Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Thi công xây dựng

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 14:08 04/09/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa, nâng cấp đường giao thông phường Hồng Châu (Đoạn từ nhà ông Thắng đến nhà ông Phi)
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Sửa chữa, nâng cấp đường giao thông phường Hồng Châu (Đoạn từ nhà ông Thắng đến nhà ông Phi)
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh hỗ trợ, NS phường và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Hồng Châu, Tỉnh Hưng Yên
Thời điểm đóng thầu
10:00 14/09/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
1146/QĐ-BQLDA
Ngày phê duyệt
04/09/2026 14:07
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHƯỜNG HỒNG CHÂU
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:07 04/09/2026
đến
10:00 14/09/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 14/09/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
65.566.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu mươi lăm triệu năm trăm sáu mươi sáu nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 14/09/2026 (12/01/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn và đầu tư xây dựng TĐT Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Tòa nhà M3.3, chung cư PH, Phường Phố Hiến, Tỉnh Hưng Yên
2 Công ty cổ phần xây dựng TL 89 Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Ô 29 Lô 2 Đền Lừ 2, Phường Tương Mai, TP Hà Nội
3 Công ty cổ phần xây dựng TL 89 Tư vấn lập E-HSMT Ô 29 Lô 2 Đền Lừ 2, Phường Tương Mai, TP Hà Nội
4 Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng MKC Tư vấn thẩm định E-HSMT Số nhà 27, Ngõ 69, Phố Bùi Huy Bích, Phường Hoàng Mai, TP Hà Nội
5 Công ty cổ phần xây dựng TL 89 Tư vấn đánh giá E-HSDT Ô 29 Lô 2 Đền Lừ 2, Phường Tương Mai, TP Hà Nội
6 Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng MKC Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số nhà 27, Ngõ 69, Phố Bùi Huy Bích, Phường Hoàng Mai, TP Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào: Thông số kỹ thuật thiết bị do nhà thầu lựa chọn đảm bảo phù hợp với biện pháp thi công mà nhà thầu đề xuất
1
2
Ô tô tự đổ: Thông số kỹ thuật thiết bị do nhà thầu lựa chọn đảm bảo phù hợp với biện pháp thi công mà nhà thầu đề xuất
1
3
Máy lu rung: Thông số kỹ thuật thiết bị do nhà thầu lựa chọn đảm bảo phù hợp với biện pháp thi công mà nhà thầu đề xuất
1
4
Máy ủi: Thông số kỹ thuật thiết bị do nhà thầu lựa chọn đảm bảo phù hợp với biện pháp thi công mà nhà thầu đề xuất
1
5
Máy rải bê tông nhựa: Thông số kỹ thuật thiết bị do nhà thầu lựa chọn đảm bảo phù hợp với biện pháp thi công mà nhà thầu đề xuất
1
6
Ô tô tưới nhựa: Thông số kỹ thuật thiết bị do nhà thầu lựa chọn đảm bảo phù hợp với biện pháp thi công mà nhà thầu đề xuất
1
7
Máy thủy bình: Thông số kỹ thuật thiết bị do nhà thầu lựa chọn đảm bảo phù hợp với biện pháp thi công mà nhà thầu đề xuất
1
8
Máy trộn bê tông: Thông số kỹ thuật thiết bị do nhà thầu lựa chọn đảm bảo phù hợp với biện pháp thi công mà nhà thầu đề xuất
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NỀN, MẶT ĐƯỜNG
2
Đào khuôn, nền đường bằng thủ công - Cấp đất II
71.449
1m3
3
Đào khuôn, nền đường bằng máy đào 0,4m3 - Cấp đất II
6.4304
100m3
4
Đào đất hữu cơ bằng thủ công, đất cấp I
22.169
1m3
5
Đào nền đường bằng máy đào 0,4m3 - Cấp đất I
1.9952
100m3
6
Phá dỡ kết cấu bê tông bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực
37.68
m3
7
Xúc bê tông, gạch vỡ sau đào phá (tính thành đất cấp IV) bằng máy đào 1,25m3 - lên phương tiện vận chuyển
0.3768
100m3
8
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
1.3615
100m3
9
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.4928
100m3
10
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp I
2.2169
100m3
11
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 2km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp I
2.2169
100m3/1km
12
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
11.231
100m3
13
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 2km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp II
11.231
100m3/1km
14
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp IV
0.3768
100m3
15
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 2km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp IV
0.3768
100m3/1km
16
Đắp cát công trình bằng máy lu bánh thép 9T, độ chặt yêu cầu K=0,98
3.0481
100m3
17
Thi công móng cấp phối đá dăm, độ chặt yêu cầu K>=0,98, lớp dưới
1.5301
100m3
18
Thi công móng cấp phối đá dăm, độ chặt yêu cầu K>=0,98, lớp trên
3.1388
100m3
19
Tưới lớp thấm bám mặt đường; nhựa nhũ tương CSS1 tiêu chuẩn 1kg/m2
23.3237
100m2
20
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (Loại BTNC 16) - Chiều dày mặt đường đã lèn ép 7cm
23.3237
100m2
21
HỐ GA XÂY GẠCH
22
Đào móng hố ga bằng thủ công đất cấp II
10.233
1m3
23
Đào móng hố ga bằng máy đào 0,8m3, đất cấp II
0.921
100m3
24
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.2302
100m3
25
Thi công lớp đá đệm móng, đá cấp phối đá dăm
7.09
m3
26
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng hố ga
0.377
100m2
27
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M150, đá 2x4, PCB40
14.18
m3
28
Xây hố van, hố ga bằng gạch không nung 6,0x10x21cm, vữa XM M75, PCB40
18.62
m3
29
Trát tường trong, xây bằng gạch không nung, dày 1,5cm, Vữa XM M75, XM PCB40
97.14
m2
30
Ván khuôn thép. Ván khuôn xà mũ
0.2475
100m2
31
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40
2.43
m3
32
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn thép, ván khuôn tấm đan
0.3571
100m2
33
Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, bê tông M250, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
6.51
m3
34
Gia công, lắp đặt cốt thép tấm đan đường kính <=10mm
0.0629
tấn
35
Gia công, lắp đặt cốt thép tấm đan đường kính <=18mm
1.2773
tấn
36
Khung và nắp gang KT 96*53 cm tải trọng 250KN
31
cấu kiện
37
Lắp đặt nắp ga, song chắn rác bằng thủ công, trọng lượng ≤50 kg
31
1 cấu kiện
38
Lắp đặt cấu kiện tấm đan bê tông đúc sẵn bằng cần cẩu, Trọng lượng cấu kiện 200 - 500 kg
31
1 cấu kiện
39
RÃNH XÂY GẠCH B40 CM
40
Đào móng rãnh bằng thủ công đất cấp II
36.049
1m3
41
Đào móng rãnh bằng máy đào 0,4m3, đất cấp II
3.2444
100m3
42
Thi công lớp đá cấp phối đá dăm đệm móng
75.81
m3
43
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng dài
2.1255
100m2
44
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M150, đá 2x4, PCB40
113.71
m3
45
Láng mương cáp, máng rãnh, mương rãnh, dày 1cm, vữa XMPCB30 mác 100.
283.4
m2
46
Xây gối đỡ ống, rãnh thoát nước bằng gạch không nung 6,0x10x21cm, vữa XM M75, PCB40
184.05
m3
47
Trát tường trong, xây bằng gạch không nung, dày 1,5cm, Vữa XM M75, XM PCB40
978.3
m2
48
Ván khuôn thép. Ván khuôn cổ rãnh
7.085
100m2
49
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40
54.55
m3
50
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm
2.1574
tấn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 4

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây