Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Thi công xây lắp

Tìm thấy: 14:31 03/09/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng mới đường dây trung thế, hạ thế ngầm và trạm biến áp 560kVA
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Thi công xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn kinh phí hoạt động của Viện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
10:30 12/09/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
240830-02/QĐ-VCLC
Ngày phê duyệt
30/08/2024 13:46
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Viện Đào tạo Chất lượng cao
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:28 03/09/2024
đến
10:30 12/09/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:30 12/09/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
39.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi chín triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 12/09/2024 (10/01/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Thiết kế Xây dựng Thương mại Dịch vụ Ngô Trần; Địa chỉ: 71/6 Nguyễn Văn Thương, P.25, Q. Bình Thạnh, TP HCM Tư vấn lập E-HSMT Công ty TNHH Thiết kế Xây dựng Thương mại Dịch vụ Ngô Trần; Địa chỉ: 71/6 Nguyễn Văn Thương, P.25, Q. Bình Thạnh, TP HCM
2 Công ty TNHH Thiết kế Xây dựng Thương mại Dịch vụ Ngô Trần; Địa chỉ: 71/6 Nguyễn Văn Thương, P.25, Q. Bình Thạnh, TP HCM Tư vấn đánh giá E-HSDT Công ty TNHH Thiết kế Xây dựng Thương mại Dịch vụ Ngô Trần; Địa chỉ: 71/6 Nguyễn Văn Thương, P.25, Q. Bình Thạnh, TP HCM

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy khoan, máy cắt Nhà thầu kê khai theo mẫu 06D và tài liệu chứng minh: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê
2
2
Máy hàn Nhà thầu kê khai theo mẫu 06D và tài liệu chứng minh: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê
2
3
Máy tời điện 5 tấn Nhà thầu kê khai theo mẫu 06D và tài liệu chứng minh: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê
1
4
Máy trộn bê tông ≥ 250L Nhà thầu kê khai theo mẫu 06D và tài liệu chứng minh: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê
1
5
Máy khoan đục bê tông Nhà thầu kê khai theo mẫu 06D và tài liệu chứng minh: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Hạng mục: Cáp ngầm trung thế
2
Rải cáp ngầm trung thế 3M50mm² luồn ống lắp mới
0.33
100m
3
Lắp đặt tủ hợp bộ RMU (2 đầu cáp - 1MBA) 22KV (chưa bao gồm thiết bị)
2
1 tủ
4
Làm và lắp đặt đầu T-plug trung thế 24kV 3x50mm² đơn
1
1 đầu cáp (3 pha)
5
Làm và lắp đặt đầu T-plug trung thế 24kV 3x50mm² đôi
2
1 đầu cáp (3 pha)
6
Làm và lắp đặt đầu Elbow trung thế 24kV 3x50mm²
2
1 đầu cáp (3 pha)
7
Làm đầu cáp ngầm trung thế 24kV 3x50mm² trong nhà
2
1 đầu cáp (3 pha)
8
Ép đầu cốt, tiết diện cáp ≤50mm2
2.1
10 đầu cốt
9
Lắp biển báo nguy hiểm
2
bảng
10
Lắp bảng tên đầu cáp ngầm
2
bảng
11
Hạng mục: Trung thế nổi
12
Lắp Fuse link 60K (bộ 3 cái)
1
1 bộ (3 pha)
13
Hạng mục: Trạm biến áp
14
Lắp đặt trụ đỡ; loại kết cấu trụ đỡ thép (chưa bao gồm thiết bị)
1
Cái
15
Lắp máy biến áp 560kVA 22/0,4kV (chưa bao gồm thiết bị)
1
Máy
16
Lắp Aptomat 3P 800A (chưa bao gồm thiết bị)
1
1 bộ (3 pha)
17
Lắp đặt biến dòng hạ thế 800/5A
3
Máy
18
Lắp đặt điện kế điện tử 3P hạ thế
1
Cái
19
Cọc + kẹp tiếp địa đk 16*2400
0.4
10 cọc
20
Kéo rải dây tiếp địa bằng hàn điện; Cáp đồng trần 50mm2
1.6
10m
21
Ép đầu cốt, tiết diện cáp 50mm2
0.2
10 đầu cốt
22
Lắp đặt cáp vặn xoắn, cáp đồng bọc 4*2.5mm2
0.005
km/dây
23
Ép đầu cốt, tiết diện cáp 2.5mm2
1.6
10 đầu cốt
24
Lắp đặt cáp hạ thế M300
42
m
25
Lắp đặt cáp hạ thế M200
14
m
26
Làm đầu Cosse ép cu 300mm2
1.2
10 đầu cốt
27
Làm đầu Cosse ép cu 200mm2
0.4
10 đầu cốt
28
Lắp đặt nắp che máy biến thế (chưa bao gồm thiết bị)
1
cái
29
Lắp bảng tên trạm
1
bảng
30
Lắp biển báo nguy hiểm
1
bảng
31
Lắp đặt sơ đồ nguyên lý
1
bảng
32
Hạng mục: Hạ thế ngầm
33
Kéo rải và lắp đặt cáp trong ống bảo vệ bằng thủ công; Cáp CXV/DATA-1x300 0,6/1kV
3.42
100m
34
Kéo rải và lắp đặt cáp trong ống bảo vệ bằng thủ công; Cáp CXV/DATA-1x150 0,6/1kV
27.53
100m
35
Kéo rải và lắp đặt cáp trong ống bảo vệ bằng thủ công; Cáp CXV/DATA-1x95 0,6/1kV
6.16
100m
36
Cọc + kẹp tiếp địa đk 16*2400
1
10 cọc
37
Kéo rải dây tiếp địa bằng hàn điện; cáp đồng trần 50mm2
4
10m
38
Ép đầu cốt, tiết diện cáp 50mm2
1
10 đầu cốt
39
Ép đầu cốt, tiết diện cáp 300mm2
2.3
10 đầu cốt
40
Ép đầu cốt, tiết diện cáp 150mm2
5.4
10 đầu cốt
41
Ép đầu cốt, tiết diện cáp 95mm2
1.6
10 đầu cốt
42
Lắp đặt tủ điện hạ áp, loại tủ điện xoay chiều 3pha; Tủ PP MCCC 3P 800A (Chưa bao gồm thiết bị)
1
1 tủ
43
Lắp đặt tủ điện hạ áp, loại tủ điện xoay chiều 3pha; Tủ PP MCCC 3P 600A (Chưa bao gồm thiết bị)
1
1 tủ
44
Lắp đặt tủ điện hạ áp, loại tủ điện xoay chiều 3pha; Tủ PP MCCC 3P 400A (Chưa bao gồm thiết bị)
2
1 tủ
45
Lắp đặt tủ điện hạ áp, loại tủ điện xoay chiều 3pha; Tủ PP MCCC 3P 250A (Chưa bao gồm thiết bị)
1
1 tủ
46
Hạng mục: Xây dựng trung thế
47
Cắt BTXM, gạch trên vỉa hè
2.58
10m
48
Phá dỡ kết cấu mặt đường bê tông ximăng
1377
m3
49
Đào móng tủ RMU 2 ngăn, đất cấp 3
2457
m3
50
Đào đất đặt đường ống, đường cáp không mở mái taluy, đất cấp III
4.59
m3

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ NGÔ TRẦN như sau:

  • Có quan hệ với 296 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,86 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 21,20%, Xây lắp 54,62%, Tư vấn 14,40%, Phi tư vấn 9,78%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.356.203.248.444 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.624.903.020.539 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,82%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Thi công xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Thi công xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 32

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây