Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 14:44 28/05/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Trường Mầm Non Thạnh Yên 2; Hạng mục: XDM 10 phòng
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Trường Mầm Non Thạnh Yên 2; Hạng mục: XDM 10 phòng
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn ngân sách
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Vĩnh Hòa, Tỉnh An Giang
Thời điểm đóng thầu
09:00 08/06/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
81/QĐ-KT
Ngày phê duyệt
28/05/2026 14:34
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
PHÒNG KINH TẾ XÃ VĨNH HÒA
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:36 28/05/2026
đến
09:00 08/06/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 08/06/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
87.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Tám mươi bảy triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 08/06/2026 (05/11/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Duy Bảo Lâm Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Xã Sơn Kiên, tỉnh An Giang
2 Công ty TNHH Xây dựng Hoàng Phát KG Tư vấn lập E-HSMT Tổ 7 ấp Minh Tân, xã Châu Thành, tỉnh An Giang
3 Công ty TNHH Xây dựng Tùng Thịnh KG Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 153/2A Cách Mạng Tháng Tám, Phường Rạch Giá, Tỉnh An Giang
4 Công ty TNHH Xây dựng Hoàng Phát KG Tư vấn đánh giá E-HSDT Tổ 7 ấp Minh Tân, xã Châu Thành, tỉnh An Giang
5 Công ty TNHH Xây dựng Tùng Thịnh KG Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 153/2A Cách Mạng Tháng Tám, Phường Rạch Giá, Tỉnh An Giang

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào ≥ 0,5 m3 (Có tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc bên cho thuê, trường hợp đi thuê phải có thêm hợp đồng thuê thiết bị).
1
2
Máy cắt uốn cốt thép (Có tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc bên cho thuê, trường hợp đi thuê phải có thêm hợp đồng thuê thiết bị).
2
3
Máy đầm bàn (Có tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc bên cho thuê, trường hợp đi thuê phải có thêm hợp đồng thuê thiết bị).
2
4
Máy đầm dùi (Có tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc bên cho thuê, trường hợp đi thuê phải có thêm hợp đồng thuê thiết bị).
2
5
Máy khoan bê tông (Có tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc bên cho thuê, trường hợp đi thuê phải có thêm hợp đồng thuê thiết bị).
2
6
Máy trộn bê tông (Có tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc bên cho thuê, trường hợp đi thuê phải có thêm hợp đồng thuê thiết bị).
2
7
Máy ép cọc ≥ 150 tấn (Có tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc bên cho thuê, trường hợp đi thuê phải có thêm hợp đồng thuê thiết bị).
1
8
Cần cẩu bánh xích ≥ 10 tấn (Có tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc bên cho thuê, trường hợp đi thuê phải có thêm hợp đồng thuê thiết bị).
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Trát trụ cột, lam đứng, cầu thang, dày 1,5cm, vữa XM M75, PC40
228.045
m2
2
Trát xà dầm, vữa XM M75, PC40
133.2769
m2
3
Trát trần, vữa XM M75, PC40
258.911
m2
4
Trát sê nô, mái hắt, lam ngang, vữa XM M75, XM PCB40
404.2716
m2
5
Trát trụ cột, lam đứng, cầu thang, dày 1,5cm, vữa XM M75, PC40
43.561
m2
6
Trát tường trong dày 1,5cm, vữa XM M75, PC40
2069.2028
m2
7
Trát trụ cột, lam đứng, cầu thang, dày 1,5cm, vữa XM M75, PC40
15.24
m2
8
Trát xà dầm, vữa XM M75, PC40
111.76
m2
9
Trát trần, vữa XM M75, PC40
711.14
m2
10
Trát gờ chỉ, vữa XM M75, PC40
385.754
m
11
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PC40
19.5172
m2
12
Láng nền, sàn không đánh màu, dày 2cm, vữa XM M75, PC40
134.1936
m2
13
Quét dung dịch chống thấm mái, sê nô, ô văng
265.78
m2
14
PHẦN LÁT NỀN, ỐP TƯỜNG
15
Lát nền, sàn - Tiết diện gạch ≤ 0,36m2, vữa XM M75, PC40
964.99
m2
16
Lát nền, sàn - Tiết diện gạch ≤ 0,36m2, vữa XM M75, PC40 (gạch nhám)
131.18
m2
17
Lát gạch bậc cầu thang, vữa XM M75, PC40 (gạch nhám)
49.8505
m2
18
Lát đá Granit bậc tam cấp, vữa XM M75, PC40
38.196
m2
19
Lát đá mặt bệ các loại, vữa XM M75, PC40
4.48
m2
20
Ốp tường trụ, cột - Tiết diện gạch ≤0,25m2, vữa XM M75, PC40
481.6736
m2
21
Ốp đá chẻ tự nhiên vào tường, vữa XM M75, XM PC40
7.9325
m2
22
PHẦN BẢ + SƠN:
23
Bả bằng bột bả vào tường ngoài nhà
1198.3922
m2
24
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần ngoài nhà
1091.3455
m2
25
Bả bằng bột bả vào tường trong nhà
1587.5292
m2
26
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần ngoài nhà
838.14
m2
27
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
2289.7377
m2
28
Sơn dầm, trần, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
2425.6692
m2
29
PHẦN MÁI, TRẦN
30
Cung cấp xà gồ thép
3.1137
tấn
31
Lắp dựng xà gồ thép
3.1137
tấn
32
Lợp mái che tường bằng tôn múi, chiều dài bất kỳ
6.7635
100m2
33
Úp nóc mái che tường bằng tôn múi, chiều dài bất kỳ
0.3366
100m2
34
Thi công trần bằng tấm nhựa khung xương
63.11
m2
35
PHẦN CỬA, KHUNG BẢO VỆ
36
Cung cấp cửa đi, khung nhôm C100
70
m2
37
Cung cấp cửa đi, khung nhôm C70
38
m2
38
Cung cấp cửa đi, khung nhôm C70
33
m2
39
Cung cấp cửa thăm mái, thép tấm dày 1.5mm
0.8
m2
40
Cung cấp cửa sổ, khung nhôm C70
7.92
m2
41
Cung cấp cửa sổ, khung nhôm C70
76.8
m2
42
Cung cấp cửa sổ, khung nhôm C70
23.04
m2
43
Cung cấp khung cố định, khung nhôm C70
5.76
m2
44
Cung cấp khung cố định, khung sắt hộp mạ kẽm sơn tĩnh điện
4.0192
m2
45
Cung cấp khung mở xếp, khung nhôm Xinfa
21.56
m2
46
Cung cấp lam gió nhôm, hộp 40x80mm, lá nhôm trắng 40x80mm
3.6
m2
47
Cung cấp khung bảo vệ cửa
118
m2
48
Cung cấp, lắp đặt lan can D60x1.0mm + D49x1.0mm
16.92
m2
49
Cung cấp, lắp đặt tay vịn Inox 304 D60x1.0mm + D49x1.2mm
27
mét
50
Cung cấp, lắp đặt tay vịn Inox 304 D60x1.0mm
26.26
mét

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 65

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây