Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Thuốc Generic

Tìm thấy: 19:29 10/04/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua thuốc, hóa chất xét nghiệm thường xuyên năm 2023 của Viện Y học cổ truyền Quân đội
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Thuốc Generic
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Quỹ bảo hiểm y tế, nguồn thu từ dịch vụ khám bệnh, chữa bệnh và các nguồn thu hợp pháp khác của Viện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn hai túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận Hoàng Mai, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 10/05/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
199/QĐ-VYCTQĐ
Ngày phê duyệt
10/04/2023 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Viện Y học cổ truyền Quân đội
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
19:27 10/04/2023
đến
09:00 10/05/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 10/05/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
252.013.047 VND
Số tiền bằng chữ
Hai trăm năm mươi hai triệu không trăm mười ba nghìn không trăm bốn mươi bảy đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 10/05/2023 (07/10/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Thông tin phần/lô

STT Tên từng phần/lô Giá từng phần lô (VND) Dự toán (VND) Số tiền bảo đảm (VND) Thời gian thực hiện
1
Acetyl - Leucine
92.240.000
92.240.000
0
365 ngày
2
Acid thioctic
50.400.000
50.400.000
0
365 ngày
3
Aminophylin
1.182.900
1.182.900
0
365 ngày
4
Attapulgit mormoivon hoạt hóa + hỗn hợp magnesi carbonat-nhôm hydroxyd
45.795.000
45.795.000
0
365 ngày
5
Baclofen
750.000
750.000
0
365 ngày
6
Betahistin dihydroclorid
21.463.200
21.463.200
0
365 ngày
7
Calcitonin
24.500.000
24.500.000
0
365 ngày
8
Candesartan
67.000.000
67.000.000
0
365 ngày
9
Cao ginkgo biloba + heptaminol clohydrat + troxerutin
1.490.000
1.490.000
0
365 ngày
10
Carbomer
28.000.000
28.000.000
0
365 ngày
11
Cefoperazon + sulbactam*
18.400.000
18.400.000
0
365 ngày
12
Choline alfoscerat
34.650.000
34.650.000
0
365 ngày
13
Citicolin natri
101.780.000
101.780.000
0
365 ngày
14
Clobetasol propionat
8.085.000
8.085.000
0
365 ngày
15
Cytidin-5monophosphat disodium + uridin
108.000.000
108.000.000
0
365 ngày
16
Dequalinium clorid
3.884.000
3.884.000
0
365 ngày
17
Dexamethason + Neomycin + polymyxin B
3.990.000
3.990.000
0
365 ngày
18
Diazepam
8.820.000
8.820.000
0
365 ngày
19
Diazepam
37.800.000
37.800.000
0
365 ngày
20
Digoxin
2.450.000
2.450.000
0
365 ngày
21
Diosmectit
1.737.500
1.737.500
0
365 ngày
22
Diosmin + Hesperidin
93.000.000
93.000.000
0
365 ngày
23
Diosmin + Hesperidin
31.600.000
31.600.000
0
365 ngày
24
Dopamin (hydroclorid)
2.194.500
2.194.500
0
365 ngày
25
Ephedrin (hydroclorid)
10.500.000
10.500.000
0
365 ngày
26
Etoricoxib
12.285.000
12.285.000
0
365 ngày
27
Etoricoxib
11.990.000
11.990.000
0
365 ngày
28
Fenofibrat
7.000.000
7.000.000
0
365 ngày
29
Fentanyl
3.780.000
3.780.000
0
365 ngày
30
Fosfomycin
10.100.000
10.100.000
0
365 ngày
31
Gabapentin
4.500.000
4.500.000
0
365 ngày
32
Gadobutrol
27.300.000
27.300.000
0
365 ngày
33
Gadoteric acid
67.600.000
67.600.000
0
365 ngày
34
Galantamin hydrobromid
105.000.000
105.000.000
0
365 ngày
35
Gliclazid
996.000.000
996.000.000
0
365 ngày
36
Glyceryl trinitrat (Nitroglycerin)
15.000.000
15.000.000
0
365 ngày
37
Indapamide + Amlodipin
748.050.000
748.050.000
0
365 ngày
38
Indomethacin
34.000.000
34.000.000
0
365 ngày
39
Insulin tác dụng nhanh, ngắn (Fast-acting, Short-acting)
30.000.000
30.000.000
0
365 ngày
40
Insulin tác dụng nhanh, ngắn (Fast-acting, Short-acting)
103.000.000
103.000.000
0
365 ngày
41
Insulin tác dụng trung bình, trung gian (Medium-acting, Intermediate-acting)
103.500.000
103.500.000
0
365 ngày
42
Insulin tác dụng trung bình, trung gian (Medium-acting, Intermediate-acting)
66.000.000
66.000.000
0
365 ngày
43
Insulin trộn, hỗn hợp 30/70 (Mixtard-acting, Dual-acting)
124.000.000
124.000.000
0
365 ngày
44
Insulin trộn, hỗn hợp 30/70 (Mixtard-acting, Dual-acting)
102.960.000
102.960.000
0
365 ngày
45
Iopromid acid
72.765.000
72.765.000
0
365 ngày
46
Iopromid acid
31.500.000
31.500.000
0
365 ngày
47
Ipratropium bromide khan (dưới dạng Ipratropium bromide monohydrate) + Fenoterol Hydrobromide
13.232.300
13.232.300
0
365 ngày
48
Ivabradin
500.000.000
500.000.000
0
365 ngày
49
Kali clorid
37.500.000
37.500.000
0
365 ngày
50
Kali clorid
21.000.000
21.000.000
0
365 ngày
51
Ketamin HCl
6.080.000
6.080.000
0
365 ngày
52
Levodopa + benserazid
1.260.000
1.260.000
0
365 ngày
53
Levofloxacin
42.000.000
42.000.000
0
365 ngày
54
Levomepromazin
1.365.000
1.365.000
0
365 ngày
55
Levothyroxin (muối natri)
26.750.000
26.750.000
0
365 ngày
56
Lidocain
15.900.000
15.900.000
0
365 ngày
57
L-Ornithin - L- aspartat
23.000.000
23.000.000
0
365 ngày
58
Lovastatin
34.500.000
34.500.000
0
365 ngày
59
Mecobalamin
44.205.600
44.205.600
0
365 ngày
60
Metoprolol
375.000.000
375.000.000
0
365 ngày
61
Midazolam
18.900.000
18.900.000
0
365 ngày
62
Monobasic natri phosphat + dibasic natri phosphat
5.749.700
5.749.700
0
365 ngày
63
Moxifloxacin
8.000.000
8.000.000
0
365 ngày
64
Moxifloxacin*
28.800.000
28.800.000
0
365 ngày
65
Naproxen
4.900.000
4.900.000
0
365 ngày
66
Natri hyaluronat
56.990.000
56.990.000
0
365 ngày
67
Nicardipin hydrochlorid
12.500.000
12.500.000
0
365 ngày
68
Nor-epinephrin (Nor- adrenalin)
17.500.000
17.500.000
0
365 ngày
69
Octreotide acetate
9.237.900
9.237.900
0
365 ngày
70
Ofloxacin
37.265.000
37.265.000
0
365 ngày
71
Ofloxacin
30.800.000
30.800.000
0
365 ngày
72
Perindopril + Amlodipin
5.061.500
5.061.500
0
365 ngày
73
Perindopril arginine + Amlodipine
527.120.000
527.120.000
0
365 ngày
74
Perindopril arginine + Amlodipine
329.450.000
329.450.000
0
365 ngày
75
Perindopril arginine + Amlodipine
1.490.000.000
1.490.000.000
0
365 ngày
76
Perindopril Arginine + Indapamide
1.300.000.000
1.300.000.000
0
365 ngày
77
Perindopril arginine + Indapamide + Amlodipine
4.278.500
4.278.500
0
365 ngày
78
Perindopril arginine + Indapamide + Amlodipine
1.711.400.000
1.711.400.000
0
365 ngày
79
Perindopril arginine+ Amlodipine
5.061.500
5.061.500
0
365 ngày
80
Perindopril tert- butylamin + Amlodipin (dưới dạng Amlodipin besylat)
1.440.000.000
1.440.000.000
0
365 ngày
81
Pethidin hydroclorid
1.800.000
1.800.000
0
365 ngày
82
Piracetam
28.350.000
28.350.000
0
365 ngày
83
Polyethylen glycol + propylen glycol
30.050.000
30.050.000
0
365 ngày
84
Progesteron
1.890.000
1.890.000
0
365 ngày
85
Promethazine hydrochloride
3.000.000
3.000.000
0
365 ngày
86
Propofol
2.650.000
2.650.000
0
365 ngày
87
Rocuronium bromid
4.640.000
4.640.000
0
365 ngày
88
Sắt fumarat + acid folic
2.250.000
2.250.000
0
365 ngày
89
Silymarin
175.000.000
175.000.000
0
365 ngày
90
Simethicon
26.650.000
26.650.000
0
365 ngày
91
Sitagliptin + metformin
3.192.900
3.192.900
0
365 ngày
92
Suxamethonium clorid
13.694.800
13.694.800
0
365 ngày
93
Telmisartan + hydroclorothiazid
134.850.000
134.850.000
0
365 ngày
94
Telmisartan + hydroclorothiazid
15.400.000
15.400.000
0
365 ngày
95
Thiocolchicosid
15.750.000
15.750.000
0
365 ngày
96
Tofisopam
200.000.000
200.000.000
0
365 ngày
97
Tramadol HCL
1.396.500
1.396.500
0
365 ngày
98
Trimetazidine dihydrochloride
324.600.000
324.600.000
0
365 ngày
99
Tyrothricin
1.858.500
1.858.500
0
365 ngày
100
Tyrothricin + benzocain+ benzalkonium
11.000.000
11.000.000
0
365 ngày
101
Valproat natri
2.479.000
2.479.000
0
365 ngày
102
Vitamin B1 + B6 + B12
168.000.000
168.000.000
0
365 ngày
103
Acarbose
40.000.000
40.000.000
0
365 ngày
104
Acetyl - Leucine
44.000.000
44.000.000
0
365 ngày
105
Acetylsalicylic acid
37.800.000
37.800.000
0
365 ngày
106
Aciclovir
1.272.000
1.272.000
0
365 ngày
107
Alfuzosin
792.000.000
792.000.000
0
365 ngày
108
Alpha chymotrypsin
40.800.000
40.800.000
0
365 ngày
109
Amitriptylin (hydroclorid)
2.200.000
2.200.000
0
365 ngày
110
Atorvastatin+Ezetimibe
282.500.000
282.500.000
0
365 ngày
111
Atracurium Besylat
2.552.300
2.552.300
0
365 ngày
112
Betahistine dihydrochlorid
5.873.000
5.873.000
0
365 ngày
113
Bezafibrat
27.000.000
27.000.000
0
365 ngày
114
Calci carbonat + Calci gluconolactat
3.500.000
3.500.000
0
365 ngày
115
Calci-3-methyl-2-oxovalerat + calci-4-methyl-2-oxovalerat + calci-2-methyl-3-phenylpropionat + calci-3-methyl-2-oxobutyrat + calci-DL-methyl-2-hydroxy-4-methylthiobutyrat + L-lysin acetat + L-threonin + L-tryptophan + L-histidin + L-tyrosin + Nitơ + calci *
49.000.000
49.000.000
0
365 ngày
116
Celecoxib
83.000.000
83.000.000
0
365 ngày
117
Citicolin Natri
12.521.000
12.521.000
0
365 ngày
118
Diosmin + Hesperidin
253.000.000
253.000.000
0
365 ngày
119
Drotaverin hydroclorid
10.400.000
10.400.000
0
365 ngày
120
Eperison HCl
600.000
600.000
0
365 ngày
121
Fenofibrat
157.500.000
157.500.000
0
365 ngày
122
Fenofibrat
84.000.000
84.000.000
0
365 ngày
123
Nước+Glycerin+Hydroxyethylcellulose+ Gluconolactone+Chlorhexidine Digluconate+Methyl paraben+Natri Hydroxid
90.000.000
90.000.000
0
365 ngày
124
Ginkgo biloba
26.000.000
26.000.000
0
365 ngày
125
Ginkgo biloba
38.000.000
38.000.000
0
365 ngày
126
Gliclazide
270.000.000
270.000.000
0
365 ngày
127
Glimepirid
1.140.000
1.140.000
0
365 ngày
128
Glucosamin sulfat
140.000.000
140.000.000
0
365 ngày
129
Ivabradin
270.000.000
270.000.000
0
365 ngày
130
Levothyroxin (muối natri)
50.350.000
50.350.000
0
365 ngày
131
Losartan + hydroclorothiazid
14.300.000
14.300.000
0
365 ngày
132
Metformin XR/SR
250.000.000
250.000.000
0
365 ngày
133
N-acetylcystein
105.000.000
105.000.000
0
365 ngày
134
Nicorandil
108.800.000
108.800.000
0
365 ngày
135
Nystatin + neomycin + polymyxin B
7.100.000
7.100.000
0
365 ngày
136
Ofloxacin
1.260.000
1.260.000
0
365 ngày
137
Olanzapin
490.000
490.000
0
365 ngày
138
Paracetamol + codein
5.260.000
5.260.000
0
365 ngày
139
Piracetam
360.000.000
360.000.000
0
365 ngày
140
Pravastatin
41.500.000
41.500.000
0
365 ngày
141
Ramipril
125.440.000
125.440.000
0
365 ngày
142
Risperidon
600.000
600.000
0
365 ngày
143
Sacubitril + Valsartan
20.000.000
20.000.000
0
365 ngày
144
Sacubitril + Valsartan
20.000.000
20.000.000
0
365 ngày
145
Spiramycin + Metronidazol
19.900.000
19.900.000
0
365 ngày
146
Sulfamethoxazol + trimethoprim
542.000
542.000
0
365 ngày
147
Sumatriptan
3.750.000
3.750.000
0
365 ngày
148
Trimetazidin dihydroclorid
269.400.000
269.400.000
0
365 ngày
149
Vitamin B1 + B6 + B12
900.000.000
900.000.000
0
365 ngày
150
Vitamin B6 + magnesi (lactat)
800.000
800.000
0
365 ngày
151
Zopiclon
2.450.000
2.450.000
0
365 ngày
152
Drotaverin hydroclorid
6.070.000
6.070.000
0
365 ngày
153
Ethambutol
603.500
603.500
0
365 ngày
154
Etoricoxib
31.500.000
31.500.000
0
365 ngày
155
Rebamipid
1.400.000
1.400.000
0
365 ngày
156
Sitagliptin + metformin
2.700.000
2.700.000
0
365 ngày
157
Tamsulosin hydroclorid
16.250.000
16.250.000
0
365 ngày
158
Telmisartan + hydroclorothiazid
1.596.000.000
1.596.000.000
0
365 ngày
159
Acenocoumarol
536.000
536.000
0
365 ngày
160
Acetyl - Leucine
43.200.000
43.200.000
0
365 ngày
161
Acetyl - Leucine
12.000.000
12.000.000
0
365 ngày
162
Acetylsalicylic acid
25.200.000
25.200.000
0
365 ngày
163
Aciclovir
425.000
425.000
0
365 ngày
164
Acid amin*
34.250.000
34.250.000
0
365 ngày
165
Acid amin*
23.100.000
23.100.000
0
365 ngày
166
Aescin
29.800.000
29.800.000
0
365 ngày
167
Alendronat
2.350.000
2.350.000
0
365 ngày
168
Alendronat natri + cholecalciferol (Vitamin D3)
3.950.000
3.950.000
0
365 ngày
169
Alfuzosin HCL
20.000.000
20.000.000
0
365 ngày
170
Atropin sulfat
225.000
225.000
0
365 ngày
171
Attapulgite hoạt tính + magnesi carbonat+nhôm hydroxyd
173.880.000
173.880.000
0
365 ngày
172
Azathioprin
3.640.000
3.640.000
0
365 ngày
173
Bambuterol hydroclorid
1.890.000
1.890.000
0
365 ngày
174
Bari sulfat
3.570.000
3.570.000
0
365 ngày
175
Budesonid
11.980.000
11.980.000
0
365 ngày
176
Calci carbonat + Vitamin D3
21.546.000
21.546.000
0
365 ngày
177
Calci clorid
897.000
897.000
0
365 ngày
178
Calci folinat
3.600.000
3.600.000
0
365 ngày
179
Calcipotriol + betamethason dipropionat
15.000.000
15.000.000
0
365 ngày
180
Calcitriol
327.600
327.600
0
365 ngày
181
Candesartan cilexetil + hydrochlorothiazid
144.900.000
144.900.000
0
365 ngày
182
Cao ginkgo biloba + heptaminol clohydrat + troxerutin
36.000.000
36.000.000
0
365 ngày
183
Captopril + hydroclorothiazid
72.500.000
72.500.000
0
365 ngày
184
Carbocistein
12.495.000
12.495.000
0
365 ngày
185
Chlorpheniramin (hydrogen maleat)
5.850.000
5.850.000
0
365 ngày
186
Cilostazol
1.475.000
1.475.000
0
365 ngày
187
Cinnarizin
15.000.000
15.000.000
0
365 ngày
188
Cloramphenicol
1.430.000
1.430.000
0
365 ngày
189
Clorpromazin (hydroclorid)
1.050.000
1.050.000
0
365 ngày
190
Clorpromazin (hydroclorid)
126.000
126.000
0
365 ngày
191
Clozapin
975.000
975.000
0
365 ngày
192
Colchicin
410.000
410.000
0
365 ngày
193
Cytidin-5'-monophosphat disodium + uridin-5'-trisodium triphosphat
4.200.000
4.200.000
0
365 ngày
194
Dexamethason
376.000
376.000
0
365 ngày
195
Dexpanthenol (panthenol)
890.000
890.000
0
365 ngày
196
Diclofenac
237.000
237.000
0
365 ngày
197
Digoxin
1.600.000
1.600.000
0
365 ngày
198
Digoxin
325.000
325.000
0
365 ngày
199
Diphenhydramin
315.000
315.000
0
365 ngày
200
DL-lysin-acetylsalicylat (acetylsalicylic acid)
4.500.000
4.500.000
0
365 ngày
201
Drotaverin clohydrat
2.205.000
2.205.000
0
365 ngày
202
Ebastin
5.292.000
5.292.000
0
365 ngày
203
Eperison
289.000
289.000
0
365 ngày
204
Etoricoxib
33.600.000
33.600.000
0
365 ngày
205
Etoricoxib
37.000.000
37.000.000
0
365 ngày
206
Famotidin
17.364.000
17.364.000
0
365 ngày
207
Fenofibrat
3.150.000
3.150.000
0
365 ngày
208
Fexofenadin
640.000
640.000
0
365 ngày
209
Fexofenadin hydroclorid
1.491.000
1.491.000
0
365 ngày
210
Fluoxetin HCL
680.000
680.000
0
365 ngày
211
Fusidic acid + betamethason
4.290.000
4.290.000
0
365 ngày
212
Galantamin hydrobromid
63.000.000
63.000.000
0
365 ngày
213
Ginkgo biloba
39.900.000
39.900.000
0
365 ngày
214
Glimepirid + metformin
49.980.000
49.980.000
0
365 ngày
215
Glucose
1.260.000
1.260.000
0
365 ngày
216
Glucose
4.305.000
4.305.000
0
365 ngày
217
Glucose
7.875.000
7.875.000
0
365 ngày
218
Glucose
525.000
525.000
0
365 ngày
219
Glutathion
6.085.800
6.085.800
0
365 ngày
220
Glycerol
3.465.000
3.465.000
0
365 ngày
221
Glyceryl trinitrat (Nitroglycerin)
25.000.000
25.000.000
0
365 ngày
222
Griseofulvin
630.000
630.000
0
365 ngày
223
Haloperidol
450.000
450.000
0
365 ngày
224
Haloperidol
1.050.000
1.050.000
0
365 ngày
225
Heptaminol (hydroclorid)
1.080.000
1.080.000
0
365 ngày
226
Huyết Thanh kháng uốn ván
25.263.000
25.263.000
0
365 ngày
227
Hydroxypropylmethylcellulose
97.580.000
97.580.000
0
365 ngày
228
Indapamid
150.000.000
150.000.000
0
365 ngày
229
Irbesartan
99.750.000
99.750.000
0
365 ngày
230
Itraconazol
3.500.000
3.500.000
0
365 ngày
231
Kali clorid
1.470.000
1.470.000
0
365 ngày
232
Levothyroxin (muối natri)
29.400.000
29.400.000
0
365 ngày
233
Linagliptin
4.400.000
4.400.000
0
365 ngày
234
L-Ornithin - L- aspartat
26.000.000
26.000.000
0
365 ngày
235
Lovastatin
23.940.000
23.940.000
0
365 ngày
236
Magnesi aspartat + kali aspartat
3.685.500
3.685.500
0
365 ngày
237
Magnesi aspartat + kali aspartat
1.600.000
1.600.000
0
365 ngày
238
Magnesi sulfat
1.260.000
1.260.000
0
365 ngày
239
Magnesi sulfat
1.850.000
1.850.000
0
365 ngày
240
Manitol
3.780.000
3.780.000
0
365 ngày
241
Meclophenoxat hydroclorid
290.000.000
290.000.000
0
365 ngày
242
Mecobalamin
420.000
420.000
0
365 ngày
243
Methocarbamol
9.600.000
9.600.000
0
365 ngày
244
Metoclopramid
105.000
105.000
0
365 ngày
245
Metoclopramid hydroclorid
1.040.000
1.040.000
0
365 ngày
246
Mirtazapin
625.000
625.000
0
365 ngày
247
Mometason furoat
3.870.000
3.870.000
0
365 ngày
248
Monobasic natri phosphat + dibasic natri phosphat
10.395.000
10.395.000
0
365 ngày
249
Morphin (hydroclorid, sulfat)
756.000
756.000
0
365 ngày
250
Moxifloxacin
55.000.000
55.000.000
0
365 ngày
251
Moxifloxacin + dexamethason
33.000.000
33.000.000
0
365 ngày
252
N-acetylcystein
10.600.000
10.600.000
0
365 ngày
253
N-acetylcystein
35.000.000
35.000.000
0
365 ngày
254
Naloxon (hydroclorid)
2.940.000
2.940.000
0
365 ngày
255
Naphazolin
1.900.000
1.900.000
0
365 ngày
256
Natri clorid
15.750.000
15.750.000
0
365 ngày
257
Natri clorid
9.900.000
9.900.000
0
365 ngày
258
Natri clorid
659.400
659.400
0
365 ngày
259
Natri clorid
283.500.000
283.500.000
0
365 ngày
260
Natri clorid
840.000
840.000
0
365 ngày
261
Natri clorid
231.000
231.000
0
365 ngày
262
Natri clorid + natri citrat + kali clorid + glucose khan + kẽm
26.000.000
26.000.000
0
365 ngày
263
Natri hydrocarbonat (natri bicarbonat)
1.995.000
1.995.000
0
365 ngày
264
Natri hydrocarbonat (natri bicarbonat)
1.974.000
1.974.000
0
365 ngày
265
Neostigmin methylsulfat
682.500
682.500
0
365 ngày
266
Nicardipin
8.400.000
8.400.000
0
365 ngày
267
Nicorandil
34.860.000
34.860.000
0
365 ngày
268
Nor-epinephrin (Nor- adrenalin)
4.200.000
4.200.000
0
365 ngày
269
Nước oxy già
1.733.000
1.733.000
0
365 ngày
270
Papaverin hydroclorid
119.500
119.500
0
365 ngày
271
Papaverin hydroclorid
230.000
230.000
0
365 ngày
272
Paracetamol + Clopheniramin
2.650.000
2.650.000
0
365 ngày
273
Paracetamol + codein
1.100.000
1.100.000
0
365 ngày
274
Paracetamol + diphenhydramin
705.000
705.000
0
365 ngày
275
Paracetamol + Phenylephrin hydroclorid + Chlorpheniramin maleat
4.300.000
4.300.000
0
365 ngày
276
Pefloxacin
997.500
997.500
0
365 ngày
277
Perindopril
725.000.000
725.000.000
0
365 ngày
278
Perindopril arginin + Indapamid
380.000.000
380.000.000
0
365 ngày
279
Phenobarbital
42.000
42.000
0
365 ngày
280
Piracetam
9.150.000
9.150.000
0
365 ngày
281
Polystyren
2.940.000
2.940.000
0
365 ngày
282
Povidon iodin
15.680.000
15.680.000
0
365 ngày
283
Pravastatin
88.200.000
88.200.000
0
365 ngày
284
Procain hydoclorid
52.500
52.500
0
365 ngày
285
Propranolon
990.000
990.000
0
365 ngày
286
Raloxifen
399.800
399.800
0
365 ngày
287
Ramipril
10.920.000
10.920.000
0
365 ngày
288
Ringer lactat
21.000.000
21.000.000
0
365 ngày
289
Rivaroxaban
34.650.000
34.650.000
0
365 ngày
290
Rotundin
100.800.000
100.800.000
0
365 ngày
291
Salbutamol (sulfat)
3.780.000
3.780.000
0
365 ngày
292
Salbutamol (sulfat)
4.200.000
4.200.000
0
365 ngày
293
Salicylic acid + betamethason dipropionat
1.590.000
1.590.000
0
365 ngày
294
Sắt fumarat + acid folic
630.000
630.000
0
365 ngày
295
Silymarin
38.000.000
38.000.000
0
365 ngày
296
Simethicon
21.000.000
21.000.000
0
365 ngày
297
Simvastatin + ezetimibe
9.555.000
9.555.000
0
365 ngày
298
Sitagliptin
3.100.000
3.100.000
0
365 ngày
299
Sitagliptin
2.250.000
2.250.000
0
365 ngày
300
Solifenacin succinate
2.982.000
2.982.000
0
365 ngày
301
Sorbitol
460.000
460.000
0
365 ngày
302
Spiramycin
1.470.000
1.470.000
0
365 ngày
303
Spiramycin + metronidazol
33.250.000
33.250.000
0
365 ngày
304
Sucralfat
110.250.000
110.250.000
0
365 ngày
305
Terpin hydrat + Codein
3.140.000
3.140.000
0
365 ngày
306
Tetracyclin
630.000
630.000
0
365 ngày
307
Tetracyclin hydroclorid
1.750.000
1.750.000
0
365 ngày
308
Thiamazol
2.205.000
2.205.000
0
365 ngày
309
Tizanidin hydroclorid
78.750.000
78.750.000
0
365 ngày
310
Tranexamic acid
2.400.000
2.400.000
0
365 ngày
311
Trihexyphenidyl (hydroclorid)
115.000
115.000
0
365 ngày
312
Trimetazidin
208.200.000
208.200.000
0
365 ngày
313
Ursodeoxycholic acid
1.800.000
1.800.000
0
365 ngày
314
Valsartan
3.700.000
3.700.000
0
365 ngày
315
Valsartan + hydroclorothiazid
3.486.000
3.486.000
0
365 ngày
316
Vinpocetin
1.380.000
1.380.000
0
365 ngày
317
Vinpocetin
150.000
150.000
0
365 ngày
318
Vitamin B1
1.230.000
1.230.000
0
365 ngày
319
Vitamin B1
2.520.000
2.520.000
0
365 ngày
320
Vitamin B1
2.170.000
2.170.000
0
365 ngày
321
Vitamin B1 + B6 + B12
16.800.000
16.800.000
0
365 ngày
322
Vitamin B1 + B6 + B12
110.000.000
110.000.000
0
365 ngày
323
Vitamin B1 + B6 + B12
14.300.000
14.300.000
0
365 ngày
324
Vitamin B12 (Cyanocobalamin, Hydroxocobalamin)
3.840.000
3.840.000
0
365 ngày
325
Vitamin B6
567.000
567.000
0
365 ngày
326
Vitamin B6
600.000
600.000
0
365 ngày
327
Vitamin C
15.960.000
15.960.000
0
365 ngày
328
Vitamin C
540.000
540.000
0
365 ngày
329
Vitamin C
231.000
231.000
0
365 ngày
330
Vitamin D3
1.000.000
1.000.000
0
365 ngày
331
Vitamin E
480.000
480.000
0
365 ngày
332
Vitamin K
1.835.000
1.835.000
0
365 ngày
333
Vitamin PP
91.000
91.000
0
365 ngày
334
Acid amin + glucose + lipid (*)
26.250.000
26.250.000
0
365 ngày
335
Đan sâm, cao tam thất, Borneol
800.000.000
800.000.000
0
365 ngày
336
Insulin analog tác dụng chậm, kéo dài (Glargine, Detemir, Degludec)
42.000.000
42.000.000
0
365 ngày
337
Insulin trộn, hỗn hợp 30/70 (Mixtard-acting, Dual-acting)
180.000.000
180.000.000
0
365 ngày
338
Levodopa + carbidopa
1.575.000
1.575.000
0
365 ngày
339
Methotrexat
220.000
220.000
0
365 ngày
340
N-methylglucamin succinat + natri clorid + kali clorid + magnesi clorid (Meglumin natri succinat)
106.890.000
106.890.000
0
365 ngày
341
Phospholipid đậu nành
8.900.000
8.900.000
0
365 ngày
342
Topiramat
1.600.000
1.600.000
0
365 ngày

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Thuốc Generic". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Thuốc Generic" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 106

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây