Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Long Phước như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 45 nhà thầu.
- Đã công bố 22 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 57 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 170 gói thầu, trong đó có 19 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 20 gói (với 21 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 76 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 60 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 94 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 91 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 4,76%, Xây lắp 85,71%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 9,52%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 87.488.182.031 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 86.252.515.103 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,41%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Long Phước như sau:
- Có quan hệ với 45 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 4,76%, Xây lắp 85,71%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 9,52%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 87.488.182.031 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 86.252.515.103 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,41%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Long Phước đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01 (xây dựng): Xây lắp của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Long Phước với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
01/09/2026 20:44
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Long Phước đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01 (xây dựng): Xây lắp của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Long Phước với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/08/2026 22:33
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Long Phước đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 (xây dựng): Xây lắp của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Long Phước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG 37
28/08/2026 21:24
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Long Phước đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03 (tư vấn): Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Long Phước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG KIM LONG KHÔI
27/08/2026 19:03
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Long Phước đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 (xây dựng): Xây lắp của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Long Phước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN NGUYÊN PHƯỚC
27/08/2026 18:58
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Long Phước đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03 (tư vấn): Thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Long Phước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN XÂY DỰNG MINH KHUÊ
25/08/2026 16:26
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Long Phước đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02 (tư vấn): Lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Long Phước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ ĐẤU THẦU ĐĂNG KHOA
25/08/2026 16:24
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Long Phước đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01 (xây dựng): Xây lắp của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Long Phước với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
25/08/2026 15:07
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Long Phước đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Nâng cấp, cải tạo đường khu 2 xã Long Phước của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Long Phước với 5 gói thầu.
25/08/2026 14:34
Phòng Kinh tế xã Long Phước đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, cải tạo đường khu 2 xã Long Phước.
25/08/2026 14:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Long Phước là chủ đầu tư của 22 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Long Phước là chủ đầu tư của 57 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 57 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Long Phước là chủ đầu tư của 21 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 21 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Long Phước là chủ đầu tư của 76 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Long Phước có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Long Phước là chủ đầu tư có quan hệ với 45 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tình yêu là đốm lửa của cuộc sống, là sự thăng hoa của tình bạn, là sự hợp nhất của tâm hồn. Nếu nói cảm tình của nhân loại có thể phân biệt đẳng cấp, tình yêu luôn thuộc về một cấp cao nhất. "
W. Shakespeare
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026