Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Toàn bộ phần chi phí xây dựng

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 17:24 24/10/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa tuyến đường Đồng Mui, xóm 10, xã Khánh Sơn, huyện Nam Đàn
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Toàn bộ phần chi phí xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện, xã và huy động nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
09:00 31/10/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
453/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
23/10/2024 17:21
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Khánh Sơn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:22 24/10/2024
đến
09:00 31/10/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 31/10/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
21.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi mốt triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 31/10/2024 (29/01/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Hoàng Đức Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 5, đường Phan Bội Châu, thành phố Vinh, tỉnh Nghệ An
2 Phòng Kinh tế Hạ tầng huyện Nam Đàn Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Thị trấn Nam Đàn, huyện Nam Đàn, tỉnh Nghệ An
3 Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Hoàng Đức Tư vấn lập E-HSMT Số 5, đường Phan Bội Châu, thành phố Vinh, tỉnh Nghệ An
4 Công ty cổ phần Duy Nguyên Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 4, ngõ 2, đường Hoàng Văn Thụ, phường Hà Huy Tập, thành phố Vinh, tỉnh Nghệ An
5 Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Hoàng Đức Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 5, đường Phan Bội Châu, thành phố Vinh, tỉnh Nghệ An
6 Công ty cổ phần Duy Nguyên Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 4, ngõ 2, đường Hoàng Văn Thụ, phường Hà Huy Tập, thành phố Vinh, tỉnh Nghệ An

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy hàn - công suất: 23 kW
1
2
Máy đầm bê tông, đầm bàn - công suất: 1,0 kW
1
3
Máy đầm bê tông, đầm dùi - công suất: 1,5 kW
1
4
Máy trộn bê tông - dung tích: 250 lít
1
5
Máy đầm đất cầm tay - trọng lượng: 70 kg
1
6
Máy đào một gầu, bánh xích - dung tích gầu: 1,25 m3
1
7
Máy lu bánh thép tự hành - trọng lượng: 16 T
1
8
Máy ủi - công suất: 110 CV
1
9
Ô tô tự đổ - trọng tải: 7 T
1
10
Ô tô tưới nước - dung tích: 5,0 m3
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC: ĐƯỜNG GIAO THÔNG
2
Đào nền đường - Cấp đất I
4.549
1m3
3
Đào nền đường bằng máy - Cấp đất I
2.229
100m3
4
Vận chuyển đất, phạm vi ≤1000m - Cấp đất I
2.274
100m3
5
Đào nền đường - Cấp đất II
7.507
1m3
6
Đào nền đường bằng máy - Cấp đất II
3.678
100m3
7
Vận chuyển đất, phạm vi ≤1000m - Cấp đất II
3.753
100m3
8
Mua đất tại mỏ đất về đắp
683.918
m3
9
Đào xúc đất bằng máy - Cấp đất III
5.999
100m3
10
Vận chuyển đất
68.392
10m³/1km
11
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,95
1.062
100m3
12
Đắp nền đường, độ chặt Y/C K = 0,95
5.203
100m3
13
Bê tông mặt đường dày mặt đường ≤25cm, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
159.565
m3
14
Rải giấy dầu lớp cách ly
8.865
100m2
15
Đắp cát công trình, độ chặt Y/C K = 0,95
0.266
100m3
16
Thi công mặt đường đá 4x6 chèn đá dăm, chiều dày mặt đường 15cm
8.865
100m2
17
Bê tông mặt đường dày mặt đường ≤25cm, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
321.565
m3
18
Thi công mặt đường chèn đá dăm, chiều dày mặt đường 5cm
17.865
100m2
19
Cày xới mặt đường đá dăm hoặc láng nhựa cũ
17.865
100m2
20
Bê tông mặt đường dày mặt đường ≤25cm, bê tông M200, đá 1x2, PCB40
63.431
m3
21
Thi công mặt đường đá 4x6 chèn đá dăm, chiều dày mặt đường 10cm
6.343
100m2
22
Ván khuôn thép mặt đường bê tông
2.17
100m2
23
Bê tông mặt đường dày mặt đường ≤25cm, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
29.753
m3
24
Ván khuôn thép mặt đường bê tông
0.155
100m2
25
HẠNG MỤC: AN TOÀN GIAO THÔNG
26
Cột đỡ biển báo fi90 dày 2mm; sơn trắng đỏ
14.75
md
27
Biển báo tam giác L=900mm
5
biển
28
Bê tông móng, chiều rộng ≤250cm, M150, đá 1x2, PCB40
0.75
m3
29
Ván khuôn móng cột
0.06
100m2
30
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra, rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất III
1.88
1m3
31
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,95
0.011
100m3
32
Thay thế cột biển báo
1
1 cột
33
Cột đỡ biển báo fi90 dày 2mm; sơn trắng đỏ
19.3
md
34
Biển báo bát giác L=900mm
5
biển
35
Biển báo chữ nhật L=1000x750mm
5
biển
36
Biển báo tam giác L=900mm
1
biển
37
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ, chiều rộng ≤250cm, M150, đá 1x2, PCB40
0.63
m3
38
Ván khuôn móng cột
0.05
100m2
39
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra, rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất III
1.57
1m3
40
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,95
0.009
100m3
41
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang
70
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Toàn bộ phần chi phí xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Toàn bộ phần chi phí xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 52

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây