Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Toàn bộ phần chi phí xây dựng

Tìm thấy: 11:07 04/04/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp tuyến mương xóm Đông Xuân từ cửa bà Phương Đạm đến Trọt Trường xã Trung Phúc Cường
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Toàn bộ phần chi phí xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Nâng cấp tuyến mương xóm Đông Xuân từ cửa bà Phương Đạm đến Trọt Trường xã Trung Phúc Cường
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện, xã và huy động nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Nam Đàn, Tỉnh Nghệ An
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
09:00 12/04/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500117104_2504041058
Ngày phê duyệt
04/04/2025 11:05
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Trung Phúc Cường
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:06 04/04/2025
đến
09:00 12/04/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 12/04/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
17.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười bảy triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 12/04/2025 (11/07/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn đầu tư và xây dựng Tiến Thắng Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 132, Ngõ 98 Đường Võ Thị Sáu, Phường Trường Thi, Thành phố Vinh, tỉnh Nghệ An
2 Phòng nông nghiệp và môi trường huyện Nam Đàn Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Thị trấn Nam Đàn, huyện Nam Đàn, tỉnh Nghệ An
3 Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Hoàng Đức Tư vấn lập E-HSMT Số 5, đường Phan Bội Châu, thành phố Vinh, tỉnh Nghệ An.
4 Công ty cổ phần Duy Nguyên Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 4, ngõ 2, đường Hoàng Văn Thụ, phường Hà Huy Tập, thành phố Vinh, tỉnh Nghệ An.
5 Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Hoàng Đức Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 5, đường Phan Bội Châu, thành phố Vinh, tỉnh Nghệ An.
6 Công ty cổ phần Duy Nguyên Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 4, ngõ 2, đường Hoàng Văn Thụ, phường Hà Huy Tập, thành phố Vinh, tỉnh Nghệ An.

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cần cẩu bánh hơi - sức nâng ≥ 6 T
1
2
Máy cắt uốn cốt thép - công suất ≥ 5,0 kW
1
3
Máy đào một gầu, bánh xích - dung tích gầu ≥ 0,40 m3
1
4
Máy đào một gầu, bánh xích - dung tích gầu ≥ 1,25 m3
1
5
Máy đầm bê tông, dầm dùi - công suất ≥ 1,5 kW
1
6
Máy đầm bê tông, đầm bàn - công suất ≥ 1,0 kW
1
7
Máy đầm đất cầm tay - trọng lượng ≥ 70 kg
1
8
Máy hàn xoay chiều - công suất ≥ 23,0 kW
1
9
Máy lu bánh thép tự hành - trọng lượng tĩnh ≥ 10,0 T
1
10
Máy trộn bê tông - dung tích ≥ 250,0 lít
1
11
Ô tô tự đổ - trọng tải ≥ 7,0 T
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đào đất móng, đất cấp II
14.304
m3
2
Đào kênh mương, đất cấp II
2.718
100m3
3
Vận chuyển đất, đất cấp II
2.861
100m3
4
Phá dỡ kết cấu gạch đá
14.97
m3
5
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép
4.34
m3
6
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m
19.31
m3
7
Mua đất
139.383
m3
8
Đào xúc đất, đất cấp III
1.152
100m3
9
Vận chuyển đất
13.938
10m3/1km
10
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,95
1.019
100m3
11
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép
13.46
m3
12
Vận chuyển phế thải
13.46
m3
13
Thi công mặt đường đá dăm nước lớp trên, chiều dày mặt đường đã lèn ép 12 cm
2.701
100m2
14
Đắp cát công trình bằng thủ công, đắp nền móng công trình
8.1
m3
15
Rải Nilon chống mất nước
2.701
100m2
16
Đổ bê tông mặt đường, đá 1x2, mác 250, PCB40
48.61
m3
17
Đổ bê tông móng, đá 2x4, mác 150, PCB40
1.1
m3
18
Đổ bê tông móng, đá 1x2, mác 200, PCB40
2.97
m3
19
Đổ bê tông tường, đá 1x2, mác 200, PCB40
6.73
m3
20
Ván khuôn móng dài
0.088
100m2
21
Ván khuôn thân kênh
0.898
100m2
22
Cốt thép thân mương, đường kính cốt thép <= 10mm
0.483
tấn
23
Quét nhựa bitum và dán bao tải, 2 lớp bao tải 3 lớp nhựa
0.88
m2
24
Đổ bê tông tấm đan đá 1x2, mác 250, PCB40
2.83
m3
25
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép tấm đan, đường kính cốt thép <= 10mm
0.267
tấn
26
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép tấm đan, đường kính cốt thép <= 18mm
0.118
tấn
27
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn nắp đan
0.125
100m2
28
Lắp đặt cấu kiện bằng cần cẩu
22
1 cấu kiện
29
Đổ bê tông móng, đá 2x4, mác 150, PCB40
17.6
m3
30
Đổ bê tông móng, đá 1x2, mác 200, PCB40
47.52
m3
31
Đổ bê tông tường, đá 1x2, mác 200, PCB40
86.59
m3
32
Ván khuôn móng dài
1.408
100m2
33
Ván khuôn thân kênh
11.546
100m2
34
Công tác gia công lắp dựng cốt thép thân mương, đường kính cốt thép <= 10mm
6.857
tấn
35
Quét nhựa bitum và dán bao tải, 2 lớp bao tải 3 lớp nhựa
13.34
m2
36
Đổ bê tông tấm đan đá 1x2, mác 250, PCB40
45.27
m3
37
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép tấm đan, đường kính cốt thép <= 10mm
4.266
tấn
38
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép tấm đan, đường kính cốt thép <= 18mm
1.89
tấn
39
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn nắp đan
2.006
100m2
40
Lắp đặt cấu kiện bằng cần cẩu
352
1 cấu kiện
41
Đổ bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 150, PCB40
0.65
m3
42
Ván khuôn móng dài
0.022
100m2
43
Đổ bê tông tường, đá 1x2, mác 200, PCB40
5.49
m3
44
Ván khuôn thép, ván khuôn thân hố
0.785
100m2
45
Công tác gia công lắp dựng cốt thép thân hố, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.15
tấn
46
Công tác gia công lắp dựng cốt thép thân hố, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
0.167
tấn
47
Đổ bê tông tấm đan đá 1x2, mác 250, PCB40
0.22
m3
48
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép tấm đan, đường kính cốt thép <= 10mm
0.109
tấn
49
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép tấm đan, đường kính cốt thép <= 18mm
0.048
tấn
50
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ nắp đan
0.051
100m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Toàn bộ phần chi phí xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Toàn bộ phần chi phí xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 39

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây