Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Xây dựng

Tìm thấy: 14:16 28/10/2022
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Trường Mầm non Thượng Lý; Hạng mục: Sửa chữa nhà lớp học và các hạng mục phụ trợ
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn ngân sách nhà nước và các nguồn vốn hợp lệ khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
15:00 04/11/2022
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
54/QĐ-MNTL
Ngày phê duyệt
27/10/2022 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường Mầm non Thượng Lý
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:16 28/10/2022
đến
15:00 04/11/2022
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 04/11/2022
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Dự toán gói thầu không được công bố trong TBMT (kể cả TBMT đăng tải trên báo đấu thầu và TBMT đăng tải hệ thống mua sắm công/ mạng đấu thầu quốc gia). Sử dụng phần mềm DauThau.info giúp bạn "soi" được giá gói thầu nhanh chóng. Để tra chính xác giá gói thầu bằng phần mềm, mời bạn đăng ký một trong các gói phần mềm VIP (VIP1, VIP2, VIP3...).
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
50.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 04/11/2022 (02/02/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY LẮP ĐT Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Số 68C đường Mạc Thiên Phúc - Phường Lãm Hà - Quận Kiến An - Thành phố Hải Phòng
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ TRÍ ĐỨC Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Thôn Vĩnh Khê (tại nhà ông Vương Đức Bính) - Xã An Đồng - Huyện An Dương - Thành phố Hải Phòng
3 PHÒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ QUẬN HỒNG BÀNG Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Số 6 đường Hồng Bàng, phường Sở Dầu, quận Hồng Bàng, thành phố Hải Phòng
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY LẮP ĐT Tư vấn lập E-HSMT Số 68C đường Mạc Thiên Phúc - Phường Lãm Hà - Quận Kiến An - Thành phố Hải Phòng
5 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ TRÍ ĐỨC Tư vấn thẩm định E-HSMT Thôn Vĩnh Khê (tại nhà ông Vương Đức Bính) - Xã An Đồng - Huyện An Dương - Thành phố Hải Phòng
6 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY LẮP ĐT Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 68C đường Mạc Thiên Phúc - Phường Lãm Hà - Quận Kiến An - Thành phố Hải Phòng
7 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ TRÍ ĐỨC Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Thôn Vĩnh Khê (tại nhà ông Vương Đức Bính) - Xã An Đồng - Huyện An Dương - Thành phố Hải Phòng

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
SỬA CHỮA NHÀ HIỆU BỘ
2
Tháo dỡ cửa
2.4025
m2
3
Tháo dỡ hoa sắt
2.4025
m2
4
Tháo dỡ hệ thống thiết bị điện hư hỏng trong phòng Hiệu trưởng
4
công
5
Tháo lan can hành lang
18.9708
m2
6
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép
0.292
m3
7
Phá dỡ nền gạch hiện trạng
57.3502
m2
8
Cạo bỏ lớp sơn tường ngoài nhà
159.3687
m2
9
Cạo bỏ lớp sơn cột ngoài nhà
12.976
m2
10
Cạo bỏ lớp sơn dầm, trần ngoài nhà
105.8854
m2
11
Cạo bỏ lớp sơn tường trong
72.1988
m2
12
Cạo bỏ lớp sơn má cửa
8.5125
m2
13
Nhân công cạo sơn đầu cột họa tiết
6
cạo
14
Tháo dỡ sàn gỗ
70.5089
m2
15
Phá dỡ nền láng vữa xi măng
70.5089
m2
16
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
4.7013
m3
17
Vận chuyển phế thải
4.7013
m3
18
Lát nền, sàn bằng gạch 600x600mm, vữa XM M75
28.7176
m2
19
Ốp chân tường gạch 120x600, vữa XM M75
2.5412
m2
20
Lát nền, sàn bằng gạch 500X500 chống trơn, vữa XM M75
28.6326
m2
21
Ốp tường, trụ, cột bằng gạch 120x500 chống trơn, vữa XM M75
1.5468
m2
22
Láng lót tạo phẳng, chiều dày 3cm, vữa XM M75
70.5089
m2
23
Lát nền bằng sàn nhựa nhập khẩu bao gồm cả vật tư phụ
70.5089
m2
24
Gia công hoa INOX
0.0172
Tấn'
25
Lắp dựng hoa inox
2.4025
m2
26
Gia công cửa sổ, cửa nhựa lõi thép
2.4025
m2
27
Phụ kiện cửa sổ
1
bộ
28
Lắp dựng cửa nhựa lõi thép
2.4025
m2
29
Gia công lan can inox
0.3898
Tấn
30
Lắp dựng lan can inox
37.216
m2
31
Qủa cầu inox
2
quả
32
Chụp inox bảo vệ liên kế
7
cái
33
Mài granitô cầu thang
15.9003
m2
34
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - tường
231.5675
m2
35
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - cột, dầm, trần
127.3739
m2
36
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
80.7113
m2
37
Sơn tường ngoài nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
278.2301
m2
38
Sơn dầm, trần cột, tường trong nhà không bả -1 nước lót, 2 nước phủ
28.4301
m2
39
Sơn đầu cột họa tiết
6
cột
40
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo trong, chiều cao chuẩn 3,6m
0.8271
100m2
41
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
1.7849
100m2
42
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu rửa
4
bộ
43
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh bệ xí
5
bộ
44
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu tiểu
3
bộ
45
Tháo dỡ hệ thống điện hiện trạng bị hư hỏng
4
công
46
Phá lớp gạch ốp tường
33.32
m2
47
Phá dỡ nền hiện trạng
8.1574
m2
48
Cạo bỏ lớp sơn tường trong nhà
10.9148
m2
49
Cạo bỏ lớp sơn dầm, trần trong nhà
4.065
m2
50
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
1.6591
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 58

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây