Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Thi công xây dựng

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 10:41 28/08/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Tuyến ống cấp nước D250 + D63 HDPE phía Nam ĐT864 (đoạn từ cầu Xoài Hột đến đường tỉnh 876), xã Kim Sơn, tỉnh Đồng Tháp
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Tuyến ống cấp nước D250 + D63 HDPE phía Nam ĐT864 (đoạn từ cầu Xoài Hột đến đường tỉnh 876), xã Kim Sơn, tỉnh Đồng Tháp
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn Công ty TNHH MTV Cấp nước Tiền Giang, vốn vay và vốn huy động khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
09:30 07/09/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
1104/QĐ-CNTG
Ngày phê duyệt
28/08/2026 10:31
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN CẤP NƯỚC TIỀN GIANG
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:39 28/08/2026
đến
09:30 07/09/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:30 07/09/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
150.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm năm mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 07/09/2026 (05/01/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn Thiết kế & Đầu tư Xây dựng Phúc Anh Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 330 khu phố Bình Phong, Phường Mỹ Phong, Tỉnh Đồng Tháp
2 Công ty TNHH Thiết kế Xây dựng Đồng Tâm Tiền Giang Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 2A2 Lý Thường Kiệt, Phường Đạo Thạnh, Tỉnh Đồng Tháp
3 Công ty TNHH Tư vấn An Nhiên Tư vấn lập E-HSMT số 25A, đường Hoàng Việt, phường Đạo Thạnh, tỉnh Đồng Tháp
4 Công ty TNHH thiết kế xây dựng Đông Hà Tư vấn thẩm định E-HSMT số 837, đường Lý Thường Kiệt, phường Đạo Thạnh, tỉnh Đồng Tháp
5 Công ty TNHH Tư vấn An Nhiên Tư vấn đánh giá E-HSDT số 25A, đường Hoàng Việt, phường Đạo Thạnh, tỉnh Đồng Tháp
6 Công ty TNHH thiết kế xây dựng Đông Hà Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu số 837, đường Lý Thường Kiệt, phường Đạo Thạnh, tỉnh Đồng Tháp

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy bơm nước, công suất ≥ 5CV, Kèm tài liệu chứng minh: có các tài liệu chứng minh sở hữu, trường hợp đi thuê nhà thầu kèm theo hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu của đơn vị cho thuê.
1
2
Máy đào, dung tích gàu ≥ 0,4m3. Kèm tài liệu chứng minh: Có giấy kiểm định còn hiệu lực, có các tài liệu chứng minh sở hữu, trường hợp đi thuê nhà thầu kèm theo hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu của đơn vị cho thuê.
1
3
Cần cẩu, sức nâng ≥ 6 Tấn. Kèm tài liệu chứng minh: Có giấy kiểm định còn hiệu lực, có các tài liệu chứng minh sở hữu, trường hợp đi thuê nhà thầu kèm theo hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu của đơn vị cho thuê.
1
4
Máy cắt bê tông. Kèm tài liệu chứng minh: có các tài liệu chứng minh sở hữu, trường hợp đi thuê nhà thầu kèm theo hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu của đơn vị cho thuê.
1
5
Máy đầm đất cầm tay. Kèm tài liệu chứng minh: có các tài liệu chứng minh sở hữu, trường hợp đi thuê nhà thầu kèm theo hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu của đơn vị cho thuê.
1
6
Máy gia nhiệt D315mm. Kèm tài liệu chứng minh: có các tài liệu chứng minh sở hữu, trường hợp đi thuê nhà thầu kèm theo hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu của đơn vị cho thuê.
1
7
Máy đầm bê tông, đầm bàn. Kèm tài liệu chứng minh: có các tài liệu chứng minh sở hữu, trường hợp đi thuê nhà thầu kèm theo hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu của đơn vị cho thuê.
1
8
Máy khoan đứng. Kèm tài liệu chứng minh: có các tài liệu chứng minh sở hữu, trường hợp đi thuê nhà thầu kèm theo hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu của đơn vị cho thuê.
1
9
Máy hàn. Kèm tài liệu chứng minh: có các tài liệu chứng minh sở hữu, trường hợp đi thuê nhà thầu kèm theo hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu của đơn vị cho thuê.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
PHẦN XÂY DỰNG
2
PHẦN TUYẾN ỐNG. Đào đất & lắp đất. Cắt nền: Cắt mặt đường bê tông Asphan chiều dày lớp cắt ≤ 7cm
62.159
100m
3
ĐÀO MÁY: Đào nền đường bằng máy đào 0,4m3, đất cấp I
4.72
100m3 đất nguyên thổ
4
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,85
3.79
100m3
5
Đào xúc đất để đắp hoặc đổ ra bãi thải, bãi tập kết bằng máy đào 0,4 m3, đất cấp I
0.93
100m3 đất nguyên thổ
6
Đào đất thủ công: Phá dỡ nền bê tông không cốt thép
142.835
m3
7
Đào bỏ mặt đường nhựa, chiều dày ≤10cm
25.85
m2
8
Đào kênh mương, rãnh thoát nước, đường ống, đường cáp bằng thủ công, rộng ≤ 1m, sâu ≤1m, đất cấp III
37.345
m3 đất nguyên thổ
9
Đào kênh mương, rãnh thoát nước, đường ống, đường cáp bằng thủ công, rộng ≤ 1m, sâu ≤1m, đất cấp I
1669.727
m3 đất nguyên thổ
10
Đào hố công tác: Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng > 1m, sâu > 1m, đất cấp I
0.104
m3 đất nguyên thổ
11
Đắp đất: Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,85
13.537
100m3
12
LẮP ĐẶT ỐNG: Lắp đặt ống nhựa HDPE phương pháp hàn gia nhiệt, đoạn ống dài 6m, đường kính ống 250mm chiều dày 14,8mm
46.7
100m
13
Lắp đặt ống nhựa HDPE phương pháp hàn gia nhiệt, đoạn ống dài 6m, đường kính ống 160mm chiều dày 9,5mm
0.52
100m
14
Lắp đặt ống nhựa HDPE phương pháp hàn gia nhiệt, đoạn ống dài 6m, đường kính ống 110mm chiều dày 6,6mm
0.35
100m
15
Gia công các kết cấu thép khác. Gia công máng rót, máng chứa, phễu
6.195
tấn
16
Lắp đặt kết cấu thép khác. Máng rót, máng chứa, phễu
6.195
tấn
17
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 1 nước phủ
144.596
m2
18
Thanh ren inox M20x450 (ren suốt, tán, long đền)
194
Bộ
19
Bu lông inox M10x40 (ren suốt, tán, long đền)
194
Bộ
20
Đai đỡ ống qua cống Song Thuận 07 bộ: Gia công các kết cấu thép khác. Gia công máng rót, máng chứa, phễu
0.045
tấn
21
Lắp đặt kết cấu thép khác. Máng rót, máng chứa, phễu
0.045
tấn
22
Cung cấp thép V63x63x5mm
33.234
Kg
23
Cung cấp thép LA 60x10mm
4.616
Kg
24
Cung cấp thép LA 40x4mm
6.55
kG
25
Bulon Inox M10x40mm (ren suốt, tán + long đền)
14
Bộ
26
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 1 nước phủ
2.228
m2
27
Chi phí khoan lộ nhựa
28
Khoan lộ nhựa D250
22
m
29
Khoan lộ nhựa D160
22
m
30
Chi phí xây dựng nhà tạm để ở và điều hành thi công
31
Chi phí xây dựng nhà tạm để ở và điều hành thi công
1
HM
32
Lắp đặt ống nhựa HDPE nối bằng phương pháp hàn, đoạn ống dài 50m, đường kính ống 63mm
44.55
100m
33
LẮP ĐẶT CHI TIẾT. Chi tiết cọc cọc 1 đến cọc 2: Cút HDPE D250 - 45 độ UU (nối hàn)
1
cái
34
Cút HDPE D250 - 90 độ UU (nối hàn)
1
cái
35
Rút HDPE D250x160 UU (nối hàn)
1
cái
36
Tê HDPE D160x110 UUU
1
cái
37
Tê gang D150x150 FFB
1
cái
38
Bu HDPE D160 + Mặt bích thép rỗng D150
0.5
bộ
39
Bu HDPE D110 + Mặt bích thép rỗng D100
1
bộ
40
Van gang D150 BB
1
cái
41
Van gang D100 BB
1
cái
42
Manchon gang D150 (lắp cho ống PVC D168)
1
cái
43
Lắp đặt ống nhựa HDPE phương pháp hàn gia nhiệt, đoạn ống dài 6m, đường kính ống 110mm chiều dày 6,6mm
0.03
100m
44
Chi tiết cọc cọc 2, 76, 106 & 109: Van gang D50 FF, PN10
4
cái
45
Lắp đặt ống nhựa HDPE nối bằng phương pháp hàn, đoạn ống dài 50m, đường kính ống 63mm
0.08
100m
46
Chi tiết cọc cọc 14 đến A: Tê gang D500x250 FFB
1
cái
47
Tê HDPE D250x250 UUU, PN10
1
cái
48
Cút HDPE D250 - 45 độ UU (nối hàn)
4
cái
49
Bu HDPE D250 + Mặt bích thép rỗng D250
2.5
bộ
50
Van gang D250 BB
3
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 16

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây