Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01 (xây dựng): Xây lắp

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 15:09 25/08/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa, nâng cấp đường Hương lộ 12 (đoạn từ Km2+600 đến Km3+200 hướng từ Quốc lộ 51), xã Long Phước
Tên gói thầu
Gói thầu số 01 (xây dựng): Xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Sửa chữa, nâng cấp đường Hương lộ 12 (đoạn từ Km2+600 đến Km3+200 hướng từ Quốc lộ 51), xã Long Phước
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Long Phước, Tỉnh Đồng Nai
Thời điểm đóng thầu
15:00 08/09/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
237/QĐ-PKT
Ngày phê duyệt
25/08/2026 15:06
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Kinh tế xã Long Phước
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:07 25/08/2026
đến
15:00 08/09/2026
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 08/09/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
65.383.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu mươi lăm triệu ba trăm tám mươi ba nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 08/09/2026 (06/01/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HỒNG MINH PHÁT Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 18, Hẻm 1, Tổ 26, Khu phố 4B - - Phường Trảng Dài - Thành phố Đồng Nai
2 CÔNG TY TNHH PHÚ KHÁNH NAM Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 366, đường 21 tháng 4, Khu phố 1 - - Phường Long Khánh - Thành phố Đồng Nai
3 CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN XÂY DỰNG MINH KHUÊ Tư vấn lập E-HSMT 198/9 Đường Trương Đình Hội - - Phường Phú Định - Thành phố Hồ Chí Minh
4 CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN XÂY DỰNG MINH KHUÊ Tư vấn đánh giá E-HSDT 198/9 Đường Trương Đình Hội - - Phường Phú Định - Thành phố Hồ Chí Minh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cần cẩu bánh hơi ≥ 6 Tấn - Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh thiết bị thi công theo khoản e) mục 31.1 thuộc Chương I. Chỉ dẫn nhà thầu. - Nhà thầu kèm theo file scan màu gốc hoặc file scan công chứng các tài liệu chứng minh thiết bị theo yêu cầu.
1
2
Ô tô tải tự đổ ≥ 10 Tấn - Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh thiết bị thi công theo khoản e) mục 31.1 thuộc Chương I. Chỉ dẫn nhà thầu. - Nhà thầu kèm theo file scan màu gốc hoặc file scan công chứng các tài liệu chứng minh thiết bị theo yêu cầu.
1
3
Máy đào một gầu, bánh xích - dung tích gầu ≥ 0,8 m3 - Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh thiết bị thi công theo khoản e) mục 31.1 thuộc Chương I. Chỉ dẫn nhà thầu. - Nhà thầu kèm theo file scan màu gốc hoặc file scan công chứng các tài liệu chứng minh thiết bị theo yêu cầu.
1
4
Máy lu bánh thép tự hành - trọng lượng tĩnh ≥ 10 tấn - Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh thiết bị thi công theo khoản e) mục 31.1 thuộc Chương I. Chỉ dẫn nhà thầu. - Nhà thầu kèm theo file scan màu gốc hoặc file scan công chứng các tài liệu chứng minh thiết bị theo yêu cầu.
1
5
Máy lu rung tự hành - trọng lượng tĩnh ≥ 12 tấn - Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh thiết bị thi công theo khoản e) mục 31.1 thuộc Chương I. Chỉ dẫn nhà thầu. - Nhà thầu kèm theo file scan màu gốc hoặc file scan công chứng các tài liệu chứng minh thiết bị theo yêu cầu.
1
6
Máy phun nhựa đường - Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh thiết bị thi công theo khoản e) mục 31.1 thuộc Chương I. Chỉ dẫn nhà thầu. - Nhà thầu kèm theo file scan màu gốc hoặc file scan công chứng các tài liệu chứng minh thiết bị theo yêu cầu.
1
7
Máy rải cấp phối đá dăm - Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh thiết bị thi công theo khoản e) mục 31.1 thuộc Chương I. Chỉ dẫn nhà thầu. - Nhà thầu kèm theo file scan màu gốc hoặc file scan công chứng các tài liệu chứng minh thiết bị theo yêu cầu.
1
8
Máy rải hỗn hợp bê tông nhựa - Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh thiết bị thi công theo khoản e) mục 31.1 thuộc Chương I. Chỉ dẫn nhà thầu. - Nhà thầu kèm theo file scan màu gốc hoặc file scan công chứng các tài liệu chứng minh thiết bị theo yêu cầu.
1
9
Máy trộn bê tông - Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh thiết bị thi công theo khoản e) mục 31.1 thuộc Chương I. Chỉ dẫn nhà thầu. - Nhà thầu kèm theo file scan màu gốc hoặc file scan công chứng các tài liệu chứng minh thiết bị theo yêu cầu.
2
10
Máy đầm bê tông – đầm bàn - Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh thiết bị thi công theo khoản e) mục 31.1 thuộc Chương I. Chỉ dẫn nhà thầu. - Nhà thầu kèm theo file scan màu gốc hoặc file scan công chứng các tài liệu chứng minh thiết bị theo yêu cầu.
2
11
Máy đầm bê tông – đầm dùi - Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh thiết bị thi công theo khoản e) mục 31.1 thuộc Chương I. Chỉ dẫn nhà thầu. - Nhà thầu kèm theo file scan màu gốc hoặc file scan công chứng các tài liệu chứng minh thiết bị theo yêu cầu.
2
12
Máy cắt uốn cốt thép - Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh thiết bị thi công theo khoản e) mục 31.1 thuộc Chương I. Chỉ dẫn nhà thầu. - Nhà thầu kèm theo file scan màu gốc hoặc file scan công chứng các tài liệu chứng minh thiết bị theo yêu cầu.
2
13
Máy hàn - Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh thiết bị thi công theo khoản e) mục 31.1 thuộc Chương I. Chỉ dẫn nhà thầu. - Nhà thầu kèm theo file scan màu gốc hoặc file scan công chứng các tài liệu chứng minh thiết bị theo yêu cầu.
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC: ĐƯỜNG GIAO THÔNG VÀ THOÁT NƯỚC
2
I . THOÁT NƯỚC
3
Cắt mặt đường bê tông trung bình 20cm
0.456
100m
4
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3, đất cấp IV
1.492
100m3
5
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3, đất cấp III
15.985
100m3
6
Vận chuyển xà bần, đất đào đổ đi bằng ôtô tự đổ 10T trong phạm vi 1km, đất cấp IV
1.492
100m3
7
Đá hộc xây vữa M100
11.879
m3
8
Bê tông lót móng đổ tại chỗ đá 1x2 M.150
71.202
m3
9
Bê tông móng đá 1x2 M200, móng chiều rộng >250cm
14.665
m3
10
Bê tông móng đá 1x2 M200, móng chiều rộng <=250cm
147.17
m3
11
Bê tông thân mương đúc sẵn đá 1x2 M250
6.555
m3
12
Bê tông thân mương, hố ga đổ tại chỗ đá 1x2 M250
454.834
m3
13
Ván khuôn thép, hố ga đổ bê tông mương đúc sẵn
0.634
100m2
14
Ván khuôn thép, hố ga đổ bê tông mương tại chỗ
55.692
100m2
15
Gia công, lắp dựng cốt thép mương đúc sẵn d<= 10mm
0.803
tấn
16
Gia công, lắp dựng cốt thép mương, hố ga đổ tại chỗ, đường kính d<= 10mm
16.511
tấn
17
Gia công, lắp dựng cốt thép mương, hố ga đổ tại chỗ, đường kính d<= 18mm
1.245
tấn
18
Bê tông tấm đan đá 1x2 M250 đúc sẵn
95.901
m3
19
Ván khuôn thép đổ bê tông tấm đan đúc sẵn
4.515
100m2
20
Gia công, lắp dựng cốt thép tấm đan đúc sẵn đường kính d<= 10mm
12.453
tấn
21
Gia công, lắp dựng cốt thép tấm đan đúc sẵn đường kính d<= 18mm
0.795
tấn
22
Thép hình mạ kẽm gờ gác đan, nắp đan
1.742
tấn
23
Lắp dựng tấm đan, gờ gác đan trọng lượng <250kg
771
cấu kiện
24
Cung cấp, lắp đặt cống tròn H10, D1000, L=2,5m
9
đoạn ống
25
Cung cấp, lắp đặt cống tròn H10, D800, L=2,5m
22
đoạn ống
26
Cung cấp, lắp đặt gối cống D1000
20
cái
27
Cung cấp, lắp đặt gối cống D800
42
cái
28
Nối cống D1000 bằng join cao su
8
mối nối
29
Nối cống D800 bằng join cao su
21
mối nối
30
Nối cống D1000 bằng vữa xi măng M75
8
mối nối
31
Nối cống D800 bằng vữa xi măng M75
21
mối nối
32
Đắp đất lấp hố móng cống, hố ga bằng đầm cóc K=0,95
1.428
100m3
33
II . ĐƯỜNG GIAO THÔNG
34
1. Mặt đường
35
Đắp nền đường, taluy máy đầm 16T K>=0,95
1.143
100m3
36
Đắp đất chọn lọc dày 30cm đạt độ chặt yêu cầu K>= 0,98
1.64
100m3
37
Vận chuyển đất cấp 3, đất đào đổ đi bằng ôtô 10T trong phạm vi 1km, đất cấp III
11.226
100m3
38
Làm móng mặt đường mở rộng cấp phối đá dăm loại 1 (Dmax=25mm), K>=0,98, dày 30cm (mở rộng mặt đường)
1.64
100m3
39
Cày sọc mặt đường nâng cấp
30.943
100m2
40
Bù vênh mặt đường bằng cấp phối đá dăm loại 1, dày tối thiếu 10cm, lu lèn K>=0,98
7.613
100m3
41
Tưới lớp thấm bám mặt đường tiêu chuẩn 1,0 kg/m2
36.421
100m2
42
Thảm Bê tông nhựa chặt BTNC12,5 dày 7cm
38.203
100m2
43
Vận chuyển BT nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ bằng ôtô 12T, cự ly 4km
6.582
100tấn
44
Vận chuyển tiếp 20km BT nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ bằng ôtô 12T (HSMTC:20)
6.582
100tấn
45
2. An toàn giao thông
46
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang màu vàng, chiều dày sơn 2mm
16.667
m2
47
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang màu vàng, chiều dày sơn 6mm
22
m2
48
Cung cấp biển báo phản quang, loại biển tam giác D=70cm
10
cái
49
Cung cấp trụ đỡ biển báo D70 H=2.7m
2
cái
50
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại tam giác cạnh 70 cm
10
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01 (xây dựng): Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01 (xây dựng): Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 13

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây