Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp

Tìm thấy: 21:03 22/11/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp mương thoát nước phía đông Trường Cao đẳng nghề số II thuộc khối 1 và đường giao thông, mương thoát nước khối 4, phường Nghi Thu, thị xã Cửa Lò
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thị xã hỗ trợ theo Nghị quyết đầu tư công trung hạn từ nguồn ngân sách nhà nước 2021-2025; Ngân sách phường và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thị xã Cửa Lò, Tỉnh Nghệ An
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 29/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
193/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
22/11/2024 20:45
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND phường Nghi Thu
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
21:01 22/11/2024
đến
08:00 29/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 29/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
30.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 29/11/2024 (27/02/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH xây dựng Tín Dụng Cửa Lò Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số nhà 18, Đường Nguyễn Duy Trinh, khối Vĩnh Tân, Phường Nghi Hương, Thị xã Cửa Lò, Tỉnh Nghệ An
2 Công ty cổ phần nội thất D-house Tư vấn lập E-HSMT Lô D112, Khu đô thị Nguyễn Sinh Cung, Khối Mỹ Thắng, Phường Nghi Hương, Thị xã Cửa Lò, Tỉnh Nghệ An
3 Công ty cổ phần nội thất D-house Tư vấn đánh giá E-HSDT Lô D112, Khu đô thị Nguyễn Sinh Cung, Khối Mỹ Thắng, Phường Nghi Hương, Thị xã Cửa Lò, Tỉnh Nghệ An

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ, trọng tải >=7 tấn
2
2
Máy đào, dung tích gầu >= 0,8 m3
1
3
Máy đào gắn đầu búa thủy lực
1
4
Máy lu tĩnh bánh thép >= 10T.
2
5
Cần cẩu ô tô >=6 tấn
1
6
Ô tô vận tải thùng >=7T
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng
0.36
100m2
2
Đổ bê tông lót móng, đá 4x6, vữa mác 100
4.536
m3
3
Đổ bê tông móng, đá 1x2, mác 200
8.64
m3
4
Cống tròn BTCT D300 ly tâm (H30)
72
m
5
Lắp đặt ống bê tông, đoạn ống dài 1m, đường kính 300mm
72
1 đoạn ống
6
Vận chuyển ống cống D300
3
ca
7
HỐ GA THĂM, GA THU
8
Đào bỏ mặt đường nhựa, chiều dày >10cm
11.84
m2
9
Vận chuyển phế thải
4.0256
m3
10
Đào móng công trình, đất cấp II
0.1685
100m3
11
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.1224
100m3
12
Vận chuyển đất cấp II
0.0461
100m3
13
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.2292
100m2
14
Đổ bê tông lót móng, đá 4x6, vữa mác 100
4.084
m3
15
Đổ bê tông móng, đá 1x2, mác 200
5.184
m3
16
Ván khuôn thép. Ván khuôn thân
1.8191
100m2
17
Đổ bê tông tường, đá 1x2, mác 200
15.4386
m3
18
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép tường, đường kính cốt thép <= 10mm
0.2118
tấn
19
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép tường, đường kính cốt thép <= 18mm
0.3851
tấn
20
Nắp thu nước bằng gang KT: 860*660mm
4
cái
21
Nắp thu nước bằng gang KT: 660*660mm
13
cái
22
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn thép, ván khuôn nắp đan
0.0956
100m2
23
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan
0.2948
tấn
24
Đổ bê tông tấm đan, đá 1x2, mác 250
1.8797
m3
25
Lắp dựng cấu kiện tấm đan đúc sẵn
18
cái
26
Bốc xếp cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng <= 500kg - bốc xếp lên
18
1 cấu kiện
27
Bốc xếp cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng <= 500kg - bốc xếp xuống
18
1 cấu kiện
28
Vận chuyển cấu kiện tấm đan từ bãi đúc về
1
ca
29
MẶT ĐƯỜNG
30
Thi công mặt đường láng nhựa. Láng nhựa 3 lớp dày 3,5cm tiêu chuẩn nhựa 4,5kg/m2
8.3401
100m2
31
Thi công mặt đường đá dăm nước lớp trên, chiều dày mặt đường đã lèn ép 15 cm
7.0381
100m2
32
Thi công mặt đường đá dăm nước lớp dưới, chiều dày mặt đường đã lèn ép 15 cm
7.0381
100m2
33
TUYẾN ĐƯỜNG
34
CÔNG TÁC NỀN
35
Cắt mặt đường bê tông hiện trạng
1.3671
100m
36
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép
32.32
m3
37
Vận chuyển phế thải
32.32
m3
38
Đào nền đường, đất cấp II
1.2251
100m3
39
Vận chuyển đất, đất cấp II
1.225
100m3
40
Đào kênh mương, đất cấp II
1.9242
100m3
41
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.7949
100m3
42
Vận chuyển đất, đất cấp II
1.1293
100m3
43
Đắp đất nền đường, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.9359
100m3
44
Mua đất và vận chuyển đất về để đắp
127.967
m3
45
MƯƠNG BTCT BxH=0,6x0,6M
46
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng
0.65
100m2
47
Đổ bê tông lót móng, đá 4x6, vữa mác 100
14.3
m3
48
Đổ bê tông móng, đá 1x2, mác 250
17.55
m3
49
Ván khuôn thép. Ván khuôn thân
3.12
100m2
50
Đổ bê tông mương cáp, rãnh nước, đá 1x2, mác 250
23.4
m3

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN NỘI THẤT D-HOUSE như sau:

  • Có quan hệ với 13 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,31 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 68.444.950.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 68.312.541.000 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,19%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 42

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây