Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01 "Toàn bộ chi phí xây lắp"

Tìm thấy: 17:04 13/12/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp sửa chữa đường giao thông thôn 8b xã Lộc Thành
Tên gói thầu
Gói thầu số 01 "Toàn bộ chi phí xây lắp"
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Khác
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước và nhân dân đóng góp
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Bảo Lâm, Tỉnh Lâm Đồng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
17:00 23/12/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
341/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
13/12/2023 16:59
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Lộc Thành
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:00 13/12/2023
đến
17:00 23/12/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
17:00 23/12/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
65.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 23/12/2023 (22/03/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH ĐỨC GIA HUY Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Thôn 1 - Xã Lộc An - Huyện Bảo Lâm - Tỉnh Lâm Đồng
2 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI QUỐC THIÊN Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Số 84 đường Lý Tự Trọng - Phường 2 - Thành phố Bảo Lộc - Tỉnh Lâm Đồng
3 Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Bảo Lâm Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán 19 Nguyễn Tất Thành - Tổ 8 - Thị trấn Lộc Thắng - Bảo Lâm - Lâm Đồng
4 CÔNG TY TNHH PHONG THIÊN ĐẠT Tư vấn lập E-HSMT Số 20 đường Bùi Thị Xuân - Phường 1 - Thành phố Bảo Lộc - Tỉnh Lâm Đồng
5 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI QUỐC THIÊN Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 84 đường Lý Tự Trọng - Phường 2 - Thành phố Bảo Lộc - Tỉnh Lâm Đồng
6 CÔNG TY TNHH PHONG THIÊN ĐẠT Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 20 đường Bùi Thị Xuân - Phường 1 - Thành phố Bảo Lộc - Tỉnh Lâm Đồng
7 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI QUỐC THIÊN Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 84 đường Lý Tự Trọng - Phường 2 - Thành phố Bảo Lộc - Tỉnh Lâm Đồng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cần trục >= 6T
1
2
Máy cắt uốn 5 kW
1
3
Máy đầm bàn 1 kW
1
4
Máy đầm dùi 1,5 kW
1
5
Máy đào >=0,5m3
2
6
Máy hàn 23 kW
1
7
Máy lu >= 10T
1
8
Máy lu rung 25T
1
9
Máy rải 50-60m3/h
1
10
Máy trộn bê tông 250l
1
11
Máy trộn vữa 150l
1
12
Máy ủi 110CV
1
13
Ô tô tự đổ 10T
2
14
Ô tô tưới nước 5m3
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
I. Nền đường
2
Đào xúc đất để đắp hoặc đổ ra bãi thải, bãi tập kết bằng máy đào 1,6m3, đất cấp I
13.873
100 m3 đất nguyên thổ
3
Vận chuyển đất 1km tiếp theo bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi ≤ 5km, đất cấp I
13.873
100 m3 đất nguyên thổ/1km
4
Vận chuyển đất 1km tiếp theo bằng ôtô tự đổ 10 tấn ngoài phạm vi 5km, đất cấp I
13.873
100 m3 đất nguyên thổ/1km
5
Đào nền đường bằng máy đào 1,6m3, đất cấp II
97.926
100 m3 đất nguyên thổ
6
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 9 tấn, độ chặt yêu cầu K=0,95
43.759
100 m3
7
San đầm đất mặt bằng bằng máy lu bánh thép 16 tấn, độ chặt yêu cầu K=0,95
15.067
100 m3
8
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi ≤ 1000m, đất cấp II
48.478
100 m3 đất nguyên thổ
9
Vận chuyển đất 1km tiếp theo bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi ≤ 5km, đất cấp II
48.478
100 m3 đất nguyên thổ/1km
10
Di dời trụ điện
26
công
11
II. Mặt đường
12
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên
9.744
100 m3
13
Gia cố nền đất yếu bằng nilon, làm nền đường, mái đê, đập
42.739
100 m2
14
Bê tông mặt đường chiều dày mặt đường ≤ 25cm Mác 250 XM PCB40 độ sụt 2-4cm đá 1x2
1262.794
m3
15
Xây mái dốc thẳng đá hộc Mác 100 XM PCB40 ML >2
102.5
m3
16
III. Mương thoát nước dọc
17
Đào kênh mương bằng máy đào 1,6m3, chiều rộng kênh mương ≤ 6m, đất cấp II
1.266
100 m3 đất nguyên thổ
18
Bê tông móng chiều rộng > 250cm Mác 150 XM PCB40 độ sụt 2-4cm đá 1x2
35.99
m3
19
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn thép cấu kiện bê tông đúc sẵn, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
6.465
100 m2
20
Sản xuất cấu kiện bê tông đúc sẵn, bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô Mác 200 XM PCB40 độ sụt 2-4cm đá 1x2
88.15
m3
21
Lắp các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng cấu kiện ≤ 100 kg
4198
cấu kiện
22
Vữa chèn khe
3.51
m3
23
IV. Mương đan chịu lực
24
Đào kênh mương bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng kênh mương ≤ 6m, đất cấp II
0.378
100 m3 đất nguyên thổ
25
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi ≤ 1000m, đất cấp II
0.378
100 m3 đất nguyên thổ
26
Vận chuyển đất 1km tiếp theo bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi ≤ 5km, đất cấp II
0.378
100 m3 đất nguyên thổ/1km
27
Bê tông lót móng chiều rộng > 250cm Mác 150 XM PCB40 độ sụt 2-4cm đá 4x6
4.2
m3
28
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn thép, ván khuôn móng dài
0.521
100 m2
29
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn thép, ván khuôn móng
3.218
100 m2
30
Bê tông mương cáp, rãnh nước Mác 200 XM PCB40 độ sụt 2-4cm đá 1x2
24.69
m3
31
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn thép cấu kiện bê tông đúc sẵn, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
0.213
100 m2
32
Gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn, cốt thép pa nen, đường kính > 10mm
0.493
tấn
33
Sản xuất cấu kiện bê tông đúc sẵn, bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô Mác 200 XM PCB40 độ sụt 2-4cm đá 1x2
4.347
m3
34
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng từ 50kg đến 200kg bằng cần cẩu
42
cấu kiện
35
V. Cống D100
36
Đào móng công trình bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng ≤ 6m, đất cấp II
6.157
100 m3 đất nguyên thổ
37
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 9 tấn, độ chặt yêu cầu K=0,95
3.12
100 m3
38
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi ≤ 1000m, đất cấp II
2.631
100 m3 đất nguyên thổ
39
Vận chuyển đất 1km tiếp theo bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi ≤ 5km, đất cấp II
2.631
100 m3 đất nguyên thổ/1km
40
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax ≤ 6
55.37
m3
41
Xây móng đá hộc chiều dày ≤ 60cm Mác 100 XM PCB40 ML >2
234.9
m3
42
Xây tường thẳng đá hộc chiều dày ≤ 60cm, chiều cao ≤ 2m Mác 100 XM PCB40 ML >2
24.72
m3
43
Gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn, cốt thép ống cống, ống buy, đường kính ≤ 10mm
1.899
tấn
44
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn thép cấu kiện bê tông đúc sẵn, ván khuôn các loại cấu kiện khác
3.665
100 m2
45
Sản xuất cấu kiện bê tông đúc sẵn, bê tông ống cống Mác 200 XM PCB40 độ sụt 2-4cm đá 1x2
18.32
m3
46
Lắp đặt ống bê tông, đoạn ống dài 1m bằng cần cẩu, đường kính ống ≤ 1000mm
55
đoạn ống
47
Quét nhựa bi tum và dán bao tải, 1 lớp bao tải 2 lớp nhựa
200.03
m2
48
Láng nền, sàn không đánh màu, chiều dày 2cm Mác 100 XM PCB40 ML >2
200.03
m2
49
VI. An toàn giao thông
50
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại biển tam giác cạnh 70cm Mác 150 XM PCB40 độ sụt 2-4cm đá 1x2
31
cái

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH PHONG THIÊN ĐẠT như sau:

  • Có quan hệ với 70 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,14 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 6,35%, Xây lắp 91,97%, Tư vấn 0,68%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 1%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 816.521.045.463 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 801.294.698.725 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,86%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01 "Toàn bộ chi phí xây lắp"". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01 "Toàn bộ chi phí xây lắp"" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 67

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây