Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Vật tư, văn phòng phẩm

Tìm thấy: 15:33 21/04/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Về việc mã hóa Quyết định số 08/QĐ-ĐCKS-M ngày 28 tháng 3 năm 2025 của Cục trưởng Cục Địa chất và Khoáng sản Việt Nam phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu, dự toán mua sắm vật tư hàng hóa phục vụ thi công Đề án ĐH.636.XH.2025 do Liên đoàn Địa chất Xạ - Hiếm thực hiện
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Vật tư, văn phòng phẩm
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Về việc mã hóa Quyết định số 08/QĐ-ĐCKS-m ngày 28 tháng 3 năm 2025 của Cục trưởng Cục Địa chất và Khoáng sản Việt Nam phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu, dự toán mua sắm vật tư hàng hóa phục vụ thi công Đề án ĐH.636.XH.2025 do Liên đoàn Địa chất Xạ - Hiếm thực hiện
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận Nam Từ Liêm, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:30 26/04/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500160638_2504211515
Ngày phê duyệt
21/04/2025 15:19
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
LIÊN ĐOÀN ĐỊA CHẤT XẠ HIẾM
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:30 21/04/2025
đến
08:30 26/04/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:30 26/04/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
13.575.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười ba triệu năm trăm bảy mươi lăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 26/04/2025 (24/08/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH NGHIÊN CỨU VÀ ĐẦU TƯ S&D Tư vấn lập E-HSMT Số 69A/97 Nguyễn Chí Thanh - Phường Láng Hạ - Quận Đống Đa - Thành phố Hà Nội
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ THẨM ĐỊNH SPVALUE Tư vấn thẩm định E-HSMT Tầng 4 , tòa nhà văn phòng Meco Complex, ngõ 102 đường Trường Chinh - Phường Phương Mai - Quận Đống Đa - Thành phố Hà Nội
3 CÔNG TY TNHH NGHIÊN CỨU VÀ ĐẦU TƯ S&D Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 69A/97 Nguyễn Chí Thanh - Phường Láng Hạ - Quận Đống Đa - Thành phố Hà Nội
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ THẨM ĐỊNH SPVALUE Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Tầng 4 , tòa nhà văn phòng Meco Complex, ngõ 102 đường Trường Chinh - Phường Phương Mai - Quận Đống Đa - Thành phố Hà Nội

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Bút bi nước
2731
cái
Theo quy định tại Chương V
Liên đoàn Địa chất Xạ - Hiếm, phường Xuân Phương, quận Nam Từ Liêm, thành phố Hà Nội.
1
180
2
Bút chì kim
1989
cái
Theo quy định tại Chương V
Liên đoàn Địa chất Xạ - Hiếm, phường Xuân Phương, quận Nam Từ Liêm, thành phố Hà Nội.
1
180
3
Bút vẽ kỹ thuật 0.1mm
389
cái
Theo quy định tại Chương V
Liên đoàn Địa chất Xạ - Hiếm, phường Xuân Phương, quận Nam Từ Liêm, thành phố Hà Nội.
1
180
4
Bút chì đen
1800
cái
Theo quy định tại Chương V
Liên đoàn Địa chất Xạ - Hiếm, phường Xuân Phương, quận Nam Từ Liêm, thành phố Hà Nội.
1
180
5
Bút chì màu
10
hộp
Theo quy định tại Chương V
Liên đoàn Địa chất Xạ - Hiếm, phường Xuân Phương, quận Nam Từ Liêm, thành phố Hà Nội.
1
180
6
Bút dạ dầu
90
cái
Theo quy định tại Chương V
Liên đoàn Địa chất Xạ - Hiếm, phường Xuân Phương, quận Nam Từ Liêm, thành phố Hà Nội.
1
180
7
Bảng đen học sinh
30
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Liên đoàn Địa chất Xạ - Hiếm, phường Xuân Phương, quận Nam Từ Liêm, thành phố Hà Nội.
1
180
8
Bút xóa nước
327
cái
Theo quy định tại Chương V
Liên đoàn Địa chất Xạ - Hiếm, phường Xuân Phương, quận Nam Từ Liêm, thành phố Hà Nội.
1
180
9
Giấy A0
73
cuộn
Theo quy định tại Chương V
Liên đoàn Địa chất Xạ - Hiếm, phường Xuân Phương, quận Nam Từ Liêm, thành phố Hà Nội.
1
180
10
Giấy A4 80/95
820
ram
Theo quy định tại Chương V
Liên đoàn Địa chất Xạ - Hiếm, phường Xuân Phương, quận Nam Từ Liêm, thành phố Hà Nội.
1
180
11
Bìa màu A4 (dày)
5
tập
Theo quy định tại Chương V
Liên đoàn Địa chất Xạ - Hiếm, phường Xuân Phương, quận Nam Từ Liêm, thành phố Hà Nội.
1
180
12
Bìa màu A3
6
tệp
Theo quy định tại Chương V
Liên đoàn Địa chất Xạ - Hiếm, phường Xuân Phương, quận Nam Từ Liêm, thành phố Hà Nội.
1
180
13
Hộp ghim dập chân dài 23/23
21
hộp
Theo quy định tại Chương V
Liên đoàn Địa chất Xạ - Hiếm, phường Xuân Phương, quận Nam Từ Liêm, thành phố Hà Nội.
1
180
14
Hộp ghim dập số 10
80
hộp
Theo quy định tại Chương V
Liên đoàn Địa chất Xạ - Hiếm, phường Xuân Phương, quận Nam Từ Liêm, thành phố Hà Nội.
1
180
15
Tẩy chì
125
cái
Theo quy định tại Chương V
Liên đoàn Địa chất Xạ - Hiếm, phường Xuân Phương, quận Nam Từ Liêm, thành phố Hà Nội.
1
180
16
Túi ClearBag (dày khổ F)
800
cái
Theo quy định tại Chương V
Liên đoàn Địa chất Xạ - Hiếm, phường Xuân Phương, quận Nam Từ Liêm, thành phố Hà Nội.
1
180
17
Dao rọc giấy
3
cái
Theo quy định tại Chương V
Liên đoàn Địa chất Xạ - Hiếm, phường Xuân Phương, quận Nam Từ Liêm, thành phố Hà Nội.
1
180
18
Ruột chì kim
1243
hộp
Theo quy định tại Chương V
Liên đoàn Địa chất Xạ - Hiếm, phường Xuân Phương, quận Nam Từ Liêm, thành phố Hà Nội.
1
180
19
Hồ dán
17
lọ
Theo quy định tại Chương V
Liên đoàn Địa chất Xạ - Hiếm, phường Xuân Phương, quận Nam Từ Liêm, thành phố Hà Nội.
1
180
20
Pin tiểu AA
2050
đôi
Theo quy định tại Chương V
Liên đoàn Địa chất Xạ - Hiếm, phường Xuân Phương, quận Nam Từ Liêm, thành phố Hà Nội.
1
180
21
Pin đại
172
đôi
Theo quy định tại Chương V
Liên đoàn Địa chất Xạ - Hiếm, phường Xuân Phương, quận Nam Từ Liêm, thành phố Hà Nội.
1
180
22
Băng dính dán gáy khổ 5cm
381
Cuộn
Theo quy định tại Chương V
Liên đoàn Địa chất Xạ - Hiếm, phường Xuân Phương, quận Nam Từ Liêm, thành phố Hà Nội.
1
180
23
Băng dính dán gáy khổ 7cm
30
cuộn
Theo quy định tại Chương V
Liên đoàn Địa chất Xạ - Hiếm, phường Xuân Phương, quận Nam Từ Liêm, thành phố Hà Nội.
1
180
24
Băng keo trắng
45
cuộn
Theo quy định tại Chương V
Liên đoàn Địa chất Xạ - Hiếm, phường Xuân Phương, quận Nam Từ Liêm, thành phố Hà Nội.
1
180
25
Hộp đựng tài liệu 15P
755
Hộp
Theo quy định tại Chương V
Liên đoàn Địa chất Xạ - Hiếm, phường Xuân Phương, quận Nam Từ Liêm, thành phố Hà Nội.
1
180
26
Hộp đựng tài liệu 20P
805
Hộp
Theo quy định tại Chương V
Liên đoàn Địa chất Xạ - Hiếm, phường Xuân Phương, quận Nam Từ Liêm, thành phố Hà Nội.
1
180
27
Hộp đựng tài liệu 30P
830
Hộp
Theo quy định tại Chương V
Liên đoàn Địa chất Xạ - Hiếm, phường Xuân Phương, quận Nam Từ Liêm, thành phố Hà Nội.
1
180
28
Cặp đựng tài liệu
543
cái
Theo quy định tại Chương V
Liên đoàn Địa chất Xạ - Hiếm, phường Xuân Phương, quận Nam Từ Liêm, thành phố Hà Nội.
1
180
29
File càng cua 15cm
259
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Liên đoàn Địa chất Xạ - Hiếm, phường Xuân Phương, quận Nam Từ Liêm, thành phố Hà Nội.
1
180
30
Giấy kẻ ngang A4
391
quyển
Theo quy định tại Chương V
Liên đoàn Địa chất Xạ - Hiếm, phường Xuân Phương, quận Nam Từ Liêm, thành phố Hà Nội.
1
180
31
Sổ
907
quyển
Theo quy định tại Chương V
Liên đoàn Địa chất Xạ - Hiếm, phường Xuân Phương, quận Nam Từ Liêm, thành phố Hà Nội.
1
180
32
Etiket (giấy nhớ)
69
tệp
Theo quy định tại Chương V
Liên đoàn Địa chất Xạ - Hiếm, phường Xuân Phương, quận Nam Từ Liêm, thành phố Hà Nội.
1
180
33
Giấy A3
250
ram
Theo quy định tại Chương V
Liên đoàn Địa chất Xạ - Hiếm, phường Xuân Phương, quận Nam Từ Liêm, thành phố Hà Nội.
1
180

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu LIÊN ĐOÀN ĐỊA CHẤT XẠ HIẾM như sau:

  • Có quan hệ với 96 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,31 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 65,15%, Xây lắp 4,55%, Tư vấn 4,55%, Phi tư vấn 25,75%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 101.329.784.207 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 99.659.679.578 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,65%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Vật tư, văn phòng phẩm". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Vật tư, văn phòng phẩm" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 25

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây