Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp

Tìm thấy: 10:21 22/11/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp đập tràn đội 1 xã Nghĩa Hồng, huyện Nghĩa Đàn
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách đối ứng và huy động các nguồn vốn hợp pháp khác (35% tổng mức đầu tư); Ngân sách tỉnh hỗ trợ thông qua ngân sách huyện; Ngân sách huyện hỗ trợ khi có điều kiện (65% tổng mức đầu tư).
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Nghĩa Đàn, Tỉnh Nghệ An
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 29/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
188/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
06/11/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Nghĩa Hồng
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:12 22/11/2024
đến
10:00 29/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 29/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
27.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi bảy triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 29/11/2024 (29/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH xây lắp Đại Nghĩa Tư vấn lập E-HSMT Số 3, đường Thành Thái, phường Hưng Phúc, thành phố Vinh, tỉnh Nghệ An
2 Công ty TNHH TM & TVXD Tây Bắc Tư vấn thẩm định E-HSMT Xóm Đông Mỹ, xã Đông Hiếu, thị xã Thái Hòa, tỉnh Nghệ An
3 Công ty TNHH xây lắp Đại Nghĩa Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 3, đường Thành Thái, phường Hưng Phúc, thành phố Vinh, tỉnh Nghệ An
4 Công ty TNHH TM & TVXD Tây Bắc Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Xóm Đông Mỹ, xã Đông Hiếu, thị xã Thái Hòa, tỉnh Nghệ An

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ - trọng tải > 6,0 T
2
2
Máy đào - dung tích gầu > 0,5m3
1
3
Máy đầm đất cầm tay
1
4
Máy trộn bê tông - dung tích > 250 lít
2
5
Máy lu tĩnh
1
6
Máy lu rung
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Bù vênh mặt đường đá 4x6 chèn đá dăm, chiều dày mặt đường đã lèn ép 10cm
1.695
100m2
2
BIỂN BÁO GIAO THÔNG
3
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra, rộng <= 1m, sâu <= 1m, đất cấp III
0.23
m3
4
Bê tông móng, đá 1x2, mác 200
0.24
m3
5
Biển báo lục giác R122 đường kính 70cm
1
cái
6
Cột biển báo D90
1
cái
7
Bu lông M14
2
cái
8
Lắp đặt cột và biển báo
1
cái
9
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, chiều dày lớp sơn 2,0mm
5
m2
10
Vận chuyển đất ra bãi thải phạm vi <= 1000m, đất cấp II
7.4764
100m3
11
Mua đất từ mỏ
1515.9826
m3
12
Vận chuyển đất, cự ly vận chuyển 1km đầu đường loại 6
151.5982
10m3/1km
13
Vận chuyển đất , cự ly vận chuyển 4,9km tiếp theo đường loại 5
151.5982
10m3/1km
14
Vận chuyển đất , cự ly vận chuyển 2,4km cuối đường loại 6
151.5982
10m3/1km
15
CỐNG QUA ĐƯỜNG
16
Bê tông đáy, đá 1x2, mác 250, PCB40
3.91
m3
17
Bê tông tường, đá 1x2, mác 250, PCB40
5.45
m3
18
Bê tông ống cống hình hộp, đá 1x2, mác 250
6.793
m3
19
Bê tông mặt đường, đá 1x2, mác 250, PCB40
3.69
m3
20
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng dài
0.05
100m2
21
Ván khuôn thép. Ván khuôn dốc nước
0.312
100m2
22
Ván khuôn thép. Ván khuôn đáy cống
0.0332
100m2
23
Ván khuôn thép, Ván khuôn tường cống
0.2681
100m2
24
Ván khuôn thép, Ván khuôn trần cống
0.0572
100m2
25
Quét nhựa bitum và dán giấy dầu, 2 lớp giấy 2 lớp nhựa
2.36
m2
26
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 18mm
0.77
tấn
27
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép tường, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
1.25
tấn
28
Cốt thép trần cống, đường kính cốt thép > 10mm
0.294
tấn
29
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 6
5.79
m3
30
Rải bạt xác rắn
0.3024
100m2
31
Phá dỡ kết cấu bê tông
3.69
m3
32
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m
3.69
m3
33
Đào kênh mương, đất cấp II
0.2584
100m3
34
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.1219
100m3
35
Vận chuyển đất ra bãi thải trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
0.1206
100m3
36
MÁI THƯỢNG LƯU
37
Bê tông lót móng, đá 4x6, vữa mác 100, PCB30
3.01
m3
38
Bê tông chân khay, đá 1x2, mác 250, PCB40
12.12
m3
39
Bê tông mái thượng lưu, đá 1x2, mác 250, PCB40
53.3
m3
40
Bê tông bản đáy, đá 1x2, mác 250, PCB40
4.7
m3
41
Bê tông tường, đá 1x2, mác 250, PCB40
4.6
m3
42
Ván khuôn thép. Ván khuôn chân khay
0.3687
100m2
43
Ván khuôn thép. Ván khuôn mái
0.0492
100m2
44
Ván khuôn thép. Ván khuôn tường chắn
0.6096
100m2
45
Cốt thép tường thượng lưu, đường kính cốt thép <= 18mm
0.73
tấn
46
Cốt thép mương mái thượng lưu, đường kính > 10mm
6.12
tấn
47
Gia công, lắp đặt thép néo anke nền đá và bơm vữa, PCB40
0.17
tấn
48
Khoan lỗ f42mm đế cắm néo anke bằng máy khoan tay f42mm, cấp đá IV
0.54
100m
49
Thi công khớp nối bằng tấm nhựa PVC O32, PCB40
9.6
m
50
Quét nhựa bitum và dán bao tải, 2 lớp bao tải 3 lớp nhựa
1.92
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 83

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây