Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 15:35 13/06/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, sửa chữa trường Mầm non Sao Sáng (điểm 1) xã An Lão, thành phố Hải Phòng
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Thi công xây dựng
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Cải tạo, sửa chữa trường Mầm non Sao Sáng (điểm 1) xã An Lão, thành phố Hải Phòng
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
09:00 22/06/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
148/QĐ-KT
Ngày phê duyệt
13/06/2026 15:34
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Kinh tế xã An Lão
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:34 13/06/2026
đến
09:00 22/06/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 22/06/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
75.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bảy mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 22/06/2026 (20/09/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ GIÁM SÁT XÂY DỰNG HOÀNG PHÁT Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Thôn Xuân Sơn 1 (tại nhà ông Nguyễn Đình Khánh) - - Xã An Lão - Thành phố Hải Phòng
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HOÀNG KHANH Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 21/3 Lý Tự Trọng - - Phường Hồng Bàng - Thành phố Hải Phòng
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ GIÁM SÁT XÂY DỰNG HOÀNG PHÁT Tư vấn giám sát thực hiện hợp đồng, kiểm định Thôn Xuân Sơn 1 (tại nhà ông Nguyễn Đình Khánh) - - Xã An Lão - Thành phố Hải Phòng
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐÔ THỊ Tư vấn lập E-HSMT Lô số 19LK6, khu tái định cư Phương Khê - - Phường Kiến An - Thành phố Hải Phòng
5 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HOÀNG KHANH Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 21/3 Lý Tự Trọng - - Phường Hồng Bàng - Thành phố Hải Phòng
6 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐÔ THỊ Tư vấn đánh giá E-HSDT Lô số 19LK6, khu tái định cư Phương Khê - - Phường Kiến An - Thành phố Hải Phòng
7 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HOÀNG KHANH Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 21/3 Lý Tự Trọng - - Phường Hồng Bàng - Thành phố Hải Phòng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy trộn vữa
1
2
Máy trộn bê tông
1
3
Máy đầm đất cầm tay
1
4
Máy cắt
1
5
Máy khoan
1
6
Máy hàn
1
7
Máy hàn nhiệt
1
8
Máy đầm bàn
1
9
Vận thăng (hoặc máy tời)
1
10
Ô tô tự đổ - trọng tải >= 5 tấn
1
11
Cần cẩu tự hành - sức nâng >= 3 tấn
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Tháo dỡ gạch ốp hèm cửa
46.574
m2
2
Phá lớp vữa trát hèm cửa
23.21
m2
3
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=22cm
0.374
m3
4
Ván khuôn lanh tô
11.16
m2
5
Cốt thép lanh tô, đường kính cốt thép <=10mm
0.172
100kg
6
Cốt thép lanh tô, đường kính cốt thép >10mm
1.136
100kg
7
Bê tông lanh tô đá 1x2, vữa BT M250, PCB40
0.792
m3
8
Xây bó hèm cửa bằng gạch không nung (6,5x10,5x22)cm, chiều dày <=33cm, vữa XM M75, PCB40
1.566
m3
9
Ốp hèm cửa bằng gạch 300x600mm, vữa XM M75, PCB40
46.574
m2
10
Trát hèm cửa, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
23.21
m2
11
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào hèm cửa
23.21
m2
12
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
23.21
m2
13
Vận chuyển phế thải
1.512
m3
14
Sản xuất, lắp dựng cửa đi nhôm kính Việt Pháp (hoặc tương đương), kính dày 6,38mm, bao gồm phụ kiện đi kèm (chốt, khoá, bản lề...)
20.16
m2
15
Sản xuất, lắp dựng cửa sổ nhôm kính Việt Pháp (hoặc tương đương), kính dày 6,38mm, bao gồm phụ kiện đi kèm (chốt, khoá, bản lề...)
77.74
m2
16
Tháo dỡ hoa sắt cửa sổ
77.74
m2
17
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt hoa sắt cửa sổ
77.74
m2
18
Sửa lại hoa sắt cửa sổ (thép liên kết giữa hoa sắt và hèm cửa...)
32
bộ
19
Sơn hoa sắt cửa sổ
77.74
m2
20
Lắp dựng hoa sắt cửa, PCB40
78.14
m2
21
2. Sửa chữa trong nhà:
22
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo trong, chiều cao chuẩn 3,6m
6.622
100m2
23
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
503.022
m2
24
Phá lớp vữa trát trần
398.072
m2
25
Phá lớp vữa trát xà, dầm
95.328
m2
26
Tháo dỡ gạch ốp tường
372.853
m2
27
Phá dỡ gạch lát nền
397.268
m2
28
Phá dỡ lớp vữa láng nền
397.268
m2
29
Vận chuyển phế thải
42.144
m3
30
Quét nước xi măng vào tường, dầm trần trước khi trát
996.422
m2
31
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
503.022
m2
32
Trát trần, vữa XM M75, PCB40
398.072
m2
33
Trát xà dầm, vữa XM M75, PCB40
95.328
m2
34
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - tường
503.022
m2
35
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - cột, dầm, trần
493.4
m2
36
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
996.422
m2
37
Ốp tường, trụ, cột bằng gạch 300x600mm, vữa XM M75, PCB40
372.853
m2
38
Láng nền sàn tạo phẳng nền, chiều dày 2cm, vữa XM M75, PCB40
397.268
m2
39
Lát nền, sàn bằng gạch 600x600mm, vữa XM M75, PCB40
397.268
m2
40
3. Sửa chữa ngoài nhà:
41
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
7.151
100m2
42
Phá dỡ tay vịn lan can hành lang
1.886
m3
43
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=11cm
1.446
m3
44
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
622.881
m2
45
Phá lớp vữa trát xà, dầm
23.928
m2
46
Phá lớp vữa trát trần
197.251
m2
47
Phá dỡ nền gạch lát nền
116.774
m2
48
Tháo dỡ lan can hành lang
26.304
m2
49
Tháo dỡ vách kính tầng 2
15.078
m2
50
Vận chuyển phế thải
23.133
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 27

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây