Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 08:37 19/12/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng Nghĩa trang nhân dân khu Bãi Lê, phường Hồng Thái, thị xã Việt Yên, tỉnh Bắc Giang (nay là phường Việt Yên, tỉnh Bắc Ninh); Hạng mục: GPMB, san nền
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Xây dựng Nghĩa trang nhân dân khu Bãi Lê, phường Hồng Thái, thị xã Việt Yên, tỉnh Bắc Giang (nay là phường Việt Yên, tỉnh Bắc Ninh); Hạng mục: GPMB, san nền
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Việt Yên, Tỉnh Bắc Ninh
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
10:00 25/12/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
321/QĐ-KTHT&ĐT
Ngày phê duyệt
19/12/2025 08:35
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị phường Việt Yên
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:35 19/12/2025
đến
10:00 25/12/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 25/12/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
100.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 25/12/2025 (25/03/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Trung tâm quy hoạch xây dựng Bắc Ninh Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Tầng 4, Tòa nhà 9 tầng TTTM số 1, đường Hùng Vương - - Phường Bắc Giang - Tỉnh Bắc Ninh
2 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG MINH BẢO Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Lô số 19 – N01, Khu dân cư Phía Nam, Phường Bắc Giang, Tỉnh Bắc Ninh, Việt Nam - - Phường Bắc Giang - Tỉnh Bắc Ninh
3 Trung tâm Xúc tiến đầu tư và Phát triển doanh nghiệp số 1 Tư vấn lập E-HSMT Số 164 Đường Xương Giang - - Phường Bắc Giang - Tỉnh Bắc Ninh
4 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THÀNH PHONG Tư vấn thẩm định E-HSMT Số nhà 81 đường Lê Lai - - Phường Bắc Giang - Tỉnh Bắc Ninh
5 Trung tâm Xúc tiến đầu tư và Phát triển doanh nghiệp số 1 Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 164 Đường Xương Giang - - Phường Bắc Giang - Tỉnh Bắc Ninh
6 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THÀNH PHONG Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số nhà 81 đường Lê Lai - - Phường Bắc Giang - Tỉnh Bắc Ninh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào
1
2
Ô tô tự đổ
2
3
Máy lu
1
4
Máy ủi
1
5
Máy trộn vữa
1
6
Máy trộn bê tông
1
7
Cần cẩu
1
8
Máy đầm dùi
2
9
Máy đầm bàn
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đắp phào đơn, vữa XM M75, PCB40
26.28
m
2
Trát gờ chỉ, vữa XM M75, PCB40
20.48
m
3
Thép L50x50x5
169.8
kg
4
Gia công xà gồ thép
0.1698
tấn
5
Lắp dựng xà gồ thép
0.1698
tấn
6
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
4.9544
1m2
7
Lợp mái che tường bằng tôn múi, chiều dài bất kỳ
0.2627
100m2
8
Tôn úp nóc khổ 400, dày 0,45
5.92
m
9
Cửa đi 2 cánh mở trượt hệ 55.Kính dán an toàn 2 lớp,6.38mm màu trắng. Thanh nhôm dày 1.2mm. Phụ kiệnđồng bộ.
2.88
M2
10
Cửa đi 1 cánh mở quay hệ 55.Kính dán an toàn 2 lớp,6.38mm màu trắng. Thanh nhôm dày 1.2mm. Phụ kiện đồng bộ.
5.1
m2
11
Cửa sổ 2 cánh mở quay hệ 55. Kính dán an toàn 2 lớp,6.38mm màu trắng. Thanh nhôm dày 1.2mm. Phụ kiện đồng bộ.
7.2
m2
12
Cửa sổ 1 cánh mở hất hệ 55.Kính dán an toàn 2 lớp,6.38mm màu trắng. Thanhnhôm dày 1.2mm. Phụ kiệnđồng bộ.
0.72
M2
13
Đào móng , chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II
0.1315
100m3
14
Ván khuôn móng dài
0.0202
100m2
15
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng >250cm, M150, đá 4x6, PCB40
0.6204
m3
16
Bê tông móng, rộng >250cm, M200, đá 1x2, PCB40
0.6204
m3
17
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.109
tấn
18
Xây móng bằng gạch BTKN 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, vữa XM M75, PCB40
16.7066
m3
19
Trát tường trong dày 1cm, vữa XM M75, PCB40
22.23
m2
20
Trát tường trong dày 1cm, vữa XM M75, PCB40
22.23
m2
21
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
0.0258
100m2
22
Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
0.5696
m3
23
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng từ 50kg đến 200kg
5
1cấu kiện
24
Lắp đặt ống nhựa PPR đường kính 20mm bằng phương pháp hàn, chiều dày 2,3mm
0.2
100m
25
Lắp đặt xí bệt
2
bộ
26
Lắp đặt chậu rửa 1 vòi
2
bộ
27
Thu sàn
2
bộ
28
Lắp đặt PPR - Đường kính 20mm
2
cái
29
Lắp đặt tê nhựa PPR đường kính 20mm
2
cái
30
Lắp đặt cút nhựa PPR đường kính 20mm
1
cái
31
Lắp đặt cút nhựa PPR đường kính 20mm
1
cái
32
Van phao
1
bộ
33
Lắp đặt bể nước Inox 2m3
1
bể
34
Lắp đặt vòi rửa 1 vòi
1
bộ
35
Máy bơm nước chân không (Q=1.8M3/H, H=35M)
1
CÁI
36
Lắp đặt ống nhựa PVC, nối bằng p/p măng sông, đoạn ống dài 8m - Đường kính 34mm
0.01
100m
37
Lắp đặt ống nhựa PVC, nối bằng p/p măng sông, đoạn ống dài 8m - Đường kính 42mm
0.03
100m
38
Lắp đặt cút PVC nối bằng p/p dán keo - Đường kính 34mm
2
cái
39
Lắp đặt cút nhựa PVC nối bằng p/p dán keo - Đường kính 42mm
2
cái
40
Lắp đặt nối thẳng nối bằng p/p dán keo - Đường kính 42mm
1
cái
41
Lắp đặt tê nhựa PVC nối bằng p/p dán keo - Đường kính 42mm
1
cái
42
Lắp đặt ống nhựa PVC, nối bằng p/p măng sông, đoạn ống dài 8m - Đường kính 110mm
0.06
100m
43
Lắp đặt cút nhựa PVC nối bằng p/p dán keo - Đường kính 110mm
2
cái
44
Lắp đặt nối thẳng nhựa PVC nối bằng p/p dán keo - Đường kính 110mm
2
cái
45
Lắp đặt cút nhựa PVC nối bằng p/p dán keo - Đường kính 110mm
4
cái
46
Lắp đặt tê nhựa PVC nối bằng p/p dán keo - Đường kính 110mm
4
cái
47
Lắp đặt ống nhựa PVC, nối bằng p/p măng sông, đoạn ống dài 8m - Đường kính 90mm
0.12
100m
48
Lắp đặt nối thẳng nhựa PVC nối bằng p/p dán keo - Đường kính 90mm
2
cái
49
Cầu chắn rác d90
2
cái
50
Lắp đặt cút nhựa PVC nối bằng p/p dán keo - Đường kính 90mm
2
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 83

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây