Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Xây dựng

Tìm thấy: 18:18 16/09/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp, mở rộng cầu 3 Nghiêm và xây mới cầu 6 Liêm, ấp Nhà Phấn, xã Thạnh Phú
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn đô thị loại V năm 2024 của xã Thạnh Phú
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Cái Nước, Tỉnh Cà Mau
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 25/09/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
71/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
16/09/2024 18:16
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ THẠNH PHÚ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
18:17 16/09/2024
đến
08:00 25/09/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 25/09/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
3.500.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba triệu năm trăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 25/09/2024 (23/01/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH MTV C.U.A Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Khóm 2, Phường Tân Thành, Thành phố Cà Mau, Tỉnh Cà Mau
2 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Thành Phát Cà Mau Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Quốc lộ 1A, ấp Cây Trâm A, Xã Định Bình, Thành phố Cà Mau, Tỉnh Cà Mau
3 Công ty TNHH Tư vấn và Dịch vụ Gia Hân Tư vấn lập E-HSMT Ấp Xóm Lớn, xã Lý Văn Lâm, thành phố Cà Mau, tỉnh Cà Mau
4 Công ty TNHH MTV Chấn Hưng Tư vấn thẩm định E-HSMT Khóm 6, phường 1, thành phố Cà Mau, tỉnh Cà Mau
5 Công ty TNHH Tư vấn và Dịch vụ Gia Hân Tư vấn đánh giá E-HSDT Ấp Xóm Lớn, xã Lý Văn Lâm, thành phố Cà Mau, tỉnh Cà Mau
6 Công ty TNHH MTV Chấn Hưng Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Khóm 6, phường 1, thành phố Cà Mau, tỉnh Cà Mau

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Biến thế hàn xoay chiều - công suất: 23 kW
1
2
Máy cắt uốn cốt thép - công suất: 5 kW
1
3
Máy đầm bê tông, đầm bàn - công suất: 1,0 kW
1
4
Máy đóng cọc chạy trên ray - trọng lượng đầu búa: 1,2 T
1
5
Máy trộn bê tông - dung tích: 250 lít
1
6
Ô tô vận tải thùng - trọng tải: 2,5 T
1
7
Sà lan công trình - trọng tải: 200 T
1
8
Máy thủy bình
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NÂNG CẤP, MỞ RỘNG CẦU 3 NGHIÊM
2
SXLD cốt thép BT đúc sẵn cọc fi <=10mm
0.1079
tấn
3
SXLD cốt thép BT đúc sẵn cọc fi <=18mm
0.7047
tấn
4
Sản xuất, lắp dựng tháo dỡ ván khuôn kim loại cọc
0.177
100m2
5
Sản xuất bê tông cọc cừ đúc sẵn đá 1x2, vữa BT mác 300
4.425
m3
6
GCLD hệ khung định vị đóng cọc
2.466
tấn
7
Đóng cọc BTCT KT 25x25cm gia cố
0.8118
100m
8
Phá dỡ bê tông
2.7575
m3
9
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn mố
0.0782
100m2
10
Lắp dựng cốt thép mố ĐK ≤10mm
0.0404
tấn
11
Lắp dựng cốt thép mố, ĐK ≤18mm
0.0254
tấn
12
Bê tông mố, M300, đá 1x2, PCB40
1.46
m3
13
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn trụ
0.2929
100m2
14
Lắp dựng cốt thép trụ , ĐK ≤10mm
0.1406
tấn
15
Lắp dựng cốt thép trụ cầu, ĐK ≤18mm
0.1776
tấn
16
Bê tông trụ, M300, đá 1x2, PCB40
2.574
m3
17
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván dầm \ mặt cầu
0.6576
100m2
18
Lắp dựng cốt thép dầm, mặt cầu fi <=10
0.9292
tấn
19
Lắp dựng cốt thép dầm, mặt cầu, fi >10mm
0.2709
tấn
20
Bê tông MC, M300, đá 1x2, PCB40
10.131
m3
21
GCLD lan can
0.3175
tấn
22
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M150, đá 1x2, PCB40
0.324
m3
23
Lắp đặt cột và biển báo phản quang - Loại biển báo phản quang: Biển tam giác cạnh 70cm
2
cái
24
Ván khuôn thép mặt đường bê tông
0.048
100m2
25
Rải giấy dầu \ cao su lớp cách ly
0.6
100m2
26
Sản xuất, lắp dựng cốt thép mặt đường, đường kính cốt thép ≤10mm
0.237
tấn
27
Bê tông mặt đường vào cầu, M300, đá 1x2, PCB40
7.2
m3
28
XÂY DỰNG MỚI CẦU 6 LIÊM
29
SXLD cốt thép BT đúc sẵn cọc fi <=10mm
0.1079
tấn
30
SXLD cốt thép BT đúc sẵn cọc fi <=18mm
0.7047
tấn
31
Sản xuất, lắp dựng tháo dỡ ván khuôn kim loại cọc
0.177
100m2
32
Sản xuất bê tông cọc cừ đúc sẵn đá 1x2, vữa BT mác 300
4.425
m3
33
GCLD hệ khung định vị đóng cọc
2.466
tấn
34
Đóng cọc BTCT KT 25x25cm
0.8724
100m
35
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn mố
0.3011
100m2
36
Lắp dựng cốt thép mố ĐK ≤10mm
0.1577
tấn
37
Lắp dựng cốt thép mố, ĐK ≤18mm
0.0786
tấn
38
Bê tông mố, M300, đá 1x2, PCB40
4.059
m3
39
Lắp dầm I 280 (H8), dài 8m
3
cái
40
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván DN-MC-GC
0.3024
100m2
41
Lắp dựng cốt thép dầm, mặt cầu fi <=10
0.4156
tấn
42
Lắp dựng cốt thép dầm, mặt cầu, fi >10mm
0.0545
tấn
43
Bê tông MC, M300, đá 1x2, PCB40
4.1774
m3
44
GCLD lan can
0.1482
tấn
45
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M150, đá 1x2, PCB40
0.324
m3
46
Lắp đặt cột và biển báo phản quang - Loại biển báo phản quang: Biển tam giác cạnh 70cm
2
cái
47
Ván khuôn thép mặt đường bê tông
0.048
100m2
48
Rải giấy dầu \ cao su lớp cách ly
0.6
100m2
49
Sản xuất, lắp dựng cốt thép mặt đường, đường kính cốt thép ≤10mm
0.237
tấn
50
Bê tông mặt đường vào cầu, M300, đá 1x2, PCB40
7.2
m3

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ DỊCH VỤ GIA HÂN như sau:

  • Có quan hệ với 70 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,13 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 10,14%, Xây lắp 49,28%, Tư vấn 27,54%, Phi tư vấn 13,04%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 60.462.315.146 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 51.545.949.886 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 14,75%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 79

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây