Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Thi công xây lắp

Tìm thấy: 19:25 29/05/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cầu tràn qua suối Huổi Bo, xã Sông Mã, tỉnh Sơn La
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Thi công xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Cầu tràn qua suối Huổi Bo, xã Sông Mã, tỉnh Sơn La
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Do Ban vận động cứu trợ tỉnh Sơn La hỗ trợ theo Quyết định số 04/QĐ BVĐ ngày 02/03/2026 về việc chuyển kinh phí hỗ trợ khắc phục thiệt hại do ảnh hưởng thiên tai trên địa bàn tỉnh Sơn La
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Sông Mã, Tỉnh Sơn La
Thời điểm đóng thầu
09:00 07/06/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
66/QĐ-KT
Ngày phê duyệt
29/05/2026 16:03
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Kinh tế xã Sông Mã
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:04 29/05/2026
đến
09:00 07/06/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 07/06/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
35.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 07/06/2026 (05/10/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Đất Việt SLA Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số nhà 04, ngõ 565, tổ 3, phường Chiềng Sinh, tỉnh Sơn La
2 Liên danh Công ty TNHH Minh Quân Sơn La và Trung tâm Kỹ thuật và Công nghệ đường bộ phía Bắc Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán - Bản Noong La, phường Chiềng Sinh, tỉnh Sơn La -108 Khương Trung, phường Khương Đình, Thành phố Hà Nội
3 Công ty TNHH Minh Quân Sơn La Tư vấn lập E-HSMT Bản Noong La, phường Chiềng Sinh, tỉnh Sơn La
4 Công ty cổ phần Đầu tư số 10 Sơn La Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 441C, đường Trần Đăng Ninh, tổ 4,Quyết Tâm, phường Tô Hiệu, tỉnh Sơn La
5 Công ty TNHH Minh Quân Sơn La Tư vấn đánh giá E-HSDT Bản Noong La, phường Chiềng Sinh, tỉnh Sơn La
6 Công ty cổ phần Đầu tư số 10 Sơn La Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 441C, đường Trần Đăng Ninh, tổ 4,Quyết Tâm, phường Tô Hiệu, tỉnh Sơn La

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào
1
2
Máy lu bánh thép
1
3
Máy hàn điện
1
4
Máy cắt bê tông
1
5
Máy đầm bê tông (dầm dùi)
2
6
Máy đầm bê tông (dầm bàn)
2
7
Máy trộn bê tông
2
8
Máy đầm đất cầm tay
1
9
Ô tô tự đổ
2
10
Máy cắt uốn thép
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
BTCT mũ mố, mác 250 (Vữa xi măng PCB40)
1.23
m3
2
Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công - sản xuất bằng máy trộn. Bê tông ống cống, đá 1x2, PCB40, M200
2.1
m3
3
Cốt thép tấm bản cống, đường kính > 10mm
0.1411
tấn
4
Cốt thép tấm bản cống, đường kính <= 10mm
0.1676
tấn
5
Cốt thép thân cống, đường kính cốt thép <= 10mm
0.1123
tấn
6
Cốt thép ống cống, đường kính <= 10mm
0.2212
tấn
7
Ván khuôn thép. Ván khuôn khối BTCT
0.6133
100m2
8
BTXM móng cống, đá 2x4, M200, PCB40
27.94
m3
9
BTXM thân cống, đá 2x4, M200, PCB40
19.06
m3
10
BTCT thân cống, đá 1x2, M200, PCB40
2.27
m3
11
Ván khuôn khối bê tông móng
0.4151
100m2
12
Ván khuôn khối bê tông thân
0.9824
100m2
13
Đệm cấp phối móng cống
0.052
100m3
14
Đá hộc gia cố hạ lưu
3.76
m3
15
Quét nhựa đường chống thấm mối nối ống cống - đường kính F 1,00
6
ống cống
16
Lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đoạn ống dài 1m, đường kính <=1000mm
6
đoạn ống
17
Lắp đặt tấm bản cống bằng cần cẩu, trọng lượng cấu kiện 200 - 500kg (ĐM 08/2025/TT-BXD)
15
cấu kiện
18
Đào móng cống đất cấp II
0.0695
100m3
19
Đào móng cống đất cấp IV
0.9537
100m3
20
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.3403
100m3
21
Tháo dỡ ống cống cũ
11
ống
22
HẠNG MỤC 1: CẦU BẢN
23
BTCT bản mặt cầu, đá 1x2, M300, PCB40
43.5
m3
24
BTXM hạt mịn tạo mui luyện mặt cầu và bản vượt, M300, PCB40
8.55
m3
25
Bê tông hạt mịn, M300, PCB40
1.28
m3
26
BTCT gờ chắn, đá 1x2, M300, PCB40
11.02
m3
27
BTCT bản vượt, đá 1x2, M300, PCB40
12.58
m3
28
BTCT mũ mố + mũ trụ, đá 1x2, M250, PCB40
10.19
m3
29
BTXM móng mố + móng trụ + móng tường cánh, đá 2x4, M200, PCB40
91.28
m3
30
BTXM thân mố + thân trụ + thân tường cánh, đá 2x4, M200, PCB40
352.42
m3
31
BTCT thanh chống, đá 1x2, M250, PCB40
3.6
m3
32
BTXM chân khay sân cầu, đá 2x4, M200, PCB40
32.75
m3
33
BTXM chân khay mái ta luy, đá 2x4, M200, PCB40
33.71
m3
34
BTXM gia cố sân + lòng cầu, đá 2x4, M200, PCB40
165.33
m3
35
BTXM gia cố mái ta luy, đá 1x2, M200, PCB40
91.11
m3
36
Đá dăm đệm bản vượt dày 40cm
0.2635
100m3
37
Đá dăm đệm: móng mố, móng trụ, tường cánh, lòng cầu, sân cầu
0.7803
100m3
38
Đệm vữa XM M100 mái ta luy
28.22
m3
39
Gia công, lắp dựng cốt thép bản mặt cầu, bản quá độ, thanh chống, đường kính cốt thép <= 10mm
1.7576
tấn
40
Gia công, lắp dựng cốt thép bản mặt cầu, bản quá độ, thanh chống, đường kính cốt thép <= 18mm
1.7583
tấn
41
Gia công, lắp dựng cốt thép mặt đường, bản mặt cầu, bản quá độ, đường kính cốt thép > 18mm
3.3122
tấn
42
Cốt thép mũ mố + mũ trụ + gờ chắn, đường kính <= 10mm
0.94
tấn
43
Cốt thép mũ mố, mũ trụ cầu, đường kính <=18mm
0.0394
tấn
44
Cốt thép mũ mố, mũ trụ cầu, đường kính, đường kính > 18mm
0.1157
tấn
45
Ván khuôn bản mặt cầu
1.5642
100m2
46
Ván khuôn thân, mũ mố trụ cầu
9.0857
100m2
47
Ván khuôn gờ chắn + bản vượt + thanh chống
1.1992
100m2
48
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng dài
5.9815
100m2
49
Sản xuất lan can thép
1.6788
tấn
50
Lắp dựng lan can thép
1.6788
tấn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Thi công xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Thi công xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 22

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây