Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Cảnh báo: Thời gian đánh giá, hủy thầu kéo dài không đáp ứng Điều 12 Luật đấu thầu 2013-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!
| Ngày đóng thầu | 12/04/2022 11:00 |
|---|---|
| Giai đoạn hủy thầu | Đã có kết quả lựa chọn nhà thầu |
| Lý do | HS dự thầu không đáp ứng |
| Số hiệu văn bản | 43/QĐ - UBND |
| Ngày phê duyệt | 20/06/2022 |
| Thời điểm hủy thầu | 27/07/2022 04:53 |
| Đính kèm quyết định | QĐ hủy thầu ao đại trạch.pdf |
| STT | Mô tả công việc mời thầu | Ký mã hiệu | Khối lượng | Đơn vị tính | Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính | Ghi chú |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Đào xúc đất bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất I | 62,353 | 100m3 | Theo BVTC và Chương V E-HSMT | ||
| 2 | Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi | 30,263 | 100m3 | Theo BVTC và Chương V E-HSMT | ||
| 3 | Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T 4km tiếp theo trong phạm vi | 30,263 | 100m3 | Theo BVTC và Chương V E-HSMT | ||
| 4 | Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3 - Cấp đất I | 14,451 | 100m3 | Theo BVTC và Chương V E-HSMT | ||
| 5 | Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3 - Cấp đất II | 2,041 | 100m3 | Theo BVTC và Chương V E-HSMT | ||
| 6 | Đào móng bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II | 20,939 | 100m3 | Theo BVTC và Chương V E-HSMT | ||
| 7 | Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90 | 7,338 | 100m3 | Theo BVTC và Chương V E-HSMT | ||
| 8 | Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 9T, độ chặt yêu cầu K=0,90 | 29,173 | 100m3 | Theo BVTC và Chương V E-HSMT | ||
| 9 | Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi | 29,359 | 100m3 | Theo BVTC và Chương V E-HSMT | ||
| 10 | Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 7 tấn 1km tiếp theo trong phạm vi | 29,359 | 100m3 | Theo BVTC và Chương V E-HSMT | ||
| 11 | Đắp cát công trình bằng máy lu bánh thép 9T, độ chặt yêu cầu K=0,95 | 16,634 | 100m3 | Theo BVTC và Chương V E-HSMT | ||
| 12 | Đắp cát công trình bằng máy lu bánh thép 9T, độ chặt yêu cầu K=0,98 | 11,158 | 100m3 | Theo BVTC và Chương V E-HSMT | ||
| 13 | Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới | 5,579 | 100m3 | Theo BVTC và Chương V E-HSMT | ||
| 14 | Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên | 3,347 | 100m3 | Theo BVTC và Chương V E-HSMT | ||
| 15 | Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 1kg/m2 | 21,626 | 100m2 | Theo BVTC và Chương V E-HSMT | ||
| 16 | Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (Loại R ≥ 25) - Chiều dày mặt đường đã lèn ép 7cm | 21,626 | 100m2 | Theo BVTC và Chương V E-HSMT | ||
| 17 | Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 1kg/m2 | 21,626 | 100m2 | Theo BVTC và Chương V E-HSMT | ||
| 18 | Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (Loại C ≤ 12,5) - Chiều dày mặt đường đã lèn ép 5cm | 21,626 | 100m2 | Theo BVTC và Chương V E-HSMT | ||
| 19 | Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy | 0,765 | 100m2 | Theo BVTC và Chương V E-HSMT | ||
| 20 | Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng | 15,382 | m3 | Theo BVTC và Chương V E-HSMT | ||
| 21 | Bó vỉa thẳng hè đường bằng bó vỉa đá xanh đen KT 23x26x100cm | 175,49 | m | Theo BVTC và Chương V E-HSMT | ||
| 22 | Bó vỉa cong hè đường bằng bó vỉa đá xanh đen KT 23x26x50cm | 45,31 | m | Theo BVTC và Chương V E-HSMT | ||
| 23 | Bó vỉa hè đường bằng tấm đan bê thông đúc sẵn, bó vỉa thẳng 18x23x100cm, vữa XM mác 75 | 175,49 | m | Theo BVTC và Chương V E-HSMT | ||
| 24 | Bó vỉa hè đường bằng tấm đan bê thông đúc sẵn, bó vỉa cong 18x20x50cm, vữa XM mác 75 | 45,31 | m | Theo BVTC và Chương V E-HSMT | ||
| 25 | Đá lát xanh đen trơn KT 30x60x5cm | 56,916 | m2 | Theo BVTC và Chương V E-HSMT | ||
| 26 | Lát đá tấm đan rãnh biên, vữa XM mác 75 | 56,916 | m2 | Theo BVTC và Chương V E-HSMT | ||
| 27 | Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng | 197,815 | m3 | Theo BVTC và Chương V E-HSMT | ||
| 28 | Đá xanh đen băm toàn phần KT 400x400x30mm | 1.978,15 | m2 | Theo BVTC và Chương V E-HSMT | ||
| 29 | Lát vỉa hè bằng đá xanh, vữa XM mác 75 | 1.978,15 | m2 | Theo BVTC và Chương V E-HSMT | ||
| 30 | Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật | 0,466 | 100m2 | Theo BVTC và Chương V E-HSMT | ||
| 31 | Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng | 5,048 | m3 | Theo BVTC và Chương V E-HSMT | ||
| 32 | Bó vỉa đá bồn cây KT 15x10x50cm | 49 | m | Theo BVTC và Chương V E-HSMT | ||
| 33 | Bó vỉa đá bồn cây KT 15x10x60cm | 58,8 | m | Theo BVTC và Chương V E-HSMT | ||
| 34 | Xây gạch xi măng 6,5x10,5x22, xây móng, chiều dày | 1,927 | m3 | Theo BVTC và Chương V E-HSMT | ||
| 35 | Ốp gạch lá dừa, XM PCB30 | 12,961 | m2 | Theo BVTC và Chương V E-HSMT | ||
| 36 | Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75 | 8,415 | m2 | Theo BVTC và Chương V E-HSMT | ||
| 37 | Mua đất mầu trồng cây (làm tơi xốp, sạch rác, đã trộn phân bón) | 16,82 | m3 | Theo BVTC và Chương V E-HSMT | ||
| 38 | Cây OSaka đường kính 16-18 cm cao >3.5m | 49 | cây | Theo BVTC và Chương V E-HSMT | ||
| 39 | Mua cây phượng vĩ cổ thụ đường kính D50 CM | 1 | cây | Theo BVTC và Chương V E-HSMT | ||
| 40 | Phá dỡ kết cấu gạch đá bằng búa căn khí nén 3m3/ph | 0,4 | m3 | Theo BVTC và Chương V E-HSMT | ||
| 41 | Xây gạch xi măng 6,5x10,5x22, xây gối đỡ ống, rãnh thoát nước, vữa XM mác 75 | 0,36 | m3 | Theo BVTC và Chương V E-HSMT | ||
| 42 | Trát tường trong, dày 1,5cm, Vữa XM M75, XM PCB30 | 1,375 | m2 | Theo BVTC và Chương V E-HSMT | ||
| 43 | Đào móng bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II | 0,883 | 100m3 | Theo BVTC và Chương V E-HSMT | ||
| 44 | Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95 | 0,115 | 100m3 | Theo BVTC và Chương V E-HSMT | ||
| 45 | Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật | 0,212 | 100m2 | Theo BVTC và Chương V E-HSMT | ||
| 46 | Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng | 9,86 | m3 | Theo BVTC và Chương V E-HSMT | ||
| 47 | Xây gạch xi măng 6,5x10,5x22, xây hố ga, hố van, vữa XM mác 75 | 42,256 | m3 | Theo BVTC và Chương V E-HSMT | ||
| 48 | Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75 | 106,505 | m2 | Theo BVTC và Chương V E-HSMT | ||
| 49 | Láng nền sàn không đánh mầu, dày 2cm, vữa XM mác 75 | 19 | m2 | Theo BVTC và Chương V E-HSMT | ||
| 50 | Gia công Lắp dựng cốt thép móng, ĐK >18mm | 0,167 | tấn | Theo BVTC và Chương V E-HSMT |
Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)
| Loại chi phí | Công thức tính | Mức phí áp dụng (VND) |
|---|---|---|
| Chi phí duy trì tài khoản hàng năm | ||
| Chi phí nộp hồ sơ dự thầu | ||
| Chi phí nộp hồ sơ đề xuất | ||
| Chi phí trúng thầu | ||
| Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử | ||
| Tổng chi phí dự kiến | ||
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Không ví dụ nào về cách ứng xử tồi rõ ràng hơn là sự tâng bốc. Nếu bạn tâng bốc tất cả, bạn chẳng làm ai hài lòng; Nếu bạn chỉ tâng bốc một hoặc hai người, bạn làm phật lòng những người còn lại. "
Jonathan Swift
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu hàng hóa không?
Không có dữ liệu hàng hoá
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu thiết bị thi công không? Nếu có xin vui lòng đợi hệ thống trong giây lát, để hệ thống có thể tải dữ liệu về máy của bạn!
Hàng hóa tương tự Chủ đầu tư UBND xã ĐÌnh Tổ đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự Chủ đầu tư từng mua.
Hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác UBND xã ĐÌnh Tổ đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác từng mua.
Hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế.