Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Xây dựng mới

Tìm thấy: 15:19 06/05/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đường kênh TĐ 8
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Xây dựng mới
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Đường kênh TĐ 8
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Xây dựng cơ bản tập trung (Cân đối ngân sách địa phương)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Kiên Lương, Tỉnh An Giang
Thời điểm đóng thầu
09:00 18/05/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
Số 141/QĐ-KT
Ngày phê duyệt
06/05/2026 15:08
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Kinh tế xã Kiên Lương
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:10 06/05/2026
đến
09:00 18/05/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 18/05/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
120.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm hai mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 18/05/2026 (15/10/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn thiết kế xây dựng Minh Tâm - KG Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Công ty TNHH tư vấn thiết kế xây dựng Minh Tâm - KG
2 Công ty TNHH Tư vấn thiết kế 935 Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Công ty TNHH Tư vấn thiết kế 935
3 Công ty CP TMDV xây dựng Nam Hải Phát Kiên Giang Tư vấn lập E-HSMT Công ty CP TMDV xây dựng Nam Hải Phát Kiên Giang
4 Công ty TNHH Tư vấn Thiết kế Xây dựng Thuận Thành KG Tư vấn thẩm định E-HSMT Công ty TNHH Tư vấn Thiết kế Xây dựng Thuận Thành KG
5 Công ty CP TMDV xây dựng Nam Hải Phát Kiên Giang Tư vấn đánh giá E-HSDT Công ty CP TMDV xây dựng Nam Hải Phát Kiên Giang
6 Công ty TNHH Tư vấn Thiết kế Xây dựng Thuận Thành KG Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Công ty TNHH Tư vấn Thiết kế Xây dựng Thuận Thành KG

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cần cẩu bánh xích hoặc bánh hơi > 10 tấn (Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng; giấy kiểm tra kỹ thuật an toàn thiết bị hoặc giấy kiểm định còn hiệu lực. Trường hợp đi thuê phải có thêm hợp đồng thuê thiết bị thi công công trình này).
2
2
Máy đào ≥ 0,5 m3 (Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng; giấy kiểm tra kỹ thuật an toàn thiết bị hoặc giấy kiểm định còn hiệu lực. Trường hợp đi thuê phải có thêm hợp đồng thuê thiết bị thi công công trình này).
2
3
Máy trộn bê tông (Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Trường hợp đi thuê phải có thêm hợp đồng thuê thiết bị thi công công trình này).
2
4
Máy ủi ≥ 75CV (Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng; giấy kiểm tra kỹ thuật an toàn thiết bị hoặc giấy kiểm định còn hiệu lực. Trường hợp đi thuê phải có thêm hợp đồng thuê thiết bị thi công công trình này).
1
5
Máy đóng cọc ≥ 2.5T (Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê; giấy kiểm tra kỹ thuật an toàn thiết bị hoặc giấy kiểm định còn hiệu lực. Trường hợp đi thuê phải có thêm hợp đồng thuê thiết bị thi công công trình này).
1
6
Máy lu bánh thép ≥ 9T (Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng; giấy kiểm tra kỹ thuật an toàn thiết bị hoặc giấy kiểm định còn hiệu lực. Trường hợp đi thuê phải có thêm hợp đồng thuê thiết bị thi công công trình này).
2
7
Ô tô tải ≥ 2,5T (Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng; giấy kiểm tra kỹ thuật an toàn thiết bị hoặc giấy kiểm định còn hiệu lực. Trường hợp đi thuê phải có thêm hợp đồng thuê thiết bị thi công công trình này).
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Nền đường:
2
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3 - Cấp đất I
1.9431
100m3
3
Đắp nền đường bằng máy lu bánh thép 9T, độ chặt yêu cầu K = 0,9 (Bổ sung TT09/2024)
2.1657
100m3
4
Đắp nền đường bằng máy lu bánh thép 9T, độ chặt yêu cầu K = 0,95 (Bổ sung TT09/2024)
5.026
100m3
5
Cày xới, lu lèn nền đất, chiều sâu tác dụng 30cm; Độ chặt: K=0,95 (Bổ sung TT_08/2025)
3.341
100m3
6
PHẦN MẶT ĐƯỜNG:
7
Gia cố nền đất yếu rải vải địa kỹ thuật làm nền đường, mái đê, đập
14.909
100m2
8
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới độ chặt yêu cầu K ≥ 0,95 (Bổ sung TT09/2024)
1.7819
100m3
9
Rải màng HDPE lớp cách ly (Bổ sung TT09/2024)
11.1368
100m2
10
Ván khuôn mặt đường, bản mặt cầu, bản quá độ bằng ván khuôn thép (Sửa đổi TT09/2024)
0.5524
100m2
11
Bê tông sản xuất bằng máy trộn và đổ bằng thủ công, bê tông mặt đường; Chiều dày mặt đường ≤25cm, BT M250, đá 1x2, PCB40 (Sửa đổi TT_08/2025)
178.1888
m3
12
Cung cấp nhựa đường trét khe
67.62
kg
13
Mua đất núi đắp lề+nền đường
7.7224
100m3
14
CỌC 17.8M:
15
Đào san đất trong phạm vi ≤50m bằng máy ủi 110CV - Cấp đất I
0.9
100m3
16
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới
0.24
100m3
17
Láng nền, sàn không đánh màu, dày 2cm, vữa XM M100, PCB40
300
m2
18
Gia công, lắp đặt cốt thép cột, cọc, cừ, xà dầm, giằng, ĐK 6mm
0.4316
tấn
19
Gia công, lắp đặt cốt thép cột, cọc, cừ, xà dầm, giằng, ĐK 8mm
2.614
tấn
20
Gia công, lắp đặt cốt thép cột, cọc, cừ, xà dầm, giằng, ĐK 14mm
0.5666
tấn
21
Gia công, lắp đặt cốt thép cột, cọc, cừ, xà dầm, giằng, ĐK 18mm
10.5743
tấn
22
Gia công, lắp đặt cốt thép cột, cọc, cừ, xà dầm, giằng, ĐK 32mm
0.1249
tấn
23
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn kim loại, ván khuôn cọc, cột
3.8232
100m2
24
Bê tông cọc, cột, bê tông M300, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
56.7
m3
25
Gia công cột bằng thép tấm
2.9164
tấn
26
Gia công cột bằng thép hình
0.2599
tấn
27
Nối cọc vuông bê tông cốt thép, KT 30x30cm
36
1 mối nối
28
Lắp dựng cấu kiện bê tông đúc sẵn, cột ≤5T bằng máy
36
cái
29
Lắp dựng cấu kiện bê tông đúc sẵn, cột ≤2,5T bằng máy
36
cái
30
Đóng cọc BTCT trên cạn bằng máy đóng cọc 2,5T, chiều dài cọc ≤24m, KT 30x30cm - Cấp đất I, cọc ngập đất
5.508
100m
31
Đóng cọc BTCT trên cạn bằng máy đóng cọc 2,5T, chiều dài cọc ≤24m, KT 30x30cm - Cấp đất I, cọc không ngập đất
0.864
100m
32
Đập đầu cọc bê tông các loại bằng búa căn khí nén 3m3/ph - Trên cạn
1.944
m3
33
GIA CỐ SẠT LỞ 75M
34
Đóng cọc gỗ (hoặc cọc tràm) bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc >2,5m - Cấp đất I
45
100m
35
Đóng cọc gỗ (hoặc cọc tràm) bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc >2,5m - Cấp đất I
36
100m
36
Lắp dựng cốt thép mương cáp, rãnh nước, ĐK 6mm
0.0438
tấn
37
Gia cố nền đất yếu rải vải địa kỹ thuật làm nền đường, mái đê, đập
3
100m2
38
Đào xúc đất để đắp hoặc đổ ra bãi thải, bãi tập kết bằng máy đào 0,8m3 - Cấp đất I (Bổ sung TT09/2024)
3
100m3
39
THI CÔNG MỐ CẦU:
40
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 4x6, PCB30
1.588
m3
41
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn mố, trụ cầu trên cạn
2.1744
100m2
42
Lắp dựng cốt thép móng, mố, trụ, mũ mố, mũ trụ cầu trên cạn bằng cần cẩu, ĐK 6mm
0.0077
tấn
43
Lắp dựng cốt thép móng, mố, trụ, mũ mố, mũ trụ cầu trên cạn bằng cần cẩu, ĐK 10mm
0.6898
tấn
44
Lắp dựng cốt thép móng, mố, trụ, mũ mố, mũ trụ cầu trên cạn bằng cần cẩu, ĐK 12mm
0.6511
tấn
45
Lắp dựng cốt thép móng, mố, trụ, mũ mố, mũ trụ cầu trên cạn bằng cần cẩu, ĐK 14mm
1.5438
tấn
46
Lắp dựng cốt thép móng, mố, trụ, mũ mố, mũ trụ cầu trên cạn bằng cần cẩu, ĐK 18mm
2.0083
tấn
47
Lắp dựng cốt thép móng, mố, trụ, mũ mố, mũ trụ cầu trên cạn bằng cần cẩu, ĐK 20mm
0.0789
tấn
48
Bê tông mũ mố, mũ trụ trên cạn SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
0.0494
m3
49
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng >250cm, M100, đá 4x6, PCB30
6.16
m3
50
Gia công, lắp dựng cốt thép mặt đường, bản mặt cầu, bản quá độ, đường kính cốt thép 8mm (Sửa đổi TT09/2024)
0.0909
tấn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Xây dựng mới". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Xây dựng mới" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 54

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây