Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Thi công xây lắp

Tìm thấy: 10:27 28/06/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa, cải tạo, nâng cấp, mở rộng, xây mới các hạng mục tại công trình Trường PTDTBT tiểu học Nà Nghịu, xã Sông Mã, tỉnh Sơn La
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Thi công xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Sửa chữa, cải tạo, nâng cấp, mở rộng, xây mới các hạng mục tại công trình Trường PTDTBT tiểu học Nà Nghịu, xã Sông Mã, tỉnh Sơn La
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Theo Quyết định số 520/QĐ-UBND ngày 02/6/2026 của UBND xã Sông Mã về việc giao kinh phí sửa chữa, cải tạo, nâng cấp, mở rộng, xây dựng mới hạng mục tại các công trình trường lớp học năm 2026
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Sông Mã, Tỉnh Sơn La
Thời điểm đóng thầu
09:00 07/07/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
126/QĐ-KT
Ngày phê duyệt
28/06/2026 10:26
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Kinh tế xã Sông Mã
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:26 28/06/2026
đến
09:00 07/07/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 07/07/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
35.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 07/07/2026 (04/11/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Hoàng Lâm Sơn La Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Tổ 4, xã Sông Mã, tỉnh Sơn La
2 Công ty TNHH Quốc Cường 26 Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Tổ dân phố 4, xã Sông Mã, tỉnh Sơn La
3 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Hoàng Lâm Sơn La Tư vấn lập E-HSMT Tổ 4, xã Sông Mã, tỉnh Sơn La
4 Công ty TNHH Quốc Cường 26 Tư vấn thẩm định E-HSMT Tổ dân phố 4, xã Sông Mã, tỉnh Sơn La
5 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Hoàng Lâm Sơn La Tư vấn đánh giá E-HSDT Tổ 4, xã Sông Mã, tỉnh Sơn La
6 Công ty TNHH Quốc Cường 26 Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Tổ dân phố 4, xã Sông Mã, tỉnh Sơn La

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt gạch đá
1
2
Máy cắt uốn cốt thép
1
3
Máy dầm dùi
1
4
Máy đầm đất cầm tay
1
5
Máy trộn bê tông
2
6
Máy trộn vữa
2
7
Tời điện
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng > 250 cm, đá 1x2, mác 200
1.0723
m3
2
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.0388
tấn
3
Xây gạch đất sét nung 6,5x10,5x22, xây bể chứa, vữa XM mác 75
2.5102
m3
4
Láng bể nước, giếng nước, giếng cáp, dày 2cm, vữa XM mác 100
5.5721
m2
5
Trát tường trong,chiều dày trát 1cm, vữa XM mác 75
27.177
m2
6
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
27.177
m2
7
Quét nước xi măng 2 nước
32.7491
m2
8
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lanh tô, mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, đá 1x2, mác 200
0.5007
m3
9
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan, hàng rào, cửa sổ, lá chớp, nan hoa, con sơn
0.0269
tấn
10
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn thép, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
0.0232
100m2
11
Lắp các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng <= 75kg
6
1 cấu kiện
12
Lắp đặt đèn Led đui xoáy 30W
4
bộ
13
Lắp đặt công tắc - 1 hạt trên 1 công tắc
2
cái
14
Mặt 1,2 công tắc
2
cái
15
Hạt công tắc 1 chiều
4
cái
16
Đế âm
2
cái
17
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột CU/PVC/PVC 2x1.5mm2
80
m
18
Lắp đặt ống nhựa đặt chìm bảo hộ dây dẫn, đường kính 16mm
80
m
19
Lắp đặt hộp nối dây 150x150
2
hộp
20
Ống luồn qua tường gạch
2
cái
21
Giá đón điện
1
cái
22
KÈ CHẮN ĐẤT (L=33,0M)
23
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,8m3, đất cấp III
0.7009
100m3
24
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <= 1m, đất cấp III
7.788
m3
25
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.2596
100m3
26
Đắp cát công trình bằng thủ công, đắp nền móng công trình
1.188
m3
27
Xây đá hộc, xây móng, chiều dày > 60cm, vữa XM mác 75
25.41
m3
28
Xây đá hộc, xây móng, chiều dày <= 60cm, vữa XM mác 75
36.3
m3
29
Xếp đá khan 1x2, 2x4
0.432
m3
30
Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đoạn ống dài 6m, đường kính ống 75mm
0.112
100m
31
Khe lún (Nhét đầy bao tải xi măng tận dụng)
1
Khe
32
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 300m, đất cấp III
0.5192
100m3
33
TƯỜNG RÀO (L=18,22m)
34
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <= 1m, đất cấp III
6.0354
m3
35
Đắp cát công trình bằng thủ công, đắp nền móng công trình
0.2733
m3
36
Xây đá hộc, xây móng, chiều dày <= 60cm, vữa XM mác 75
3.6204
m3
37
Xây gạch đất sét nung 6,5x10,5x22, xây tường thẳng, chiều dày <= 11cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 50
0.9174
m3
38
Xây gạch đất sét nung 6,5x10,5x22, xây cột, trụ, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 50
0.6325
m3
39
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
20.5164
m2
40
Trát trụ, cột, lam đứng, cầu thang, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
11.0168
m2
41
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
31.5332
m2
42
Gia công lan can
0.2123
tấn
43
Lắp dựng lan can sắt
21.0168
m2
44
Mũ thép bịt sắt hộp 20x40mm
126
cái
45
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.0201
100m3
46
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 300m, đất cấp III
0.0403
100m3
47
HÀNG RÀO LƯỚI B40 (L=18,0m)
48
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <= 1m, đất cấp III
3.096
m3
49
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.0135
100m3
50
Đắp cát công trình bằng thủ công, đắp nền móng công trình
0.1728
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Thi công xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Thi công xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 36

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây