Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp

Tìm thấy: 08:11 27/05/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp Đài tưởng niệm liệt sỹ xã Quỳnh Thạch, huyện Quỳnh Lưu
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã và huy động các nguồn vốn hợp pháp khác.
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Quỳnh Lưu, Tỉnh Nghệ An
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 01/06/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
Số 628/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
23/05/2024 17:01
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ QUỲNH THẠCH
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:08 27/05/2024
đến
08:00 01/06/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:05 01/06/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
45.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 01/06/2024 (30/08/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn thiết kế kiến trúc và xây dựng Bảo Ân Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Xã Quỳnh Hưng, huyện Quỳnh Lưu, tỉnh Nghệ An
2 Phòng Kinh tế và hạ tầnghuyện Quỳnh Lưu, tỉnh Nghệ An Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Khối 3, thị trấn Cầu Giát, huyện Quỳnh Lưu, tỉnh Nghệ An
3 Chủ đầu tư thuê tư vấn đấu thầu Tư vấn lập E-HSMT Theo hợp đồng số 07/2024/ HĐTV-ĐT ngày 20/5/2024
4 Chủ đầu tư thuê tư vấn thẩm định đấu thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT Theo hợp đồng số 08/2024/ HĐTV-TĐ ngày 20/5/2024
5 Chủ đầu tư thuê tư vấn đấu thầu Tư vấn đánh giá E-HSDT Theo hợp đồng số 07/2024/ HĐTV-ĐT ngày 20/5/2024
6 Chủ đầu tư thuê tư vấn thẩm định đấu thầu Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Theo hợp đồng số 08/2024/ HĐTV-TĐ ngày 20/5/2024

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào
2
2
Ô tô tải
2
3
Máy ủi
1
4
Máy trộn bê tông
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đèn LED trang trí sân vườn (thương hiệu bộ điện thuộc EU/G7, bảo hành 3 năm, IP66, Dimming 2-5 cấp, chống xung sét >20kV) Đèn MFUHAILIGHT
6
bộ
2
Cột điện chiếu sáng, cột thép bát giác liền cần đơn, cao 7m, vươn 1,5m, dày 3mm (Công ty Hapulico hoặc tương đương)
6
cột
3
Lắp dựng cột đèn bằng máy, cột thép, cột gang chiều cao cột <=8m
12
cột
4
Đèn đường LED đường phố, đèn pha; hiệu suất quang >=110Lm/w, chống sét 10kV (LED IOTA-150W, diming 5 cấp)
6
bộ
5
Đào kênh mương, rãnh thoát nước, đường ống, đường cáp bằng thủ công, rộng <= 1m, sâu <=1m, đất cấp III (tính 5% khối lượng)
1.26
m3
6
Đào kênh mương, chiều rộng <= 6m, máy đào 0,8m3, đất cấp III (tính 95% khối lượng)
0.2394
100m3
7
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.084
100m3
8
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x4mm2
101.4
m
9
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x2.5mm2
118.6
m
10
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x10mm2
30
m
11
Lắp đặt ống nhựa đặt chìm bảo hộ dây dẫn, đường kính 42mm
1.02
m
12
Lắp đặt ống nhựa đặt chìm bảo hộ dây dẫn, đường kính 16mm
1.2
m
13
Lắp đặt công tắc - 2 hạt trên 1 công tắc
2
cái
14
Lắp đặt đèn trang trí trụ rào 10W
8
bộ
15
Lắp đặt Đèn rọi kỳ đài hắt từ dưới nền lên loại đèn rọi ngoài trời chịu nước, LED 21W
4
bộ
16
Lắp đặt đèn rọi kỳ đài hắt từ dưới nền lên loại đèn rọi ngoài trời chịu nước, LED 50W
3
bộ
17
Lắp đặt aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện 50Ampe
3
cái
18
Tủ điện 200x300x130 chống nước
2
cái
19
CẤP NƯỚC TỔNG THỂ
20
Đào đường ống nước bằng thủ công, rộng <= 1m, sâu <=1m, đất cấp III
11.25
m3
21
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.1125
100m3
22
Lắp đặt ống nhựa HDPE nối bằng phương pháp hàn, đoạn ống dài 70m, đường kính ống 27mm
1.25
100m
23
Lắp đặt cút nhựa 1 đầu ren PVC nối bằng phương pháp hàn, đường kính côn, cút 27mm
18
cái
24
Lắp đặt rắc co PVC nối bằng phương pháp hàn, đường kính 27mm
2
cái
25
Lắp đặt cút 90 độ D27 nối bằng phương pháp hàn, đường kính 27mm
39
cái
26
Lắp đặt tê D27x27 bằng phương pháp hàn, đường kính 27mm
14
cái
27
Lắp đặt vòi nước bằng Inox
18
bộ
28
Lắp đặt máy bơm nước tự động PENTAX CM50 0,5HP
1
cái
29
Keo dán ống
5
ống
30
Băng tan
5
cuộn
31
Đai vít neo giữ ống D27
26
Cái
32
MƯƠNG THOÁT NƯỚC TỔNG THỂ
33
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <= 1m, đất cấp III (5% khối lượng)
3.3446
m3
34
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,8m3, đất cấp III (95% khối lượng)
0.6355
100m3
35
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn bê tông lót
0.2144
100m2
36
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông mương cáp, rãnh nước, đá 1x2, mác 150, PCB40
8.576
m3
37
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây tường thẳng, chiều dày <= 33cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75, PCB40
13.0248
m3
38
Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB40
160.8
m2
39
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn gỗ, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
0.3072
100m2
40
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan, đường kính <= 10mm
0.7534
tấn
41
Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công - sản xuất bằng máy trộn. Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, đá 1x2, mác 200, PCB40
6.048
m3
42
Bốc xếp cấu kiện bê tông đúc sãn trọng lượng <= 200kg bằng cần cẩu - bốc xếp lên
120
cấu kiện
43
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng > 50kg-200kg bằng cần cẩu
120
1 cấu kiện
44
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.223
100m3
45
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 18mm
0.5022
tấn
46
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 200, PCB40
11.5059
m3
47
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn cổ cột
0.9609
100m2
48
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông cổ cột, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 200, PCB40
5.2853
m3
49
Xây đá hộc, xây móng, chiều dày <= 60cm, vữa XM mác 75, PCB40
35.9578
m3
50
Xây đá hộc, xây móng, chiều dày > 60cm, vữa XM mác 75, PCB40
29.6947
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 88

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây