Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Xây dựng mới

Tìm thấy: 09:01 22/04/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây mới đường + thoát nước (từ kênh tập đoàn - hẻm 3 đến đường vào sân bay)
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Xây dựng mới
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Xây mới đường + thoát nước (từ kênh tập đoàn - hẻm 3 đến đường vào sân bay)
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Xây dựng cơ bản tập trung
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Kiên Lương, Tỉnh An Giang
Thời điểm đóng thầu
09:00 05/05/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
122/QĐ-KT
Ngày phê duyệt
22/04/2026 08:54
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Kinh tế xã Kiên Lương
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:55 22/04/2026
đến
09:00 05/05/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 05/05/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
77.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bảy mươi bảy triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 05/05/2026 (02/10/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Hồng Phát Kiên Giang Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Hồng Phát Kiên Giang
2 Công ty CP TMDV xây dựng Nam Hải Phát Kiên Giang Tư vấn lập E-HSMT Công ty CP TMDV xây dựng Nam Hải Phát Kiên Giang
3 Công ty TNHH Một thành viên tư vấn xây dựng Hải Dương An Giang Tư vấn thẩm định E-HSMT Công ty TNHH Một thành viên tư vấn xây dựng Hải Dương An Giang
4 Công ty CP TMDV xây dựng Nam Hải Phát Kiên Giang Tư vấn đánh giá E-HSDT Công ty CP TMDV xây dựng Nam Hải Phát Kiên Giang
5 Công ty TNHH Một thành viên tư vấn xây dựng Hải Dương An Giang Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Công ty TNHH Một thành viên tư vấn xây dựng Hải Dương An Giang

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tải có gắn cẩu (Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê; giấy kiểm tra kỹ thuật an toàn thiết bị hoặc giấy kiểm định còn hiệu lực. Trường hợp đi thuê phải có thêm hợp đồng thuê thiết bị thi công công trình này).
1
2
Máy đào ≥ 0,5 m3 (Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê; giấy kiểm tra kỹ thuật an toàn thiết bị hoặc giấy kiểm định còn hiệu lực. Trường hợp đi thuê phải có thêm hợp đồng thuê thiết bị thi công công trình này).
1
3
Máy trộn bê tông (Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Trường hợp đi thuê phải có thêm hợp đồng thuê thiết bị thi công công trình này).
3
4
Máy ủi ≥ 110CV (Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê; giấy kiểm tra kỹ thuật an toàn thiết bị hoặc giấy kiểm định còn hiệu lực. Trường hợp đi thuê phải có thêm hợp đồng thuê thiết bị thi công công trình này).
1
5
Máy lu bánh thép ≥ 9T (Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê; giấy kiểm tra kỹ thuật an toàn thiết bị hoặc giấy kiểm định còn hiệu lực. Trường hợp đi thuê phải có thêm hợp đồng thuê thiết bị thi công công trình này).
1
6
Ô tô tưới nước (Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê; giấy kiểm tra kỹ thuật an toàn thiết bị hoặc giấy kiểm định còn hiệu lực. Trường hợp đi thuê phải có thêm hợp đồng thuê thiết bị thi công công trình này).
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3 - Cấp đất II
7.2291
100m3
2
Đắp nền đường bằng máy lu bánh thép 9T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,9
2.474
100m3
3
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
4.4753
100m3
4
Đắp nền đường bằng máy lu bánh thép 9T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,95
0.0014
100m3
5
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
4.5977
100m3
6
Cung cấp đất núi
431.9238
m3
7
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 22 tấn - Cự ly vận chuyển trong phạm vi ≤1km
43.1924
10m³/1km
8
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 22 tấn - Cự ly vận chuyển 1km tiếp theo trong phạm vi ≤60km
820.6552
10m³/1km
9
Đào xúc đất bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất IV
4.3192
100m3
10
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7 tấn - Cự ly vận chuyển trong phạm vi ≤1km
43.1924
10m³/1km
11
Gia cố nền đất yếu rải vải địa kỹ thuật làm nền đường, mái đê, đập
59.8524
100m2
12
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên
7.671
100m3
13
Rải giấy dầu lớp cách ly
35.6665
100m2
14
Ván khuôn thép mặt đường bê tông
5.2989
100m2
15
Bê tông sản xuất bằng máy trộn và đổ bằng thủ công, bê tông mặt đường dày mặt đường ≤25cm, bê tông M250, đá 1x2, PC40
570.6752
m3
16
Cắt khe đường lăn, sân đỗ, khe 1x4
100.38
10m
17
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, chiều rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất II
1.872
1m3
18
Đắp đất nền móng công trình, nền đường bằng thủ công
0.432
m3
19
Gia công cột bằng thép hình
0.1623
tấn
20
Gia công các kết cấu thép vỏ bao che
0.0541
tấn
21
Dán màng phản quang đầu dải phân cách
5.745
m2
22
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
13.113
1m2
23
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M250, đá 1x2, PC40
1.44
m3
24
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, chiều rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất II
1.5093
1m3
25
Đắp đất nền móng công trình, nền đường bằng thủ công
0.3483
m3
26
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.1621
tấn
27
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0.2709
100m2
28
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M250, đá 1x2, PC40
1.3061
m3
29
Sơn cọc tiêu, cọc MLG, cột thủy chí bê tông
43
m2
30
Vận chuyển đá dăm các loại bằng ô tô tự đổ 22 tấn - Cự ly vận chuyển trong phạm vi ≤1km
152.1087
10m³/1km
31
Vận chuyển đá dăm các loại bằng ô tô tự đổ 22 tấn - Cự ly vận chuyển 1km tiếp theo trong phạm vi ≤60km
6236.4567
10m³/1km
32
Vận chuyển cát xây bằng ô tô tự đổ 22 tấn - Cự ly vận chuyển trong phạm vi ≤1km
29.9
10m³/1km
33
Vận chuyển cát xây bằng ô tô tự đổ 22 tấn - Cự ly vận chuyển 1km tiếp theo trong phạm vi ≤10km
299
10m³/1km
34
Vận chuyển cát xây bằng ô tô tự đổ 22 tấn - Cự ly vận chuyển 1km tiếp theo trong phạm vi ≤60km
1794
10m³/1km
35
Vận chuyển thép các loại bằng ô tô vận tải thùng 7 tấn - Cự ly vận chuyển trong phạm vi ≤1km
0.0551
10 tấn/1km
36
Vận chuyển thép các loại bằng ô tô vận tải thùng 7 tấn - Cự ly vận chuyển 1km tiếp theo trong phạm vi ≤10km
0.4959
10 tấn/1km
37
Vận chuyển thép các loại bằng ô tô vận tải thùng 7 tấn - Cự ly vận chuyển 1km tiếp theo trong phạm vi ≤60km
3.306
10 tấn/1km
38
Vận chuyển xi măng bao các loại bằng ô tô vận tải thùng 12 tấn - Cự ly vận chuyển trong phạm vi ≤1km
20.0312
10 tấn/1km
39
Vận chuyển xi măng bao các loại bằng ô tô vận tải thùng 12 tấn - Cự ly vận chuyển 1km tiếp theo trong phạm vi ≤10km
200.312
10 tấn/1km
40
Bốc xếp xuống Xi măng bao bằng thủ công
200.312
tấn
41
Xúc đá hỗn hợp lên phương tiện vận chuyển bằng máy đào 1,25m3
18.2009
100m3
42
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7 tấn - Cự ly vận chuyển trong phạm vi ≤1km
182.0087
10m³/1km
43
RÃNH THOÁT NƯỚC
44
Đóng cọc gỗ (hoặc cọc tràm) bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc >2,5m - Cấp đất I
444.996
100m
45
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 4x6, PC30
59.18
m3
46
Lắp dựng cốt thép mương cáp, rãnh nước, ĐK ≤10mm
14.3975
tấn
47
Ván khuôn móng dài
19.5358
100m2
48
Bê tông mương cáp, rãnh nước SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông M250, đá 1x2, PC40
168.38
m3
49
Gia công, lắp đặt tấm đan, hàng rào, cửa sổ, lá chớp, nan hoa, con sơn
10.234
tấn
50
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn gỗ, nắp đan, tấm chớp
2.6947
100m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Xây dựng mới". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Xây dựng mới" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 82

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây