Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01 (xây dựng): Xây lắp

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 22:34 29/08/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp, cải tạo đường khu 2 xã Long Phước
Tên gói thầu
Gói thầu số 01 (xây dựng): Xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Nâng cấp, cải tạo đường khu 2 xã Long Phước
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Long Phước, Tỉnh Đồng Nai
Thời điểm đóng thầu
15:00 09/09/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
240/QĐ-PKT
Ngày phê duyệt
29/08/2026 22:33
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Kinh tế xã Long Phước
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
22:33 29/08/2026
đến
15:00 09/09/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 09/09/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
186.991.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm tám mươi sáu triệu chín trăm chín mươi mốt nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 09/09/2026 (07/01/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH MTV Kiến Vĩnh Thành Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Tổ 14, khu phố Kim Sơn, Phường Long Thành, TP Đồng Nai, Việt Nam
2 Công ty TNHH Xây dựng và Thương mại Hồng Minh Phát Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 18, hẻm 1, tổ 26, khu phố 4B, Phường Trảng Dài, TP Đồng Nai, Việt Nam.
3 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư và Đấu thầu Đăng Khoa Tư vấn lập E-HSMT 143/2 Liên khu 5-6, Phường Bình Tân, TP Hồ Chí Minh.
4 Công ty TNHH MTV Tư vấn Xây dựng Minh Khuê. Tư vấn thẩm định E-HSMT 198/9 Đường Trương Đình Hội, Phường Phú Định, TP Hồ Chí Minh.
5 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư và Đấu thầu Đăng Khoa Tư vấn đánh giá E-HSDT 143/2 Liên khu 5-6, Phường Bình Tân, TP Hồ Chí Minh.
6 Công ty TNHH MTV Tư vấn Xây dựng Minh Khuê. Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 198/9 Đường Trương Đình Hội, Phường Phú Định, TP Hồ Chí Minh.

Thông tin gia hạn

STT Thời điểm Gia hạn thành công Thời điểm đóng thầu cũ Thời điểm đóng thầu sau gia hạn Thời điểm mở thầu cũ Thời điểm mở thầu sau gia hạn Lý do
1 20:15 01/09/2026 15:00 07/09/2026 15:00 09/09/2026 15:00 07/09/2026 15:00 09/09/2026 Gia hạn nhằm điều chỉnh E-HSMT

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào bánh xích ≥ 0,8 m3 - Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh thiết bị thi công theo khoản e) mục 31.1 thuộc Chương I. Chỉ dẫn nhà thầu. - Nhà thầu kèm theo file scan màu gốc hoặc file scan công chứng các tài liệu chứng minh thiết bị theo yêu cầu.
1
2
Máy ủi ≥ 110 CV - Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh thiết bị thi công theo khoản e) mục 31.1 thuộc Chương I. Chỉ dẫn nhà thầu. - Nhà thầu kèm theo file scan màu gốc hoặc file scan công chứng các tài liệu chứng minh thiết bị theo yêu cầu.
1
3
Ô tô tải tự đổ ≥ 7 Tấn - Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh thiết bị thi công theo khoản e) mục 31.1 thuộc Chương I. Chỉ dẫn nhà thầu. - Nhà thầu kèm theo file scan màu gốc hoặc file scan công chứng các tài liệu chứng minh thiết bị theo yêu cầu.
1
4
Lu bánh thép ≥ 10 Tấn - Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh thiết bị thi công theo khoản e) mục 31.1 thuộc Chương I. Chỉ dẫn nhà thầu. - Nhà thầu kèm theo file scan màu gốc hoặc file scan công chứng các tài liệu chứng minh thiết bị theo yêu cầu.
1
5
Lu bánh hơi ≥ 25 tấn - Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh thiết bị thi công theo khoản e) mục 31.1 thuộc Chương I. Chỉ dẫn nhà thầu. - Nhà thầu kèm theo file scan màu gốc hoặc file scan công chứng các tài liệu chứng minh thiết bị theo yêu cầu.
1
6
Lu rung ≥ 25 tấn - Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh thiết bị thi công theo khoản e) mục 31.1 thuộc Chương I. Chỉ dẫn nhà thầu. - Nhà thầu kèm theo file scan màu gốc hoặc file scan công chứng các tài liệu chứng minh thiết bị theo yêu cầu.
1
7
Máy rải - Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh thiết bị thi công theo khoản e) mục 31.1 thuộc Chương I. Chỉ dẫn nhà thầu. - Nhà thầu kèm theo file scan màu gốc hoặc file scan công chứng các tài liệu chứng minh thiết bị theo yêu cầu.
1
8
Máy phun nhựa đường - Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh thiết bị thi công theo khoản e) mục 31.1 thuộc Chương I. Chỉ dẫn nhà thầu. - Nhà thầu kèm theo file scan màu gốc hoặc file scan công chứng các tài liệu chứng minh thiết bị theo yêu cầu.
1
9
Máy trộn bê tông - Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh thiết bị thi công theo khoản e) mục 31.1 thuộc Chương I. Chỉ dẫn nhà thầu. - Nhà thầu kèm theo file scan màu gốc hoặc file scan công chứng các tài liệu chứng minh thiết bị theo yêu cầu.
2
10
Máy đầm bê tông (dầm dùi) - Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh thiết bị thi công theo khoản e) mục 31.1 thuộc Chương I. Chỉ dẫn nhà thầu. - Nhà thầu kèm theo file scan màu gốc hoặc file scan công chứng các tài liệu chứng minh thiết bị theo yêu cầu.
2
11
Máy đầm bê tông (đàm bàn) - Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh thiết bị thi công theo khoản e) mục 31.1 thuộc Chương I. Chỉ dẫn nhà thầu. - Nhà thầu kèm theo file scan màu gốc hoặc file scan công chứng các tài liệu chứng minh thiết bị theo yêu cầu.
2
12
Máy cắt uốn thép - Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh thiết bị thi công theo khoản e) mục 31.1 thuộc Chương I. Chỉ dẫn nhà thầu. - Nhà thầu kèm theo file scan màu gốc hoặc file scan công chứng các tài liệu chứng minh thiết bị theo yêu cầu.
2
13
Máy hàn - Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh thiết bị thi công theo khoản e) mục 31.1 thuộc Chương I. Chỉ dẫn nhà thầu. - Nhà thầu kèm theo file scan màu gốc hoặc file scan công chứng các tài liệu chứng minh thiết bị theo yêu cầu.
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
I. PHẦN MƯƠNG THOÁT NƯỚC:
2
1. Thành mương:
3
Tháo dỡ nắp mương hiện trạng
970.5
tấm
4
Phá dỡ thành mương hiện trạng
77.64
m3
5
Phá dỡ bê tông đáy mương hiện trạng
48.525
m3
6
Cắt nền bê tông hiện trạng
781.3
m
7
Phá dỡ nền bê tông hiện trạng
87.3
m3
8
Đào đất thi công mương
33.937
100m3
9
Ván khuôn bê tông lót đáy mương
3.86
100m2
10
Bê tông lót đáy mương đá 1x2 M.150 (độ sụt 2-4)
173.687
m3
11
Ván khuôn thép bê tông thành mương
122.819
100m2
12
Gia công cốt thép thành mương D<=10mm
99.256
tấn
13
SX thép góc bọc cạnh thành mương
1.583
tấn
14
Bê tông thành mương, đá 1x2 M.250 (độ sụt 2-4)
1284.939
m3
15
Đắp vữa XM mối nối mương
109.025
m2
16
Đục lỗ đấu nối mương
0.857
m3
17
2. Nắp mương:
18
Ván khuôn BTĐS nắp đan
15.241
100m2
19
Gia công cốt thép BTĐS tấm đan ĐK<=10mm
17.477
tấn
20
Gia công cốt thép BTĐS tấm đan ĐK>10mm
22.842
tấn
21
SX thép góc bọc cạnh nắp đan
9.135
tấn
22
Bê tông tấm đan nắp mương đá 1x2 M.250 (độ sụt 2-4)
343.724
m3
23
Lắp dựng BTĐS tấm đan
3859.7
cái
24
3. Tái lập hố mómg
25
Bê tông tái lập móng đá 1x2 M.200 (độ sụt 2-4)
38.46
m3
26
Đắp đất thành mương K=0.95
6.585
100m3
27
Vận chuyển đất đào cự ly <=1km
26.496
100m3
28
II. PHẦN ĐƯỜNG:
29
1. NỀN ĐƯỜNG:
30
Cắt mặt đường bê tông nhựa phạm vi sửa chữa
0.372
100m
31
Đào sửa chữa mặt đường hư hỏng
0.247
100m3
32
Đào khuôn đường, đất cấp 3
8.824
100m3
33
Lu lèn mặt đường sửa chữa
1.646
100m2
34
Lu lèn nền đường mở rộng K=0.95, chiều sâu tác dụng 30cm
11.535
100m3
35
Đắp đất chọn lọc nền đường K=0.95
0.161
100m3
36
Vận chuyển đất đào cự ly <=1km
8.642
100m3
37
2. MẶT ĐƯỜNG:
38
Thi công mặt đường đá dăm nước lớp dưới dày 12cm
38.871
100m2
39
Thi công mặt đường đá dăm nước lớp trên dày 12cm
38.871
100m2
40
Thi công mặt đường đá dăm nước lớp trên dày 15cm
1.646
100m2
41
Tưới nhựa thấm bám T/C 1.0 kg/m2
44.274
100m2
42
Tưới nhựa thấm bám T/C 0.5 kg/m2
65.865
100m2
43
Cung cấp Bê tông nhựa chặt C12.5 bù vênh
168.677
tấn
44
Thảm Bê tông bù vênh dày trung bình 1cm
67.511
100m2
45
Thảm Bê tông nhựa chặt C12.5 dày 5cm
67.511
100m2
46
Thảm Bê tông nhựa chặt C12.5 dày 6cm
42.628
100m2
47
V/C BT nhựa cự ly 4km
16.283
100T
48
V/C tiếp 1km BT nhựa, Cự ly 23.1km
376.142
100T
49
4. BIỂN BÁO:
50
Bê tông móng trụ BB đá 1x2 M.150 (độ sụt 2-4)
2.43
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01 (xây dựng): Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01 (xây dựng): Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 29

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây