Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 20:20 14/03/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp trường Tiểu học Hồng Khê (Xây mới nhà lớp học, nhà đa năng và các hạng mục phụ trợ)
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Nâng cấp trường Tiểu học Hồng Khê (Xây mới nhà lớp học, nhà đa năng và các hạng mục phụ trợ)
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn đầu tư công
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Bình Giang, Thành phố Hải Phòng
Thời điểm đóng thầu
09:00 23/03/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
58/QĐ-VP
Ngày phê duyệt
14/03/2026 20:18
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Văn phòng HĐND và UBND xã Bình Giang
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
20:19 14/03/2026
đến
09:00 23/03/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 23/03/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
150.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm năm mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 23/03/2026 (21/06/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐÔ THỊ Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Lô số 19LK6, khu tái định cư Phương Khê - - Phường Kiến An - Thành phố Hải Phòng
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HOÀNG KHANH Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 21/3 Lý Tự Trọng - - Phường Hồng Bàng - Thành phố Hải Phòng
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ THẨM ĐỊNH GIÁ DHA Tư vấn thẩm định giá Số nhà 16, ngõ 131, đường Vương Thừa Vũ - - Phường Phương Liệt - Thành phố Hà Nội
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐÔ THỊ Tư vấn lập E-HSMT Lô số 19LK6, khu tái định cư Phương Khê - - Phường Kiến An - Thành phố Hải Phòng
5 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HOÀNG KHANH Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 21/3 Lý Tự Trọng - - Phường Hồng Bàng - Thành phố Hải Phòng
6 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐÔ THỊ Tư vấn đánh giá E-HSDT Lô số 19LK6, khu tái định cư Phương Khê - - Phường Kiến An - Thành phố Hải Phòng
7 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HOÀNG KHANH Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 21/3 Lý Tự Trọng - - Phường Hồng Bàng - Thành phố Hải Phòng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Đầm bàn
1
2
Đầm dùi
1
3
Máy trộn vữa
1
4
Máy trộn bê tông
1
5
Máy cắt uốn cốt thép
1
6
Máy đầm đất cầm tay
1
7
Máy cắt gạch đá
1
8
Máy khoan
1
9
Máy đào - dung tích gầu >= 0,4 m3
1
10
Ô tô tự đổ - trọng tải >= 5 tấn
1
11
Cần cẩu tự hành - trọng tải cần >= 5 tấn
1
12
Máy vận thăng (hoặc tời)
1
13
Máy hàn - công suất
1
14
Máy hàn nhiệt
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NHÀ LỚP HỌC 2 TẦNG
2
PHẦN XÂY DỰNG
3
Đào đất móng băng, rộng <= 3m, sâu <= 2m, đất cấp II, 20% KL
99.699
m3
4
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, đất cấp II, 80% KL
3.988
100m3
5
Đóng cọc tre, cọc D60-80 dài 2.8m, mật độ 30 cọc/m2
243.975
100m
6
Vét bùn đầu cọc dày 100
29.057
m3
7
Cát đen phủ đầu cọc
29.057
m3
8
Đổ bê tông lót móng, mác 100
31.791
m3
9
Ván khuôn BT lót móng
0.308
100m2
10
Đổ bê tông móng, chiều rộng móng <=250 cm, đá 1x2, mác 250
117.391
m3
11
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
1.195
tấn
12
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 18mm
5.045
tấn
13
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép > 18mm
5.313
tấn
14
Ván khuôn móng
4.494
100m2
15
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây móng, chiều dày <= 33cm, vữa XM mác 75
42.4
m3
16
Xây BP gạch không nung 6,5x10,5x22, vữa XM mác 75, PCB40
1.706
m3
17
Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, trát tường bể , chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75
34.671
m2
18
Đánh màu thành bể
34.671
m2
19
Láng bể có đánh màu, dày 3cm, vữa XM mác 75, PCB40
25.562
m2
20
Nắp chờ hút bể phốt INOX 304
1
cái
21
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,90
2.81
100m3
22
Vận chuyển đất, đất cấp II
2.175
100m3
23
Đắp cát tôn nền công trình, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.42
100m3
24
Đổ bê tông lót, mác 100
23.511
m3
25
Đổ bê tông nền, mác 150
23.511
m3
26
Đổ bê tông cột, tiết diện cột <= 0,1m2, chiều cao <= 28m, đá 1x2, mác 250
14.812
m3
27
Đổ bê tông xà dầm, giằng, đá 1x2, mác 250
34.655
m3
28
Đổ bê tông sàn mái, đá 1x2, mác 250
76.355
m3
29
Đổ bê tông thủ công, bê tông lanh tô, M250
6.293
m3
30
Đổ bê tông thủ công, bê tông giằng thu hồi, M250
2.171
m3
31
Đổ bê tông cầu thang, M250
6.836
m3
32
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 28m
0.558
tấn
33
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép > 18mm, chiều cao <= 28m
3.034
tấn
34
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 28m
1.332
tấn
35
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 28m
2.578
tấn
36
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép > 18mm, chiều cao <= 28m
2.175
tấn
37
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép sàn mái, đường kính cốt thép <=10mm, chiều cao <= 28m
5.982
tấn
38
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép lanh tô, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 28m
0.244
tấn
39
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép lanh tô, đường kính cốt thép > 10mm, chiều cao <= 28m
0.563
tấn
40
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép giằng thu hồi, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 28m
0.177
tấn
41
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép giằng thu hồi, đường kính cốt thép > 10mm, chiều cao <= 28m
0.036
tấn
42
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cầu thang, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 28m
0.918
tấn
43
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cầu thang, đường kính cốt thép > 10mm, chiều cao <= 28m
0.387
tấn
44
Ván khuôn cột, cột vuông, chữ nhật
2.357
100m2
45
Ván khuôn xà dầm, giằng
3.15
100m2
46
Ván khuôn sàn mái
7.239
100m2
47
Ván khuôn lanh tô
0.938
100m2
48
Ván khuôn giằng thu hồi
0.215
100m2
49
Ván khuôn cầu thang thường
0.545
100m2
50
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây tường thẳng, chiều dày <= 33cm, chiều cao <= 28m, vữa XM mác 75
99.188
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 69

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây