Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Thi công xây lắp

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 17:10 04/09/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng nghĩa trang nhân dân xóm Cuối, xóm Khoang, xã Dũng Tiến, tỉnh Phú Thọ
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Thi công xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
KHLCNT giai đoạn đầu tư dự án Xây dựng nghĩa trang nhân dân xóm Cuối, xóm Khoang, xã Dũng Tiến, tỉnh Phú Thọ
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn đầu tư công phục vụ giải phóng mặt bằng dự án khu đô thị sinh thái, vui chơi giải trí và hệ thống cáp treo Cuối Hạ
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Dũng Tiến, Tỉnh Phú Thọ
Thời điểm đóng thầu
10:00 15/09/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
271/QĐ-TTDVSNC
Ngày phê duyệt
04/09/2026 17:08
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trung tâm Dịch vụ sự nghiệp công xã Dũng Tiến
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:09 04/09/2026
đến
10:00 15/09/2026
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 15/09/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
85.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Tám mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 15/09/2026 (13/01/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH xây dựng Kim Bôi Hoà Bình Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Xóm Mý Thượng, Xã Dũng Tiến, Tỉnh Phú Thọ
2 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Cao Phong Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Xóm Đúng Thá, xã Cao Phong, tỉnh Phú THọ
3 Công ty cổ phần xây dựng Quy Hoạch Hoà Bình Tư vấn lập E-HSMT Tổ 8, phường Thống Nhất, tỉnh Phú Thọ
4 Công ty cổ phần xây dựng Quy Hoạch Hoà Bình Tư vấn đánh giá E-HSDT Tổ 8, phường Thống Nhất, tỉnh Phú Thọ

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt cuốn cốt thép ≥ 5KW
1
2
Máy đào ≥ 0,8 m3
1
3
Máy đầm dùi ≥ 1,5KW
1
4
Máy đầm bàn ≥ 1,0KW
1
5
Máy đầm cóc
1
6
Máy hàn ≥ 23 KW
1
7
Máy trộn bê tông ≥ 250 lit
2
8
Máy trộn vữa ≥ 80 lit
1
9
Ô tô tự đổ ≥ 7T
2
10
Máy lu ≥ 8,5T
1
11
Máy ủi ≥ 85CV
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC: ĐƯỜNG + CỐNG THOÁT NƯỚC
2
SAN NỀN KHU NGHĨA TRANG
3
Đào san đất bằng máy đào 1,25 m3, đất cấp III
207.5253
100m3
4
Phá đá bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực, đá cấp IV
23.0584
100m3
5
Vận chuyển đất, ô tô 7T tự đổ, phạm vi ≤1000m-đất cấp III (bãi đổ phế thải 5km)
77.7199
100m3
6
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T 3km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp III
77.7199
100m3
7
Xúc đá hỗn hợp lên phương tiện vận chuyển bằng máy đào 1,25m3
23.0584
100m3
8
Vận chuyển đá bằng ôtô tự đổ 12 tấn trong phạm vi <= 1000m, đá hỗn hợp
23.0584
100m3
9
Vận chuyển tiếp 1km trong phạm vi <= 3km bằng ôtô tự đổ 12 tấn, đá tảng, cục bê tông (0,4-1)m
23.0584
100m3/1km
10
ĐƯỜNG
11
Đào vét bùn bằng máy đào 1,25m3, đất cấp I
10.4781
100m3
12
Đào nền, khuôn đường bằng máy đào 1,25m3, đất cấp III
7.3977
100m3
13
Đắp nền đường bằng máy lu bánh thép 16T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,95
35.1575
100m3
14
Đắp taluy bằng máy lu bánh thép 16T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,9
101.4203
100m3
15
Vận chuyển đất, ô tô 7T tự đổ, phạm vi ≤1000m-đất cấp I (Bãi đổ phế thải 5km)
10.4781
100m3
16
Vận chuyển đất 3km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 7T, trong phạm vi ≤5km-đất cấp I
10.4781
100m3/1km
17
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên độ chặt yêu cầu K >= 0,98
4.3678
100m3
18
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên, độ chặt yêu cầu K >= 0,98
0.9058
100m3
19
Rải giấy dầu lớp cách ly
5.6613
100m2
20
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường <=25 cm, đá 2x4, mác 250 PCB40
101.9
m3
21
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng ≤1m, sâu ≤1m-đất cấp III
4.736
m3
22
Thi công cọc tiêu BTCT
74
cái
23
Sơn cọc tiêu bê tông
31.746
m2
24
Mua cột biển báo
6.8
m
25
Mua biển tam giác
2
cái
26
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại tam giác cạnh 70 cm (Vữa xi măng PCB30)
2
cái
27
THOÁT NƯỚC
28
Đào móng, chiều rộng <= 6m, máy đào 1,25m3, đất cấp III
0.1865
100m3
29
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.0282
100m3
30
Vận chuyển đất, ô tô 7T tự đổ, phạm vi ≤1000m-đất cấp III (bãi đổ phế thải 5km)
0.1583
100m3
31
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T 3km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp III
0.1583
100m3
32
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤4
4.125
m3
33
Xây đá hộc, vữa XM PCB30, cát vàng, mác 100
24.62
m3
34
Trát tường ngoài, chiều dày trát 2cm, vữa XM M100 PCB40
24.49
m2
35
Láng nền sàn không đánh mầu, dày 2cm, vữa XM M100 PCB30
10.12
m2
36
Gia công, lắp dựng cốt thép cống, đường kính <= 10mm
0.0079
tấn
37
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông thanh chống đá 1x2, mác 150, PCB30
0.18
m3
38
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn mũ tường
0.088
100m2
39
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép mũ tường, đường kính cốt thép <= 10mm
0.0033
tấn
40
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông mũ tường, đá 1x2, mác 200, PCB30
1.72
m3
41
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn tấm đan
0.1244
100m2
42
Gia công, lắp dựng cốt thép tấm đan, đường kính <= 10mm
0.117
tấn
43
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông tấm đan, đá 1x2, mác 200, PCB30
1.75
m3
44
Phá đá bằng máy đào 1,6m3 gắn đầu búa thủy lực, đá cấp III
0.555
100m3
45
Đào móng, chiều rộng <= 6m, máy đào 1,25m3, đất cấp III
0.1388
100m3
46
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.1596
100m3
47
Vận chuyển đất, ô tô 7T tự đổ, phạm vi ≤1000m-đất cấp III (bãi đổ phế thải 5km)
0.5342
100m3
48
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T 3km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp III
0.5342
100m3
49
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤4
19.329
m3
50
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng cống
0.027
100m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Thi công xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Thi công xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 0

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây