Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Thi công xây dựng

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 15:45 10/08/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng mới và duy tu sửa chữa các tuyến đường GTNT cấp C xuống cấp
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Về việc phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Xây dựng mới và duy tu sửa chữa các tuyến đường GTNT cấp C xuống cấp
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn ngân sách tỉnh hỗ trợ cấp xã đầu tư thực hiện Chương trình mục tiêu quốc gia xây dựng nông thôn mới và đối ứng ngân sách xã
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Long Hồ, Tỉnh Vĩnh Long
Thời điểm đóng thầu
10:00 19/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
180 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
307/QĐ-PKT
Ngày phê duyệt
10/08/2026 15:42
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng kinh tế xã Long Hồ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:43 10/08/2026
đến
10:00 19/08/2026
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 19/08/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
50.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
210 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 19/08/2026 (17/03/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH MTV An Lạc Vĩnh Long Tư vấn lập E-HSMT 538, ấp Tân Quới Đông, phường Long Châu, tỉnh Vĩnh Long
2 Công ty TNHH MTV An Lạc Vĩnh Long Tư vấn đánh giá E-HSDT 538, ấp Tân Quới Đông, phường Long Châu, tỉnh Vĩnh Long

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào - dung tích gầu: 0,4m3 (kèm theo đăng kiểm còn hạn sử dụng theo qui định)
1
2
Máy đào - dung tích gầu: 0,5m3 (kèm theo đăng kiểm còn hạn sử dụng theo qui định)
1
3
Máy đào một gầu 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực (kèm theo đăng kiểm còn hạn sử dụng theo qui định)
1
4
Đầm đất cầm tay 70kg (kèm theo hóa đơn)
2
5
Máy trộn bê tông 250l (kèm theo hóa đơn)
2
6
Máy đầm bàn 1,0kw (kèm theo hóa đơn)
2
7
Máy đầm dùi 1,5kw (kèm theo hóa đơn)
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NỀN ĐƯỜNG
Tên hạng mục
2
Đóng cọc dừa dài L=6m trên mặt đất bằng máy đào 0,5m3 , c.dài cọc >2,50m, đất cất I
5.95
100m
3
Đóng cọc tràm dài L=4,50m ngọn D4,0cm trên mặt đất bằng máy đào 0,5m3 , c.dài cọc >2,50m, đất cất I
113.84
100m
4
Thép neo đầu cừ; sắt Ø6mm
0.0317
tấn
5
Trải lưới nhựa đen chắn đất
5.52
100m²
6
Phá dở kết cấu tấm đan BTCT dày 7cm
205.912
7
Đào nền đường bằng máy đào ≤0,4m³ + máy ủi 75cv, đất cấp I
21.6765
100m³
8
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70Kg độ chặt yêu cầu K=0,85
21.5509
100m³
9
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, K=0,95
20.7503
100m³
10
Bơm cát san lấp mặt bằng từ phương tiện thủy (tàu hoặc xà lan) cự ly ≤0,5km
25.3154
100m³
11
PHẦN MẶT ĐƯỜNG
Tên hạng mục
12
Ván khuôn
6.9391
100m²
13
SXLD cốt thép mặt đường Ø8mm
31.5426
tấn
14
Nylon lót đáy
63.513
100m²
15
Bê tông mặt đường, đá 1x2 mác 250 dày 12cm
713.858
16
ĐẢM BẢO ATGT
Tên hạng mục
17
Cung cấp ống sắt tráng kẽm trụ biển báo Ø75,6mm dày 2mm
21.4
md
18
Cung cấp biển báo PQ loại tròn D70cm
1
cái
19
Cung cấp biển báo PQ loại chữ nhật 30x70cm
1
cái
20
Cung cấp biển báo PQ loại tam giác cạnh C70cm
7
cái
21
Cung cấp Bulon inox M10
18
bộ
22
Nắp chụp nhựa 76mm
8
cái
23
Lắp dựng cột và biển báo PQ loại tròn + CN
1
cái
24
Lắp dựng cột và biển báo PQ loại tam giác
7
cái
25
Làm cọc tiêu bê tông cốt thép (0,15x0,15x1,2)m (móng cọc tiêu, BT đá 1x2 M150)
86
cái
26
TƯỜNG CHẮN ĐẤT
Tên hạng mục
27
Đào móng hố móng
3.3
28
Bê tông lót móng đá 1x2 mác 150 dày 10cm
0.66
29
Ván khuôn móng
0.0452
100m²
30
Xây tường gạch thẻ (4x8x18)cm vữa mác 75 dày 18cm
5.184
31
Trát tường dày 2,0cm, vữa M75
62.704
32
DI DỜI BỌNG
Tên hạng mục
33
Đào đất hố móng
0.6785
100m³
34
Xây gạch ống (8x8x18), dày 8cm, Vữa M75 (bịt đâu bọng)
0.804
35
Trát vữa M75 dày 2cm
2.01
36
Di dời bọng BTCT D80cm (TL<=5 tấn/c.kiện)
2
c.kiện
37
Phá dở kết cấu gạch bịt đầu bọng
0.844
38
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70Kg độ chặt yêu cầu K=0,90
0.6785
100m³

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 19

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây