuyển đất ra khỏi công trình bằng ôtô tự đổ 5tấn (1km đầu)
0.129
100m3
9
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn 4km tiếp trong phạm vi <=5km, đất cấp II
0.129
100m3
10
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 2km tiếp theo ngoài phạm vi 5km, đất cấp II (HSMTC:2)
0.129
100m3
11
Đóng cọc tràm L=4m bằng máy đào 0,5m3, đất cấp II
3.616
100m
12
Đắp cát lót dày 10cm
0.406
m3
13
BT lót đá 1x2 M150 dày 10cm
0.452
m3
14
Bê tông bản đáy đúc sẵn đá 1x2, vữa bê tông mác 250 (bê tông thương phẩm) (HSNC:0,6)
0.72
m3
15
Lắp đặt bản đáy hố ga <1 tấn
2
1 cấu kiện
16
Bê tông tường hố ga đá 1x2, vữa bê tông mác 250 (bê tông thương phẩm) (HSNC:0,6)
1.769
m3
17
LDTD ván khuôn bản đáy hố ga
0.021
100m2
18
LDTD ván khuôn tường hố ga G-02
0.164
100m2
19
CCLD cốt thép bản đáy hố ga đk<= 10mm
0.064
tấn
20
CCLD cốt thép bản đáy hố ga đk<= 18mm
0.002
tấn
21
CCLD cốt thép tường hố ga đk<= 10mm
0.155
tấn
22
GCLD STK D18 bậc thang
0.001
tấn
23
Khoan bê tông lỗ 20mmx150mm
12
lỗ khoan
24
Vữa sikadur 731 trám bậc thang
0.183
kg
25
Xây gạch thẻ tường hố ga dày 20cm
1.126
m3
26
Trát vữa M100 mặt trong tường hố ga dày 2cm
12.811
m2
27
Đắp cát phui đào bằng đầm cóc K>= 0,9
0.049
100m3
28
Đắp đá mi tái lập nền bằng đầm cóc K=0,98
0.005
100m3
29
Tái lập bê tông sân trường
0.104
m3
30
Bê tông khuôn nắp đá 1x2 M250
0.276
m3
31
LDTD ván khuôn khuôn nắp
0.026
100m2
32
CCLD Cốt thép khuôn nắp hố ga đk<= 10mm
0.012
tấn
33
CCLD Cốt thép khuôn nắp hố ga đk<= 18mm
0.041
tấn
34
CCLD thép hình mạ kẽm khuôn nắp hố ga
0.054
tấn
35
Lắp đặt khuôn nắp hố ga đúc sẵn trọng lượng >250kg
2
1 cấu kiện
36
Bê tông nắp hố ga đúc sẵn đá 1x2, vữa bê tông mác 300 (bê tông thương phẩm) (HSNC:0,6;)
0.162
m3
37
CCLD Cốt thép nắp hố ga đk<= 10mm
0.002
tấn
38
CCLD Cốt thép nắp hố ga đk<= 18mm
0.042
tấn
39
Gia công, lắp đặt thép hình mạ kẽm nắp hố ga
0.027
tấn
40
Khuôn nắp bê tông
0.088
tấn
41
Lắp đặt nắp hố ga đúc sẵn
2
1 cấu kiện
42
Láng vữa không đánh màu dày 3cm
2.56
m2
43
Lát đá hoa cương dày 3cm tái lập vỉa hè
2.56
m2
44
TRẠM BƠM
45
XÂY DỰNG HẦM BƠM
46
Cắt mặt nền bê tông hiện hữu
3.14
10m
47
Phá dỡ nền dày 20cm
12.012
m3
48
Vận chuyển xà bần bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 1000m (1km đầu)
12.012
m3
49
Vận chuyển xà bần bằng ôtô tự đổ 5 tấn 6km tiếp trong phạm vi <=5km
12.012
m3
50
Đóng cừ Larsen SP-IV đất cấp 2 (Phần ngập đất)
4.318
100m

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ NGÔ TRẦN như sau:

  • Có quan hệ với 296 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,86 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 21,20%, Xây lắp 54,62%, Tư vấn 14,40%, Phi tư vấn 9,78%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.356.203.248.444 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.624.903.020.539 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,82%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 61

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây