Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 10:57 09/07/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp các tuyến đường ngõ xóm thôn Liêu Trung xã Nguyễn Văn Linh (tuyến 1 từ đường ĐT.380 đến đường Mương Boi, tuyến 2 từ đường ĐT.380 đến Bưu Điện, tuyến 3 từ nhà ông Chiến đến nhà ông Hoạch và một số tuyến nhánh)
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Cải tạo, nâng cấp các tuyến đường ngõ xóm thôn Liêu Trung xã Nguyễn Văn Linh (tuyến 1 từ đường ĐT.380 đến đường Mương Boi, tuyến 2 từ đường ĐT.380 đến Bưu Điện, tuyến 3 từ nhà ông Chiến đến nhà ông Hoạch và một số tuyến nhánh)
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Nguyễn Văn Linh, Tỉnh Hưng Yên
Thời điểm đóng thầu
10:00 25/07/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
1466/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
09/07/2026 10:55
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Nguyễn Văn Linh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:56 09/07/2026
đến
10:00 25/07/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 25/07/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
144.770.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm bốn mươi bốn triệu bảy trăm bảy mươi nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 25/07/2026 (22/11/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn – đầu tư và xây dựng AIDU Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Thôn Thư Thị, Xã Yên Mỹ, Tỉnh Hưng Yên
2 CÔNG TY TNHH UCE Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Thôn Trung Đạo - - Xã Yên Mỹ - Tỉnh Hưng Yên
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TPC Tư vấn lập E-HSMT Thôn Phương Thông - - Xã Tân Hưng - Tỉnh Hưng Yên
4 Công ty TNHH đầu tư xây dựng NEXBUILD Tư vấn thẩm định E-HSMT Phố Đô Lương, Khu Tiên Xá - - Xã Hoàng Hoa Thám - Tỉnh Hưng Yên
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TPC Tư vấn đánh giá E-HSDT Thôn Phương Thông - - Xã Tân Hưng - Tỉnh Hưng Yên
6 Công ty TNHH đầu tư xây dựng NEXBUILD Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Phố Đô Lương, Khu Tiên Xá - - Xã Hoàng Hoa Thám - Tỉnh Hưng Yên

Thông tin gia hạn

STT Thời điểm Gia hạn thành công Thời điểm đóng thầu cũ Thời điểm đóng thầu sau gia hạn Thời điểm mở thầu cũ Thời điểm mở thầu sau gia hạn Lý do
1 17:42 14/07/2026 09:00 20/07/2026 10:00 25/07/2026 09:00 20/07/2026 10:00 25/07/2026 Điều chỉnh giá vật liệu theo Thông báo số 356/TB-SXD ngày 09/7/2026 của Sở Xây dựng tỉnh Hưng Yên về việc Công bố thông tin giá các loại vật liệu xây dựng tháng 6 năm 2026 trên địa bàn tỉnh Hưng Yên

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Loại Thiết bị: Ô tô tự đổ Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt; Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu (Của nhà thầu hoặc bên cho thuê). Trường hợp đi thuê phải có bản gốc hợp đồng thuê máy móc, thiết bị nêu rõ dành riêng cho công trình này).
1
2
Loại Thiết bị: Cần cẩu/ ô tô có cẩn cẩu Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt; Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu (Của nhà thầu hoặc bên cho thuê). Trường hợp đi thuê phải có bản gốc hợp đồng thuê máy móc, thiết bị nêu rõ dành riêng cho công trình này).
1
3
Loại Thiết bị: Máy rải bê tông nhựa Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt; Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu (Của nhà thầu hoặc bên cho thuê). Trường hợp đi thuê phải có bản gốc hợp đồng thuê máy móc, thiết bị nêu rõ dành riêng cho công trình này).
1
4
Loại Thiết bị: Máy phun/tưới nhựa đường Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt; Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu (Của nhà thầu hoặc bên cho thuê). Trường hợp đi thuê phải có bản gốc hợp đồng thuê máy móc, thiết bị nêu rõ dành riêng cho công trình này).
1
5
Loại Thiết bị: Máy hàn Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt; Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu (Của nhà thầu hoặc bên cho thuê). Trường hợp đi thuê phải có bản gốc hợp đồng thuê máy móc, thiết bị nêu rõ dành riêng cho công trình này).
1
6
Loại Thiết bị: Máy trộn bê tông Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt; Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu (Của nhà thầu hoặc bên cho thuê). Trường hợp đi thuê phải có bản gốc hợp đồng thuê máy móc, thiết bị nêu rõ dành riêng cho công trình này).
1
7
Loại Thiết bị: Máy đào Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt; Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu (Của nhà thầu hoặc bên cho thuê). Trường hợp đi thuê phải có bản gốc hợp đồng thuê máy móc, thiết bị nêu rõ dành riêng cho công trình này).
1
8
Loại Thiết bị: Máy lu Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt; Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu (Của nhà thầu hoặc bên cho thuê). Trường hợp đi thuê phải có bản gốc hợp đồng thuê máy móc, thiết bị nêu rõ dành riêng cho công trình này).
1
9
Loại Thiết bị: Máy cắt uốn thép Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt; Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu (Của nhà thầu hoặc bên cho thuê). Trường hợp đi thuê phải có bản gốc hợp đồng thuê máy móc, thiết bị nêu rõ dành riêng cho công trình này).
1
10
Loại Thiết bị: Máy đầm cóc Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt; Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu (Của nhà thầu hoặc bên cho thuê). Trường hợp đi thuê phải có bản gốc hợp đồng thuê máy móc, thiết bị nêu rõ dành riêng cho công trình này).
1
11
Loại Thiết bị: Máy thủy bình Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt; Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu (Của nhà thầu hoặc bên cho thuê). Trường hợp đi thuê phải có bản gốc hợp đồng thuê máy móc, thiết bị nêu rõ dành riêng cho công trình này).
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC: GIAO THÔNG
2
NỀN, MẶT ĐƯỜNG
3
Đào khuôn, nền đường bằng thủ công - Cấp đất II
311.566
m3
4
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3, đất cấp II
12.4626
100m3
5
Phá dỡ kết cấu bê tông bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực
304.99
m3
6
Xúc bê tông, gạch vỡ sau đào phá (tính thành đất cấp IV) bằng máy đào 1,25m3 - lên phương tiện vận chuyển
3.0499
100m3
7
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.5402
100m3
8
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
18.0741
100m3
9
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 4km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp II
18.0741
100m3
10
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp IV
3.0499
100m3
11
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 4km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp IV
3.0499
100m3
12
Đắp cát công trình bằng máy lu bánh thép 9T, độ chặt yêu cầu K=0,98
3.9255
100m3
13
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,98
3.9255
100m3
14
Thi công móng cấp phối đá dăm, độ chặt yêu cầu K>=0,98, lớp dưới
4.5682
100m3
15
Thi công móng cấp phối đá dăm, độ chặt yêu cầu K>=0,98, lớp trên
5.5606
100m3
16
Tưới lớp thấm bám mặt đường; nhựa nhũ tương CSS1 tiêu chuẩn 1kg/m2
35.0172
100m2
17
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (Loại BTNC 16) - Chiều dày mặt đường đã lèn ép 7cm
35.0172
100m2
18
HẠNG MỤC: THOÁT NƯỚC
19
HỐ GA XÂY GẠCH
20
Đào móng hố ga bằng thủ công đất cấp II
25.068
m3
21
Đào móng hố ga bằng máy đào 0,8m3, đất cấp II
1.0027
100m3
22
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.538
100m3
23
Thi công lớp đá đệm móng, đá 2x4
12.42
m3
24
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng hố ga
0.6382
100m2
25
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng đá 2x4, mác 150, xi măng PCB30
24.84
m3
26
Xây gạch không nung 6x10x21, xây hố ga vữa XM mác 75, xi măng PCB30
40.95
m3
27
Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XMPCB30 cát mịn ML=0,7-1,4, mác 75.
170.56
m2
28
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn thép, ván khuôn tấm đan
0.601
100m2
29
Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công - sản xuất bằng máy trộn. Bê tông tấm đan đá 1x2, mác 250, xi măng PCB40
11.7
m3
30
Gia công, lắp đặt cốt thép tấm đan đường kính <=10mm
0.0976
tấn
31
Gia công, lắp đặt cốt thép tấm đan đường kính <=18mm
2.4029
tấn
32
Khung và nắp ga Composite KT 96*53 cm tải trọng 250KN
51
bộ
33
Lắp đặt nắp ga, song chắn rác bằng thủ công
51
1 cấu kiện
34
Lắp đặt cấu kiện tấm đan bê tông đúc sẵn bằng cần cẩu, Trọng lượng cấu kiện 200 - 500 kg
51
1 cấu kiện
35
RÃNH BTCT B400
36
Đào móng rãnh bằng thủ công đất cấp II
95.664
m3
37
Đào móng rãnh bằng máy đào 0,4m3, đất cấp II
3.8266
100m3
38
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá 2x4
104.53
m3
39
Ván khuôn thép đổ bê tông rãnh đúc sẵn
43.3059
100m2
40
Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công - sản xuất bằng máy trộn. Bê tông thân rãnh đá 1x2, mác 200, xi măng PCB30
315.92
m3
41
Sản xuất, lắp đặt cốt thép rãnh đúc sẵn ĐK <=10mm
15.9722
tấn
42
Sản xuất, lắp đặt cốt thép rãnh đúc sẵn ĐK <=18mm
7.1897
tấn
43
Lắp đặt rãnh hộp BTCT
1089.5
1 đoạn cống
44
Nối rãnh B400 bằng phương pháp xảm vữa xi măng
1039.5
mối nối
45
Bốc xếp cấu kiện bê tông đúc sãn trọng lượng <= 1T bằng cần cẩu - bốc xếp lên
1089.5
cấu kiện
46
Vận chuyển cấu kiện bê tông bằng ô tô vận tải thùng 7 tấn - Cự ly vận chuyển trong phạm vi ≤1km
108.6125
10 tấn/1km
47
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn thép tấm đan
8.4347
100m2
48
Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công - sản xuất bằng máy trộn. Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, đá 1x2, mác 250, xi măng PCB30
118.53
m3
49
Cốt thép tấm đan, đúc sẵn ĐK ≤10mm
11.4326
tấn
50
Cốt thép tấm đan, đúc sẵn ĐK <18mm
6.2363
tấn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 26

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây