Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 15:03 20/01/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng mới các phòng học và phòng chức năng Trường mầm non Nghĩa Yên, huyện Nghĩa Đàn
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn theo Nghị quyết số 47/NQ-HĐND ngày 12/10/2022; Ngân sách tỉnh, ngân sách huyện, ngân sách xã và huy động các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Nghĩa Đàn, Tỉnh Nghệ An
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
07:30 03/02/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2500024585_2501181019
Ngày phê duyệt
20/01/2025 14:56
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Nghĩa Yên
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:01 20/01/2025
đến
07:30 03/02/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
07:30 03/02/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
45.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 03/02/2025 (03/06/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH xây dựng và kiến trúc An Phong Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 3B ngõ 3, đường Nguyễn Đức Cảnh, thành phố Vinh
2 UBND huyện Nghĩa Đàn Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán UBND huyện Nghĩa Đàn, tỉnh Nghệ An
3 UBND xã Nghĩa Yên, huyện Nghĩa Đàn, tỉnh Nghệ An Tư vấn lập E-HSMT Xã Nghĩa Yên, huyện Nghĩa Đàn, tỉnh Nghệ An
4 UBND xã Nghĩa Yên, huyện Nghĩa Đàn, tỉnh Nghệ An Tư vấn thẩm định E-HSMT Xã Nghĩa Yên, huyện Nghĩa Đàn, tỉnh Nghệ An
5 UBND xã Nghĩa Yên, huyện Nghĩa Đàn, tỉnh Nghệ An Tư vấn đánh giá E-HSDT Xã Nghĩa Yên, huyện Nghĩa Đàn, tỉnh Nghệ An
6 UBND xã Nghĩa Yên, huyện Nghĩa Đàn, tỉnh Nghệ An Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Xã Nghĩa Yên, huyện Nghĩa Đàn, tỉnh Nghệ An

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy hàn
1
2
Máy cắt uốn cốt thép
1
3
Máy cắt gạch đá
1
4
Máy đầm dùi
1
5
Máy đầm bàn
1
6
Máy đầm đất cầm tay
1
7
Máy trộn bê tông - dung tích: ≥250 lít
1
8
Máy đào - dung tích gầu: ≥0,8 m3
1
9
Ô tô tự đổ - tải trọng cho phép tham gia giao thông: ≥7 tấn
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Gia công và đóng cọc chống sét
7
cọc
2
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <= 1m, đất cấp III
16.5
m3
3
Đắp đất nền móng công trình, nền đường bằng thủ công
16.5
m3
4
Que hàn, sơn chống ghỉ, phụ kiện...
1
bộ
5
PHẦN PCCC
6
Bảng tiêu lệnh chữa cháy PCCC loại 2 tấm
3
cái
7
SXLD hộp tôn đựng bình PCCC 500x600x180mm
3
tủ
8
Bình bọt chữa cháy VN MFZ4
9
bình
9
PHẦN CẤP NƯỚC
10
Lắp đặt ống nhựa PPR D25mm
1.2
100m
11
Lắp đặt ống nhựa PPR D32mm
0.35
100m
12
Lắp đặt ống nhựa PPR D40mm
0.4
100m
13
Lắp đặt cút PPR D25mm
50
cái
14
Lắp đặt cút PPR D32mm
4
cái
15
Lắp đặt cút PPR D40mm
4
cái
16
Lắp đặt cút 1 đầu ren D25mm
44
cái
17
Lắp đặt tê PPR D25-25mm
60
cái
18
Lắp đặt tê PPR D40-40mm
4
cái
19
Lắp đặt côn thu PPR D40-32mm
4
cái
20
Lắp đặt côn thu PPR D32-25mm
4
cái
21
Lắp đặt nút bịt PPR D25mm
44
cái
22
Lắp đặt van ren, đường kính van 32mm
4
cái
23
Lắp đặt van ren, đường kính van 40mm
1
cái
24
Lắp đặt rắc co PPR D25mm
1
cái
25
Lắp đặt chậu rửa 1 vòi âm bàn đá
16
bộ
26
Lắp đặt vòi rửa 1 vòi nóng lạnh
16
bộ
27
Lắp đặt gương soi
4
cái
28
Giá treo khăn
4
cái
29
Lắp đặt chậu xí bệt trẻ em
16
bộ
30
Lắp đặt vòi xịt xí bệt
16
cái
31
Lắp đặt hộp đựng giấy
16
cái
32
Lắp đặt vòi tắm hương sen 1 vòi, 1 hương sen
4
bộ
33
Lắp đặt bể chứa nước bằng inox, dung tích bể 2,0m3
2
bể
34
Van phao điện
2
cái
35
Công tắc áp suất
1
cái
36
Máy bơm nước
1
Cái
37
PHẦN THOÁT NƯỚC
38
Lắp đặt ống nhựa PVC class2 D42mm
0.25
100m
39
Lắp đặt ống nhựa PVC class2 D90mm
0.7
100m
40
Lắp đặt ống nhựa PVC class2 D110mm
0.7
100m
41
Lắp đặt cút nhựa PVC D42mm
4
cái
42
Lắp đặt cút nhựa PVC D90mm
36
cái
43
Lắp đặt cút nhựa PVC D110mm
40
cái
44
Lắp đặt tê nhựa PVC D42mm
8
cái
45
Lắp đặt tê nhựa PVC D90mm
20
cái
46
Lắp đặt tê nhựa PVC D110mm
20
cái
47
Lắp đặt tê nhựa PVC D110-90mm
7
cái
48
Lắp đặt tê nhựa PVC D90-42mm
4
cái
49
Lắp đặt bộ xả thông tắc, đường kính 110mm
4
cái
50
Lắp đặt phễu thu Inox, đường kính 100mm
6
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 46

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây