Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Xây dựng

Tìm thấy: 16:34 24/04/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo nâng cấp, sửa chữa một số tuyến đường thôn Lương, thôn Giáo, xã Tri Phương, huyện Tiên Du.Hạng mục: Nền, mặt đường, vỉa hè, hệ thống thoát nước và các hạng mục phụ trợ.
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cải tạo nâng cấp, sửa chữa một số tuyến đường thôn Lương, thôn Giáo, xã Tri Phương, huyện Tiên Du.Hạng mục: Nền, mặt đường, vỉa hè, hệ thống thoát nước và các hạng mục phụ trợ.
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn đầu tư công, ngân sách xã trong kế hoạch đầu tư công trung hạn giai đoạn 2021-2025.
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Tiên Du, Tỉnh Bắc Ninh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:16 05/05/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500159358_2504241621
Ngày phê duyệt
24/04/2025 16:26
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TRI PHƯƠNG
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:29 24/04/2025
đến
09:16 05/05/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:16 05/05/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
65.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 05/05/2025 (02/09/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn đầu tư xây dựng và thương mại dịch vụ Hải Sơn Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 9, ngõ Bách Hóa, phố Trần Phú , Phường Đông Ngàn, Thành phố Từ Sơn, Tỉnh Bắc Ninh, Việt Nam
2 Trung tâm kiểm định chất lượng và kinh tế xây dựng-Sở Xây dựng Bắc Ninh Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Phường Hòa Long, Thành phố Bắc Ninh, Tỉnh Bắc Ninh
3 Công ty TNHH tư vấn xây dựng và thương mại Quốc Việt Tư vấn lập E-HSMT Phố mới Tiêu Sơn, Phường Tương Giang, Thành phố Từ Sơn, Tỉnh Bắc Ninh
4 Công ty TNHH xây dựng và Thương mại Ngọc Giang Tư vấn thẩm định E-HSMT Khu phố Tiêu Long, Phường Tương Giang, Thành phố Từ Sơn, Tỉnh Bắc Ninh, Việt Nam
5 Công ty TNHH tư vấn xây dựng và thương mại Quốc Việt Tư vấn đánh giá E-HSDT Phố mới Tiêu Sơn, Phường Tương Giang, Thành phố Từ Sơn, Tỉnh Bắc Ninh
6 Công ty TNHH xây dựng và Thương mại Ngọc Giang Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Khu phố Tiêu Long, Phường Tương Giang, Thành phố Từ Sơn, Tỉnh Bắc Ninh, Việt Nam

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào ≥ 0,8m3 - ((Có tài liệu chứng minh chủ sở hữu (hóa đơn mua hoặc giấy đăng ký, nếu đi thuê thì phải có thêm hợp đồng nguyên tắc cho gói thầu) và Giấy chứng nhận Kiểm đinh còn hiệu lực tối thiểu đến thời điểm đóng thầu))
1
2
Cần cẩu ≥ 6T - ((Có tài liệu chứng minh chủ sở hữu (hóa đơn mua hoặc giấy đăng ký, nếu đi thuê thì phải có thêm hợp đồng nguyên tắc cho gói thầu) và Giấy chứng nhận Kiểm đinh còn hiệu lực tối thiểu đến thời điểm đóng thầu))
1
3
Ô tô tự đổ ≥ 5T - ((Có tài liệu chứng minh chủ sở hữu (giấy đăng ký, nếu đi thuê thì phải có thêm hợp đồng nguyên tắc cho gói thầu)) và Đăng kiểm còn hiệu lực tối thiểu đến thời điểm đóng thầu
1
4
Máy lu bánh thép ≥ 10T - ((Có tài liệu chứng minh chủ sở hữu (hóa đơn mua hoặc giấy đăng ký, nếu đi thuê thì phải có thêm hợp đồng nguyên tắc cho gói thầu) và Giấy chứng nhận Kiểm đinh còn hiệu lực tối thiểu đến thời điểm đóng thầu))
1
5
Máy lu rung ≥ 25T - ((Có tài liệu chứng minh chủ sở hữu (hóa đơn mua hoặc giấy đăng ký, nếu đi thuê thì phải có thêm hợp đồng nguyên tắc cho gói thầu) và Giấy chứng nhận Kiểm đinh còn hiệu lực tối thiểu đến thời điểm đóng thầu))
1
6
Máy rải bê tông nhựa ≥ 130CV - ((Có tài liệu chứng minh chủ sở hữu (hóa đơn mua hoặc giấy đăng ký, nếu đi thuê thì phải có thêm hợp đồng nguyên tắc cho gói thầu) và Giấy chứng nhận Kiểm đinh còn hiệu lực tối thiểu đến thời điểm đóng thầu))
1
7
Máy thủy bình hoặc máy toàn đạc ((Có tài liệu chứng minh chủ sở hữu (hóa đơn, nếu đi thuê thì phải có thêm hợp đồng nguyên tắc cho gói thầu)) có giấy hiệu chuẩn còn hiệu lực tối thiểu đến thời điểm đóng thầu
1
8
Máy trộn bê tông ≥ 250L - ((Có tài liệu chứng minh chủ sở hữu (hóa đơn mua, nếu đi thuê thì phải có thêm hợp đồng nguyên tắc cho gói thầu))
2
9
Máy trộn vữa ≥ 150L - ((Có tài liệu chứng minh chủ sở hữu (hóa đơn mua, nếu đi thuê thì phải có thêm hợp đồng nguyên tắc cho gói thầu))
2
10
Máy hàn điện ≥ 23kW- ((Có tài liệu chứng minh chủ sở hữu (hóa đơn mua, nếu đi thuê thì phải có thêm hợp đồng nguyên tắc cho gói thầu))
2
11
Máy đầm đất cầm tay (đầm cóc) ≥ 70kg - ((Có tài liệu chứng minh chủ sở hữu (hóa đơn mua, nếu đi thuê thì phải có thêm hợp đồng nguyên tắc cho gói thầu))
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Vận chuyển bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ 4km tiếp theo
2.1454
100tấn
2
Lớp nilong chống mất nước
64.26
3
Bê tông nền, M150, đá 1x2
6.426
m3
4
Lát gạch terrazzo KT: 30x30x3cm, vữa XM M75
64.26
m2
5
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.244
100m2
6
Bê tông móng, rộng ≤250cm, M150, đá 1x2
3.782
m3
7
Bó vỉa thẳng hè, đường bằng tấm bê tông đúc sẵn 18x26x100cm, vữa XM M75
122
m
8
DI CHUYỂN ĐIỆN
9
Đào móng, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II
0.0405
100m3
10
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0.14
100m2
11
Bê tông móng, rộng ≤250cm, M200, đá 1x2
2.45
m3
12
Khung móng cột M16x240x240x525mm
5
bộ
13
Lắp đặt ống nhựa chìm bảo hộ dây dẫn - Đường kính 40/30mm
15
m
14
Láng nền, sàn không đánh màu, dày 2cm, vữa XM M75
0.45
m2
15
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,95
0.016
100m3
16
Vận chuyển đất, phạm vi ≤1000m - Cấp đất II
0.0245
100m3
17
Vận chuyển đất 1km tiếp theo - Cấp đất II
0.0245
100m3/1km
18
Đào móng, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II
0.353
100m3
19
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,95
0.227
100m3
20
Đắp cát công trình, độ chặt Y/C K = 0,95
0.126
100m3
21
Băng cảnh báo cáp khổ 0,3m
37.8
m
22
Bảo vệ cáp ngầm, rải lưới ni lông
0.378
100m2
23
Vận chuyển đất, phạm vi ≤1000m - Cấp đất II
0.126
100m3
24
Vận chuyển đất 1km tiếp theo - Cấp đất II
0.126
100m3/1km
25
Lắp đặt ống nhựa gân xoắn HDPE - Đường kính 40/30mm
1.26
100 m
26
Tháo dỡ cột đèn chếu sáng
5
1 cột
27
Tháo dỡ cáp ngầm hiện trạng
4.41
100m
28
Lắp đặt hoàn trả cột đèn hiện trạng
5
1 cột
29
Rải cáp ngầm (cáp tận dụng)
1.41
100m
30
Chặt cây ở mặt đất bằng phẳng, đường kính gốc cây ≤20cm
9
cây
31
Đào gốc cây, đường kính gốc cây ≤20cm
9
gốc
32
TUYẾN 1
33
Phá dỡ kết cấu bê tông
4.73
m3
34
Đào xúc phế thải
0.0473
100m3
35
Vận chuyển phế thải, phạm vi ≤1000m
0.0473
100m3
36
Vận chuyển phế thải 2km tiếp theo
0.0473
100m3/1km
37
Đào nền đường - Cấp đất II
0.0394
100m3
38
Vận chuyển đất, phạm vi ≤1000m - Cấp đất II
0.0394
100m3
39
Vận chuyển đất 2km tiếp theo - Cấp đất II
0.0394
100m3/1km
40
Đắp cát công trình, độ chặt Y/C K = 0,95
0.0394
100m3
41
Lớp linon chống mất nước
26.25
m2
42
Bê tông mặt đường dày mặt đường ≤25cm, bê tông M250, đá 2x4
4.73
m3
43
Lưới địa kỹ thuật sợi thuỷ tinh cường lực chống nứt 100KN/m
3195.19
m2
44
Rải luới sợi thủy tinh chống nứt
31.9519
100m2
45
Tưới lớp dính bám, thấm bám mặt đường bằng nhũ tương gốc axít, lượng nhũ tương 0,5kg/m2
31.9519
100m2
46
Mua BTNC 19
208.5801
tấn
47
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (Loại C19, R19) - bù vênh mặt đượng
31.2192
100m2
48
Tưới lớp dính bám, thấm bám mặt đường bằng nhũ tương gốc axít, lượng nhũ tương 0,3kg/m2
31.2192
100m2
49
Mua BTNC 12,5
384.1835
tấn
50
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (Loại BTNC12,5); Chiều dày mặt đường đã lèn ép 5cm
31.2192
100m2

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TRI PHƯƠNG như sau:

  • Có quan hệ với 33 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,57 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 77,14%, Tư vấn 22,86%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 283.294.909.184 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 277.167.607.625 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,16%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 56

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây