Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 19:41 04/02/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp đường GTNT thôn Hòa Đam, Hòa Lạc và Thuần Mỹ, xã Hòa Phong
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cải tạo, nâng cấp đường GTNT thôn Hòa Đam, Hòa Lạc và Thuần Mỹ, xã Hòa Phong
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách cấp trên hỗ trợ, ngân sách xã và các nguồn vốn hợp pháp khác (Trong đó: Ngân sách tỉnh hỗ trợ 15.000 triệu đồng theo Quyết định số 809/QĐ-UBND ngày 08/4/2025 của UBND tỉnh Hưng Yên)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Thượng Hồng, Tỉnh Hưng Yên
Thời điểm đóng thầu
10:00 13/02/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
239/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
04/02/2026 19:39
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân phường Thượng Hồng
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
19:39 04/02/2026
đến
10:00 13/02/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 13/02/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
150.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm năm mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 13/02/2026 (13/07/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ HƯNG YÊN PHÁT Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Khu dân cư mới, Đường Đào Tấn - - Phường Phố Hiến - Tỉnh Hưng Yên
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ART DECO Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số nhà 265, đường Đê tả Đáy, tổ 10, - - Phường Yên Nghĩa - Thành phố Hà Nội
3 CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG ASIA Tư vấn lập E-HSMT No12, LK 405, Khu đất dịch vụ Giếng Sen, - - Phường Hà Đông - Thành phố Hà Nội
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN, ĐẦU TƯ, XÂY DỰNG BẮC Á - HÀ NỘI Tư vấn thẩm định E-HSMT Tầng 9, Phòng C2-09.18, Tòa nhà C2, D’Capitale, 119 Trần Duy Hưng, Phường Yên Hòa, Thành phố Hà Nội, Việt Nam - - Phường Yên Hòa - Thành phố Hà Nội
5 CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG ASIA Tư vấn đánh giá E-HSDT No12, LK 405, Khu đất dịch vụ Giếng Sen, - - Phường Hà Đông - Thành phố Hà Nội
6 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN, ĐẦU TƯ, XÂY DỰNG BẮC Á - HÀ NỘI Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Tầng 9, Phòng C2-09.18, Tòa nhà C2, D’Capitale, 119 Trần Duy Hưng, Phường Yên Hòa, Thành phố Hà Nội, Việt Nam - - Phường Yên Hòa - Thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cần cẩu bánh hơi, sức nâng ≥ 6 Tấn - Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh thiết bị thi công theo khoản e) mục 31.1 thuộc Chương I. Chỉ dẫn nhà thầu. - Giấy đăng kiểm hoặc kiểm định theo quy định của pháp luật còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu
1
2
Máy đào, dung tích gầu ≥ 0,4 m3 - Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh thiết bị thi công theo khoản e) mục 31.1 thuộc Chương I. Chỉ dẫn nhà thầu. - Giấy đăng kiểm hoặc kiểm định theo quy định của pháp luật còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu
1
3
Máy lu bánh thép tự hành, tải trọng ≥ 10 Tấn - Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh thiết bị thi công theo khoản e) mục 31.1 thuộc Chương I. Chỉ dẫn nhà thầu. - Giấy đăng kiểm hoặc kiểm định theo quy định của pháp luật còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu
1
4
Máy lu rung, lực rung ≥ 25 Tấn - Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh thiết bị thi công theo khoản e) mục 31.1 thuộc Chương I. Chỉ dẫn nhà thầu. - Giấy đăng kiểm hoặc kiểm định theo quy định của pháp luật còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu
1
5
Ô tô tự đổ, khối lượng hàng hóa ≥ 5 Tấn - Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh thiết bị thi công theo khoản e) mục 31.1 thuộc Chương I. Chỉ dẫn nhà thầu. - Giấy đăng kiểm hoặc kiểm định theo quy định của pháp luật còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu
2
6
Máy rải bê tông nhựa - Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh thiết bị thi công theo khoản e) mục 31.1 thuộc Chương I. Chỉ dẫn nhà thầu.
1
7
Máy phun nhựa đường - Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh thiết bị thi công theo khoản e) mục 31.1 thuộc Chương I. Chỉ dẫn nhà thầu.
1
8
Thiết bị sơn kẻ vạch - Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh thiết bị thi công theo khoản e) mục 31.1 thuộc Chương I. Chỉ dẫn nhà thầu.
1
9
Máy trộn bê tông - Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh thiết bị thi công theo khoản e) mục 31.1 thuộc Chương I. Chỉ dẫn nhà thầu.
1
10
Máy đầm bê tông (đầm bàn và đầm dùi) - Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh thiết bị thi công theo khoản e) mục 31.1 thuộc Chương I. Chỉ dẫn nhà thầu.
2
11
Máy cắt thép - Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh thiết bị thi công theo khoản e) mục 31.1 thuộc Chương I. Chỉ dẫn nhà thầu.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
GIAO THÔNG:
2
NỀN MẶT ĐƯỜNG:
3
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
635.24
m3
4
Phá dỡ tường gạch gờ chắn bánh bằng búa căn khí nén 3m3/ph
45.53
m3
5
Đào khuôn mới, đất C2, thủ công (10% khối lượng)
140.455
m3
6
Đào khuôn mới, đất C2, máy đào 0.8m3 (90% khối lượng)
12.641
100m3
7
Đào móng rãnh, gờ chắn bánh bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất II
92.448
m3
8
Đào móng rãnh, gờ chắn bánh bằng máy đào 0,4m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II
8.3204
100m3
9
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.651
100m3
10
Vận chuyển đất ra bãi thải, ôtô 5T tự đổ, phạm vi 1km đầu, đất C2
24.0064
100m3
11
Vận chuyển đất ra bãi thải, ôtô 5T tự đổ, 4km tiếp theo, đất C2
24.0064
100m3
12
Vận chuyển vật liệu phá dỡ ra bãi thải, ôtô 5T tự đổ, phạm vi 1km đầu, đất C4
6.3524
100m3
13
Vận chuyển đất ra bãi thải, ôtô 5T tự đổ, 4km tiếp theo, đất C4
6.3524
100m3
14
Đắp cát đen bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
4.4683
100m3
15
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,98 (10% khối lượng)
0.9178
100m3
16
Đắp lớp cát đen dày 50cm, máy đầm 16T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,98 (90% khối lượng)
8.26
100m3
17
Rải vải địa kỹ thuật ngăn cách làm nền đường
30.592
100m2
18
Thi công móng cấp phối đá dăm loại 2, độ chặt yêu cầu K>=0,98
7.6481
100m3
19
Thi công móng cấp phối đá dăm loại 1, độ chặt yêu cầu K>=0,98
9.1002
100m3
20
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhũ tương CSS1, lượng nhũ tương 0,5 kg/m2
50.0564
100m2
21
Tưới lớp dính bám, thấm bám mặt đường bằng nhũ tương CSS1, lượng nhũ tương 1,0 kg/m2
88.6842
100m2
22
Lưới sợi thủy tinh rải dưới lớp bù vênh BTN
44.5094
100m2
23
Bù vênh mặt đường bê tông nhựa chặt (Loại BTNC 16) - Chiều dày mặt đường đã lèn ép trung bình 4,8cm
44.7604
100m2
24
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (Loại BTNC 16) - Chiều dày mặt đường đã lèn ép 7cm
94.2312
100m2
25
Bê tông sản xuất bằng máy trộn và đổ bằng thủ công, bê tông gia cố M200, đá 1x2, PCB30
352.19
m3
26
HỆ THỐNG THOÁT NƯỚC
27
Rãnh thoát nước BTCT đúc sẵn làm mới:
28
Cốt thép đúc sẵn tấm đan rãnh. Đường kính D ≤ 10mm
6.2343
tấn
29
Cốt thép đúc sẵn tấm đan rãnh. Đường kính D ≤ 18mm
3.1146
tấn
30
Bê tông đúc sẵn tấm đan rãnh, máy trộn, đổ thủ công, M250, PCB40, đá 1x2, độ sụt 2-4 cm
53.568
m3
31
Ván khuôn bê tông tấm đan rãnh, đúc sẵn
5.4971
100m2
32
Bốc xếp cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng P <= 200kg bằng thủ công - bốc xếp lên
133.92
tấn
33
Bốc xếp cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng P <= 200kg bằng thủ công - bốc xếp xuống
133.92
tấn
34
Vận chuyển cấu kiện bê tông đúc sẵn, tấm đan rãnh bằng ô tô vận tải thùng 7 tấn, cự ly vận chuyển trong phạm vi ≤ 1 km
13.392
10tấn/1km
35
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn tấm đan rãnh bằng cần cẩu
1276
cấu kiện
36
Đá dăm 2x4 đệm móng rãnh dày 10 cm
51.017
m3
37
Sản xuất, lắp đặt cốt thép đốt rãnh. Đường kính D ≤ 10 mm
15.1271
tấn
38
Bê tông đốt rãnh M250, PCB40, đá 1x2, độ sụt 2-4 cm, đúc sẵn
126.267
m3
39
Ván khuôn bê tông đốt rãnh, đúc sắn
25.1003
100m2
40
Bốc xếp cấu kiện bê tông đúc sẵn đốt rãnh bằng cần cẩu - Bốc xếp lên
638
cấu kiện
41
Bốc xếp cấu kiện bê tông đúc sẵn đốt rãnh bằng cần cẩu - Bốc xếp xuống
638
cấu kiện
42
Vận chuyển cấu kiện bê tông đúc sẵn, đốt rãnh bằng ô tô vận tải thùng 7 tấn, cự ly vận chuyển trong phạm vi ≤ 1 km
31.5668
10tấn/1km
43
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn đốt rãnh bằng cần cẩu
638
1 cấu kiện
44
Đá dăm 2x4 đệm móng hố ga dày 10cm
5.253
m3
45
Ván khuôn bê tông móng hố ga, đổ tại chỗ
0.1795
100m2
46
Bê tông móng hố ga, máy trộn, đổ thủ công, M150, PCB30, đá 2x4, độ sụt 2-4 cm
7.871
m3
47
Xây tường hố ga, gạch không nung 10x6x21 cm, vữa XM M75, PCB30
22.539
m3
48
Trát tường gạch không nung trong lòng ga, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75, PCB30
72.092
m2
49
Ván khuôn bê tông xà mũ hố ga, đổ tại chỗ
0.4529
100m2
50
Cốt thép tăng cường xà mũ. Đường kính D14 mm
0.3703
tấn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 73

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây