Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Xây lắp

Tìm thấy: 15:32 12/12/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đường tổ 6, ấp Xóm Hố, xã Phú Hội, huyện Nhơn Trạch
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Xây lắp
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh + huyện + xã, xã hội hóa
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Nhơn Trạch, Tỉnh Đồng Nai
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:08 19/12/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
258/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
11/12/2023 15:24
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Phú Hội Huyện Nhơn Trạch
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:29 12/12/2023
đến
08:08 19/12/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:08 19/12/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
20.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 19/12/2023 (17/04/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công Ty CP Tư vấn Thiết kế Và Xây dựng ATCO, Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán 76/6D/7 Đường Bình Chiểu, Khu phố 3, Phường Bình Chiểu, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
2 Công Ty CP Tư vấn và ĐTXD Nam Hưng Thịnh Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Lô E2, KP 2, Phường Bửu Long, Thành phố Biên Hoà, Tỉnh Đồng Nai
3 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Hùng Phúc Thịnh Tư vấn lập E-HSMT - Địa chỉ: Số 570/42, khu phố 5, phường Tam Hiệp, thành phố Biên Hòa, tỉnh Đồng Nai.
4 Công ty TNHH Hoàng Vạn Thịnh Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 38/45, tổ 3, KP 4, Phường Tân Hiệp, Thành phố Biên Hoà, Tỉnh Đồng Nai
5 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Hùng Phúc Thịnh Tư vấn đánh giá E-HSDT - Địa chỉ: Số 570/42, khu phố 5, phường Tam Hiệp, thành phố Biên Hòa, tỉnh Đồng Nai.
6 Công ty TNHH Hoàng Vạn Thịnh Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 38/45, tổ 3, KP 4, Phường Tân Hiệp, Thành phố Biên Hoà, Tỉnh Đồng Nai

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Xe cuốc (máy đào): Dung tích gàu ≥ 0,8 m3
1
2
Máy trộn bê tông: Công suất ≥ 250 lít
2
3
Máy cắt thép: Công suất ≥ 2 KW
2
4
Máy đầm dùi: Công suất ≥ 1,5 kw
2
5
Xe lu bánh thép: Tải trọng làm việc 10 tấn
1
6
Xe ủi: Công suất ≥ 110CV
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Sản xuất lắp dựng cốt thép mương và hố ga lắng cặn Ф≤10mm
6.638
tấn
2
Ván khuôn cổ mương
2.423
100m2
3
Bê tông cổ mương, đá 1x2, M250
16.233
m3
4
Sản xuất lắp dựng cốt thép cổ mương Ф≤10mm
1.425
tấn
5
Sản xuất lắp dựng thép hình cổ mương
0.197
tấn
6
Ván khuôn tấm đan
1.3
100m2
7
Bê tông tấm đan, đá 1x2, M250
30.237
m3
8
Sản xuất lắp dựng cốt thép tấm đan Ф≤10mm
4.343
tấn
9
Sản xuất lắp dựng cốt thép hình tấm đan
0.503
tấn
10
Sơn thép hình
14.54
m2
11
Lắp đặt cấu kiện tấm đan bằng máy
303
cấu kiện
12
III. CỐNG HỘP NGANG ĐƯỜNG
13
Đào móng mương, đất cấp 3
0.109
100m3
14
Ván khuôn móng mương
0.049
100m2
15
Bê tông lót móng mương đá 1x2, M150
1.26
m3
16
Bê tông tông móng mương đá 1x2, M200
2.8
m3
17
Ván khuôn tường mương
0.266
100m2
18
Bê tông tường tường mương 1x2, M200
3.325
m3
19
Sản xuất lắp dựng cốt thép mương Ф≤ 10mm
0.124
tấn
20
Sản xuất lắp dựng cốt thép mương Ф> 10mm
0.279
tấn
21
Đắp đất cống, độ chặt k>=0,95
0.035
100m3
22
Ván khuôn cổ mương
0.049
100m2
23
Bê tông cổ mương, đá 1x2, M250
0.665
m3
24
Sản xuất lắp dựng cốt thép cổ mương Ф≤10mm
0.01
tấn
25
Sản xuất lắp dựng cốt thép mương Ф> 10mm
0.037
tấn
26
Sản xuất lắp dựng thép hình cổ mương
0.192
tấn
27
Bê tông tấm đan, đá 1x2, M250
1.335
m3
28
Sản xuất lắp dựng cốt thép tấm đan Ф≤10mm
0.011
tấn
29
Sản xuất lắp dựng cốt thép tấm đan Ф> 10mm
0.219
tấn
30
Sản xuất lắp dựng cốt thép hình tấm đan
0.737
tấn
31
Sơn thép hình
16.08
m2
32
Lắp đặt cấu kiện tấm đan bằng máy
10
cấu kiện
33
IV. PHẦN CỬA THU
34
Đào móng cửa thu
0.115
100m3
35
Bê tông lót móng cửa thu đá 1x2, M150
1.496
m3
36
Ván khuôn móng, sân nước cửa thu
0.153
100m2
37
Bê tông tông móng, sân nước cửa thu đá 1x2, M200
3.47
m3
38
Ván khuôn tường đầu, tường cánh cửa xả
0.427
100m2
39
Bê tông tường đầu, tường cánh cửa xả đá 1x2, M200
2.794
m3
40
Vận chuyển đất cấp 2 đổ thải phạm vi 1km bằng ô tô
4.169
100m3
41
Cung cấp đất cấp 3 để đắp mương, hố lắng cặn và tường chắn
85.394
m3
42
PHẦN BIỂN BÁO
43
Gia công thép tấm
0.083
tấn
44
Sơn sắt thép
1.998
m2
45
Gia công cốt thép móng Ø6mm
0.002
tấn
46
Cung cấp bulong M20x500
32
cái
47
Cung cấp biển báo phản quang tam giác, D= 70cm
8
Trụ
48
Cung cấp trụ biển báo đơn, chiều dài trụ 2,5m
8
Cái
49
Lắp đặt cột và biển báo phản quang tam giác
8
cái
50
I. PHẦN NỀN ĐƯỜNG, MẶT ĐƯỜNG

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 59

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây