Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Thuốc Generic

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 16:12 10/11/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm các mặt hàng thuốc năm 2025-2027 tại Trung tâm Y tế huyện Kỳ Sơn tỉnh Nghệ An
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Thuốc Generic
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Mua sắm các mặt hàng thuốc năm 2025-2027 tại Trung tâm Y tế huyện Kỳ Sơn tỉnh Nghệ An
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn Bảo hiểm y tế, nguồn thu viện phí và các nguồn thu hợp pháp khác của Trung tâm Y tế huyện Kỳ Sơn tỉnh Nghệ An năm 2025-2027
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Hữu Kiệm, Tỉnh Nghệ An
Thời điểm đóng thầu
09:00 28/11/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
307/QĐ-TTYT
Ngày phê duyệt
10/11/2025 16:06
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trung tâm y tế huyện Kỳ Sơn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:07 10/11/2025
đến
09:00 28/11/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 28/11/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
741.841.524 VND
Số tiền bằng chữ
Bảy trăm bốn mươi mốt triệu tám trăm bốn mươi mốt nghìn năm trăm hai mươi bốn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 28/11/2025 (27/04/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ KHOA HỌC VÀ CÔNG NGHỆ HÀ NỘI Tư vấn lập E-HSMT Số 39 ngõ 115 Núi Trúc - - Phường Giảng Võ - Thành phố Hà Nội
2 CÔNG TY CỔ PHẦN KHOA HỌC CÔNG NGHỆ METECHVIETNAM Tư vấn thẩm định E-HSMT NO07 LK48 - LK 20a, LK 20b Ngõ 48 Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Thành phố Hà Nội, Việt Nam - - Phường Dương Nội - Thành phố Hà Nội
3 CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ KHOA HỌC VÀ CÔNG NGHỆ HÀ NỘI Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 39 ngõ 115 Núi Trúc - - Phường Giảng Võ - Thành phố Hà Nội
4 CÔNG TY CỔ PHẦN KHOA HỌC CÔNG NGHỆ METECHVIETNAM Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu NO07 LK48 - LK 20a, LK 20b Ngõ 48 Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Thành phố Hà Nội, Việt Nam - - Phường Dương Nội - Thành phố Hà Nội

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Thông tin phần/lô

STT Tên từng phần/lô Giá từng phần lô (VND) Dự toán (VND) Số tiền bảo đảm (VND) Thời gian thực hiện
1
Bupivacain hydroclorid
49.920.000
49.920.000
0
24 tháng
2
Fentanyl
38.430.000
38.430.000
0
24 tháng
3
Midazolam
28.850.000
28.850.000
0
24 tháng
4
Morphin
40.798.800
40.798.800
0
24 tháng
5
Propofol
42.000.000
42.000.000
0
24 tháng
6
Sevofluran
93.120.000
93.120.000
0
24 tháng
7
Atracurium besylat
138.000.000
138.000.000
0
24 tháng
8
Neostigmin metylsulfat
7.987.500
7.987.500
0
24 tháng
9
Pipecuronium Bromide
123.772.000
123.772.000
0
24 tháng
10
Meloxicam
172.704.000
172.704.000
0
24 tháng
11
Pethidin hydroclorid
50.000.000
50.000.000
0
24 tháng
12
Allopurinol
52.500.000
52.500.000
0
24 tháng
13
Ephedrin
174.300.000
174.300.000
0
24 tháng
14
Ephedrin
115.500.000
115.500.000
0
24 tháng
15
Nor-adrenalin/Nor-epinephrin
140.000.000
140.000.000
0
24 tháng
16
Amoxicilin + Acid clavulanic
492.000.000
492.000.000
0
24 tháng
17
Cefoperazon
424.000.000
424.000.000
0
24 tháng
18
Candesartan
272.400.000
272.400.000
0
24 tháng
19
Ceftriaxon
516.000.000
516.000.000
0
24 tháng
20
Cloxacilin
620.000.000
620.000.000
0
24 tháng
21
Tobramycin + dexamethason
141.903.000
141.903.000
0
24 tháng
22
Aciclovir
135.000.000
135.000.000
0
24 tháng
23
Sắt sulfat + acid folic
330.000.000
330.000.000
0
24 tháng
24
Tinh bột este hóa (hydroxyethyl starch)
66.000.000
66.000.000
0
24 tháng
25
Isosorbid dinitrat
52.000.000
52.000.000
0
24 tháng
26
Trimetazidin
27.050.000
27.050.000
0
24 tháng
27
Bisoprolol + hydroclorothiazid
192.000.000
192.000.000
0
24 tháng
28
Perindopril + amlodipin
342.540.000
342.540.000
0
24 tháng
29
Perindopril + amlodipin
158.136.000
158.136.000
0
24 tháng
30
Dopamin hydroclorid
90.000.000
90.000.000
0
24 tháng
31
Acetylsalicylic acid
87.000.000
87.000.000
0
24 tháng
32
Lovastatin
209.160.000
209.160.000
0
24 tháng
33
Lansoprazol
298.800.000
298.800.000
0
24 tháng
34
Methyl prednisolon
312.000.000
312.000.000
0
24 tháng
35
Progesteron
6.044.850
6.044.850
0
24 tháng
36
Gliclazid
260.000.000
260.000.000
0
24 tháng
37
Gliclazid
386.400.000
386.400.000
0
24 tháng
38
Insulin người trộn, hỗn hợp
604.000.000
604.000.000
0
24 tháng
39
Oxytocin
88.000.000
88.000.000
0
24 tháng
40
Salbutamol sulfat
100.000.000
100.000.000
0
24 tháng
41
Salbutamol sulfate
14.900.000
14.900.000
0
24 tháng
42
Diazepam
17.950.000
17.950.000
0
24 tháng
43
Diazepam
15.120.000
15.120.000
0
24 tháng
44
Acid amin
84.000.000
84.000.000
0
24 tháng
45
Glucose
322.500.000
322.500.000
0
24 tháng
46
Glucose
8.100.000
8.100.000
0
24 tháng
47
Kali clorid
11.600.000
11.600.000
0
24 tháng
48
Natri clorid
160.000.000
160.000.000
0
24 tháng
49
Nhũ dịch lipid
8.700.000
8.700.000
0
24 tháng
50
Ringer lactat
420.000.000
420.000.000
0
24 tháng
51
Vitamin B1 + B6 + B12
252.000.000
252.000.000
0
24 tháng
52
Paracetamol
194.000.000
194.000.000
0
24 tháng
53
Paracetamol
287.400.000
287.400.000
0
24 tháng
54
Phenobarbital
315.000
315.000
0
24 tháng
55
Amoxicilin + Acid clavulanic
682.500.000
682.500.000
0
24 tháng
56
Amoxicilin + Acid clavulanic
907.200.000
907.200.000
0
24 tháng
57
Amoxicilin + Acid clavulanic
529.200.000
529.200.000
0
24 tháng
58
Ampicilin + sulbactam
539.784.000
539.784.000
0
24 tháng
59
Ampicilin + sulbactam
720.000.000
720.000.000
0
24 tháng
60
Cefamandol
490.000.000
490.000.000
0
24 tháng
61
Cefixim
150.000.000
150.000.000
0
24 tháng
62
Cefoperazon
640.000.000
640.000.000
0
24 tháng
63
Cefoperazon
430.000.000
430.000.000
0
24 tháng
64
Cefoperazon
479.500.000
479.500.000
0
24 tháng
65
Cefoperazon + sulbactam
596.000.000
596.000.000
0
24 tháng
66
Cefoxitin
658.800.000
658.800.000
0
24 tháng
67
Cefradin
570.024.000
570.024.000
0
24 tháng
68
Ceftizoxim
1.161.000.000
1.161.000.000
0
24 tháng
69
Ceftizoxim
420.000.000
420.000.000
0
24 tháng
70
Ceftizoxim
1.701.000.000
1.701.000.000
0
24 tháng
71
Cloxacilin
448.000.000
448.000.000
0
24 tháng
72
Clarithromycin
187.250.000
187.250.000
0
24 tháng
73
Spiramycin + metronidazol
252.000.000
252.000.000
0
24 tháng
74
Heparin
14.800.000
14.800.000
0
24 tháng
75
Amlodipin + atorvastatin
304.000.000
304.000.000
0
24 tháng
76
Magnesi hydroxyd + Nhôm Hydroxyd + Simethicon
316.000.000
316.000.000
0
24 tháng
77
Methyl prednisolon
555.800.000
555.800.000
0
24 tháng
78
Glibenclamid + metformin
210.000.000
210.000.000
0
24 tháng
79
Diazepam
17.787.000
17.787.000
0
24 tháng
80
Ambroxol
156.000.000
156.000.000
0
24 tháng
81
Natri clorid; Natri citrat; Kali clorid; Glucose khan
168.000.000
168.000.000
0
24 tháng
82
Natri clorid
300.000.000
300.000.000
0
24 tháng
83
Vitamin B1 + B6 + B12
119.000.000
119.000.000
0
24 tháng
84
Metformin
210.000.000
210.000.000
0
24 tháng
85
Metronidazol
75.600.000
75.600.000
0
24 tháng
86
Etoricoxib
94.500.000
94.500.000
0
24 tháng
87
Paracetamol
320.000.000
320.000.000
0
24 tháng
88
Fexofenadin
189.000.000
189.000.000
0
24 tháng
89
Amoxicilin
230.000.000
230.000.000
0
24 tháng
90
Azithromycin
207.000.000
207.000.000
0
24 tháng
91
Lisinopril + hydroclorothiazid
216.000.000
216.000.000
0
24 tháng
92
Perindopril + amlodipin
249.000.000
249.000.000
0
24 tháng
93
Drotaverin clohydrat
105.000.000
105.000.000
0
24 tháng
94
Gliclazid
263.200.000
263.200.000
0
24 tháng
95
Gliclazid + metformin
988.000.000
988.000.000
0
24 tháng
96
Atropin sulfat
4.800.000
4.800.000
0
24 tháng
97
Tobramycin + Dexamethason phosphat
79.500.000
79.500.000
0
24 tháng
98
Lidocain hydroclodrid
24.000.000
24.000.000
0
24 tháng
99
Midazolam
17.500.000
17.500.000
0
24 tháng
100
Morphin
7.140.000
7.140.000
0
24 tháng
101
Rocuronium bromid
73.800.000
73.800.000
0
24 tháng
102
Diclofenac
172.800.000
172.800.000
0
24 tháng
103
Paracetamol
165.060.000
165.060.000
0
24 tháng
104
Paracetamol + codein phosphat
285.000.000
285.000.000
0
24 tháng
105
Paracetamol + chlorpheniramin + phenylephrin
102.500.000
102.500.000
0
24 tháng
106
Piroxicam
27.864.000
27.864.000
0
24 tháng
107
Chlorpheniramin
102.500.000
102.500.000
0
24 tháng
108
Diphenhydramin
5.358.000
5.358.000
0
24 tháng
109
Adrenalin
57.750.000
57.750.000
0
24 tháng
110
Natri hydrocarbonat
9.600.000
9.600.000
0
24 tháng
111
Natri hydrocarbonat
12.000.000
12.000.000
0
24 tháng
112
Nor-adrenalin/Nor-epinephrin
94.500.000
94.500.000
0
24 tháng
113
Phenobarbital
630.000
630.000
0
24 tháng
114
Amoxicilin + acid clavulanic
684.000.000
684.000.000
0
24 tháng
115
Amoxicilin + Acid clavulanic
376.000.000
376.000.000
0
24 tháng
116
Ampicilin + Sulbactam
659.760.000
659.760.000
0
24 tháng
117
Ampicilin + sulbactam
318.400.000
318.400.000
0
24 tháng
118
Cefalexin
300.000.000
300.000.000
0
24 tháng
119
Cefamandol
770.000.000
770.000.000
0
24 tháng
120
Cefamandol
700.000.000
700.000.000
0
24 tháng
121
Cefdinir
242.838.000
242.838.000
0
24 tháng
122
Cefoperazon
550.000.000
550.000.000
0
24 tháng
123
Cefoperazon
599.970.000
599.970.000
0
24 tháng
124
Cefoperazon + sulbactam
588.000.000
588.000.000
0
24 tháng
125
Ceftriaxon
456.000.000
456.000.000
0
24 tháng
126
Cefuroxim
614.400.000
614.400.000
0
24 tháng
127
Gentamicin
18.480.000
18.480.000
0
24 tháng
128
Neomycin + polymyxin B + dexamethason
185.000.000
185.000.000
0
24 tháng
129
Metronidazol
346.000.000
346.000.000
0
24 tháng
130
Azithromycin
78.540.000
78.540.000
0
24 tháng
131
Spiramycin
149.100.000
149.100.000
0
24 tháng
132
Ciprofloxacin
70.800.000
70.800.000
0
24 tháng
133
Ofloxacin
106.760.400
106.760.400
0
24 tháng
134
Sulfamethoxazol + trimethoprim
150.900.000
150.900.000
0
24 tháng
135
Aciclovir
126.000.000
126.000.000
0
24 tháng
136
Clotrimazol
72.000.000
72.000.000
0
24 tháng
137
Clotrimazol + betamethason
90.000.000
90.000.000
0
24 tháng
138
Sắt (III) hydroxyd polymaltose+acid folic
203.400.000
203.400.000
0
24 tháng
139
Phytomenadion (vitamin K1)
24.000.000
24.000.000
0
24 tháng
140
Vitamin K
30.400.000
30.400.000
0
24 tháng
141
Tranexamic acid
42.000.000
42.000.000
0
24 tháng
142
Tranexamic acid
48.000.000
48.000.000
0
24 tháng
143
Glyceryl trinitrat
20.000.000
20.000.000
0
24 tháng
144
Glimepirid + Metformin hydroclorid
199.920.000
199.920.000
0
24 tháng
145
Enalapril + hydrochlorothiazid
416.000.000
416.000.000
0
24 tháng
146
Losartan + hydroclorothiazid
168.000.000
168.000.000
0
24 tháng
147
Nước oxy già
18.900.000
18.900.000
0
24 tháng
148
Salicylic acid + betamethason dipropionat
190.155.000
190.155.000
0
24 tháng
149
Povidon iodin
149.850.000
149.850.000
0
24 tháng
150
Povidon iodin
39.000.000
39.000.000
0
24 tháng
151
Natri clorid
129.990.000
129.990.000
0
24 tháng
152
Furosemid
10.500.000
10.500.000
0
24 tháng
153
Furosemid
5.000.000
5.000.000
0
24 tháng
154
Attapulgit mormoiron hoạt hóa + hỗn hợp magnesi carbonat-nhôm hydroxyd
134.400.000
134.400.000
0
24 tháng
155
Famotidin
1.800.000.000
1.800.000.000
0
24 tháng
156
Magnesi hydroxyd + nhôm hydroxyd
206.640.000
206.640.000
0
24 tháng
157
Magnesi hydroxyd + nhôm hydroxyd + simethicon
235.200.000
235.200.000
0
24 tháng
158
Magnesi hydroxyd + Nhôm hydroxyd + Simethicon
238.560.000
238.560.000
0
24 tháng
159
Esomeprazol
456.120.000
456.120.000
0
24 tháng
160
Pantoprazol
470.400.000
470.400.000
0
24 tháng
161
Drotaverin clohydrat
144.000.000
144.000.000
0
24 tháng
162
Papaverin hydroclorid
25.500.000
25.500.000
0
24 tháng
163
Bacillus subtilis
235.200.000
235.200.000
0
24 tháng
164
Kẽm gluconat
142.700.000
142.700.000
0
24 tháng
165
Lactobacillus acidophilus
150.000.000
150.000.000
0
24 tháng
166
Nifuroxazid
339.780.000
339.780.000
0
24 tháng
167
Methyl prednisolon
464.800.000
464.800.000
0
24 tháng
168
Methyl prednisolon
288.000.000
288.000.000
0
24 tháng
169
Methyl prednisolon
383.520.000
383.520.000
0
24 tháng
170
Methylprednisolon
165.000.000
165.000.000
0
24 tháng
171
Glibenclamid+metformin
140.800.000
140.800.000
0
24 tháng
172
Metformin
211.500.000
211.500.000
0
24 tháng
173
Natri clorid
84.000.000
84.000.000
0
24 tháng
174
Paracetamol
210.000.000
210.000.000
0
24 tháng
175
Acetaminophen + Clorpheniramin maleat
210.000.000
210.000.000
0
24 tháng
176
Natri hyaluronat
75.000.000
75.000.000
0
24 tháng
177
Oxytocin
65.000.000
65.000.000
0
24 tháng
178
Acetyl leucin
504.000.000
504.000.000
0
24 tháng
179
Acetyl leucin
520.000.000
520.000.000
0
24 tháng
180
Ambroxol
209.400.000
209.400.000
0
24 tháng
181
Bromhexin hydroclorid
200.000.000
200.000.000
0
24 tháng
182
Glucose khan + Natri clorid + Kali clorid + Trinatri citrat khan
84.000.000
84.000.000
0
24 tháng
183
Natri clorid + Kali clorid + Natri citrat dihydrat + Glucose khan + Kẽm (dưới dạng Kẽm gluconat)
220.000.000
220.000.000
0
24 tháng
184
Calci clorid
1.500.000
1.500.000
0
24 tháng
185
Glucose
7.500.000
7.500.000
0
24 tháng
186
Glucose
270.000.000
270.000.000
0
24 tháng
187
Magnesi sulfat
2.900.000
2.900.000
0
24 tháng
188
Manitol
18.000.000
18.000.000
0
24 tháng
189
Natri clorid
311.800.000
311.800.000
0
24 tháng
190
Ringer lactat
252.000.000
252.000.000
0
24 tháng
191
Nước cất pha tiêm
279.000.000
279.000.000
0
24 tháng
192
Nước cất pha tiêm
100.800.000
100.800.000
0
24 tháng
193
Sắt gluconat + mangan gluconat + đồng gluconat
164.750.000
164.750.000
0
24 tháng
194
Mecobalamin
499.800.000
499.800.000
0
24 tháng
195
Vitamin B1 + B6 + B12
88.200.000
88.200.000
0
24 tháng
196
Fentanyl
22.500.000
22.500.000
0
24 tháng
197
Dobutamin
65.900.000
65.900.000
0
24 tháng
198
Insulin analog tác dụng chậm, kéo dài (Glargine, Detemir, Degludec)
630.000.000
630.000.000
0
24 tháng
199
Salbutamol + ipratropium
75.600.000
75.600.000
0
24 tháng
200
Dolutegravir (tương đương Dolutegravir natri 52,6mg) 50mg; Lamivudine 300mg; Tenofovir disoproxil fumarate (tương đương Tenofovir disoproxil 245mg) 300mg
126.240.000
126.240.000
0
24 tháng
201
Ethambutol
94.500.000
94.500.000
0
24 tháng
202
Isoniazid + ethambutol
104.880.000
104.880.000
0
24 tháng
203
Isoniazid
11.000.000
11.000.000
0
24 tháng
204
Pyrazinamid
12.000.000
12.000.000
0
24 tháng
205
Aciclovir
239.000.000
239.000.000
0
24 tháng
206
Drotaverin clohydrat
12.600.000
12.600.000
0
24 tháng
207
Rocuronium bromid
115.900.000
115.900.000
0
24 tháng

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Thuốc Generic". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Thuốc Generic" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 45

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây