Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Xây lắp

Tìm thấy: 15:44 13/04/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa bảo dưỡng cơ sở vật chất Trường Đại học Quảng Bình
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Từ nguồn sự nghiệp giáo dục và đào tạo thuộc ngân sách tỉnh năm 2024
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Đồng Hới, Tỉnh Quảng Bình
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 22/04/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
634/QĐ-ĐHQB
Ngày phê duyệt
12/04/2024 15:38
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường Đại học Quảng Bình
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:41 13/04/2024
đến
09:00 22/04/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 22/04/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
39.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi chín triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 22/04/2024 (20/08/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG BẢO GIA Tư vấn lập thiết kế FEED, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Thôn 6 - Xã Lộc Ninh - Thành phố Đồng Hới - Tỉnh Quảng Bình
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG QUẢNG BÌNH Tư vấn lập E-HSMT 07 Nguyễn Văn Linh - Phường Nam Lý - Thành phố Đồng Hới - Tỉnh Quảng Bình
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG QBCC Tư vấn thẩm định E-HSMT Tầng 2, Tòa nhà 08 tầng, Số 07 Đường Nguyễn Văn Linh - Phường Nam Lý - Thành phố Đồng Hới - Tỉnh Quảng Bình
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG QUẢNG BÌNH Tư vấn đánh giá E-HSDT 07 Nguyễn Văn Linh - Phường Nam Lý - Thành phố Đồng Hới - Tỉnh Quảng Bình
5 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG QBCC Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Tầng 2, Tòa nhà 08 tầng, Số 07 Đường Nguyễn Văn Linh - Phường Nam Lý - Thành phố Đồng Hới - Tỉnh Quảng Bình

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Búa căn khí nén: Hoạt động tốt. Chứng minh chủ sở hữu bằng hóa đơn/hợp đồng mua bán hoặc thuê (nếu thuộc sở hữu của nhà thầu thì có hóa đơn GTGT hoặc hợp đồng mua thiết bị để chứng minh, nếu đi thuê thì phải có hợp đồng đi thuê thiết bị kèm theo)
1
2
Máy cắt uốn cốt thép: Hoạt động tốt. Chứng minh chủ sở hữu bằng hóa đơn/hợp đồng mua bán hoặc thuê (nếu thuộc sở hữu của nhà thầu thì có hóa đơn GTGT hoặc hợp đồng mua thiết bị để chứng minh, nếu đi thuê thì phải có hợp đồng đi thuê thiết bị kèm theo)
1
3
Máy nén khí diezel : Hoạt động tốt. Chứng minh chủ sở hữu bằng hóa đơn/hợp đồng mua bán hoặc thuê (nếu thuộc sở hữu của nhà thầu thì có hóa đơn GTGT hoặc hợp đồng mua thiết bị để chứng minh, nếu đi thuê thì phải có hợp đồng đi thuê thiết bị kèm theo)
1
4
Máy trộn bê tông: Hoạt động tốt. Chứng minh chủ sở hữu bằng hóa đơn/hợp đồng mua bán hoặc thuê (nếu thuộc sở hữu của nhà thầu thì có hóa đơn GTGT hoặc hợp đồng mua thiết bị để chứng minh, nếu đi thuê thì phải có hợp đồng đi thuê thiết bị kèm theo)
2
5
Máy trộn vữa: Hoạt động tốt. Chứng minh chủ sở hữu bằng hóa đơn/hợp đồng mua bán hoặc thuê (nếu thuộc sở hữu của nhà thầu thì có hóa đơn GTGT hoặc hợp đồng mua thiết bị để chứng minh, nếu đi thuê thì phải có hợp đồng đi thuê thiết bị kèm theo)
2
6
Ô tô tự đổ ≤10T : Hoạt động tốt. Có giấy đăng ký, đăng kiểm còn hiệu lực. Chứng minh chủ sở hữu bằng hóa đơn/hợp đồng mua bán hoặc thuê (nếu thuộc sở hữu của nhà thầu thì có hóa đơn GTGT hoặc hợp đồng mua thiết bị để chứng minh, nếu đi thuê thì phải có hợp đồng đi thuê thiết bị kèm theo)
2
7
Máy cắt gạch, đá: Hoạt động tốt. Chứng minh chủ sở hữu bằng hóa đơn/hợp đồng mua bán hoặc thuê (nếu thuộc sở hữu của nhà thầu thì có hóa đơn GTGT hoặc hợp đồng mua thiết bị để chứng minh, nếu đi thuê thì phải có hợp đồng đi thuê thiết bị kèm theo)
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC: KHỐI GIẢNG ĐƯỜNG A1
2
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
264.023
m2
3
Tháo dỡ khuôn cửa đơn
492.54
m
4
Tháo dỡ lan can hiện có
282.42
m
5
Phá dỡ kết cấu gạch đá bằng búa căn khí nén 3m3/ph
12.191
m3
6
Phá dỡ nền gạch khu WC
104.552
m2
7
Tháo dỡ gạch ốp tường khu WC
296.46
m2
8
Đục sàn bê tông thi công ống nước
0.0495
m3
9
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 7,0T
22.7886
m3
10
Vận chuyển phế thải tiếp 5,3km bằng ô tô - 7,0T
22.7886
m3
11
Xây hộp kỹ thuật khu WC bằng gạch 2 lỗ 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤11cm, chiều cao ≤28m, vữa XM M75, PCB40
0.7391
m3
12
Quét dung dịch chống thấm sika membrane sàn WC
123.1696
m2
13
Lát nền, sàn gạch ceramic chống trượt khu WC, vữa XM M75, PCB40
104.552
m2
14
Ốp tường trụ, cột gạch ceramic 300x600 khu WC, vữa XM M75, PCB40
500.6
m2
15
Lát đá mặt bệ lavabo màu đen
14.95
m2
16
GCLD khung inox 304 KT 25x25x1,5 đỡ bàn đá lavabo
215.6018
kg
17
Vách compact HPL dày 12mm (khoán gọn bao gồm phụ kiện)
36.75
m2
18
Đóng trần tấm thả Duraflex dày 3,5mm khu WC
103.782
m2
19
Lắp đặt đèn led downlight âm trần 9W
20
bộ
20
Lắp đặt công tắc 1 hạt
20
cái
21
Lắp đặt dây dẫn Cu/PVC 2x2,5mm2
50
m
22
Lắp đặt ống nhựa SP đặt nổi bảo hộ dây dẫn - D20
50
m
23
GCLD lan can thép hộp tráng kẽm
310.662
m2
24
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 2 nước
310.662
1m2
25
Lắp đặt ống nhựa PVC thoát nước hành lang D50
41
m
26
Vệ sinh, đánh sạch bậc cấp mài granito sảnh và cầu thang
5
công
27
Trát má cửa, dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
108.3588
m2
28
Cửa đi khung nhôm dày 2mm hệ Xingfa 1 cánh mở quay, kính dày 6,38mm, phụ kiện 3H
44.66
m2
29
Cửa đi khung nhôm dày 2mm hệ Xingfa 2 cánh mở quay, kính dày 6,38mm, phụ kiện 3H
71.28
m2
30
Cửa sổ khung nhôm dày 1,4mm hệ Xingfa 2 cánh mở trượt, kính dày 6,38mm, phụ kiện 3H
87.126
m2
31
Cửa sổ khung nhôm dày 1,4mm hệ Xingfa 1 cánh mở hất, kính dày 6,38mm, phụ kiện 3H
40.212
m2
32
Vách kính khung nhôm dày 1,4mm hệ Xingfa, kính dày 6,38mm, phụ kiện 3H
20.1975
m2
33
Thay kính an toàn 2 lớp 6,38mm tại các ô kính
11.803
m2
34
Tháo dỡ hoa sắt bảo vệ tại cầu thang tầng 1
59.256
m2
35
Gia công khung đỡ thép hộp KT 50x50x1,4
225.3389
kg
36
Lắp dựng khung đỡ thép hộp
225.3389
kg
37
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 2 nước
8.2363
1m2
38
Gia công hoa sắt thép hộp mạ kẽm KT 14x14x1,4
113.4883
kg
39
Lắp dựng hoa sắt cửa
54.74
m2
40
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 2 nước
10.3265
1m2
41
Sửa chữa gia cố cửa sổ, vá má cửa trục D (mặt sau)
10
công
42
Lắp chốt cửa sổ
171
1 chốt
43
Lắp móc gió cửa sổ
114
1 bộ
44
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
50
m2
45
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột (Knc=0,7)
3611.9568
m2
46
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - xà dầm, trần (Knc=0,7)
2972.556
m2
47
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
6742.8716
m2
48
Vệ sinh sạch sẽ hệ mái dán ngói
3
công
49
Ke nhựa chống bão (6 cái/m2)
10200
cái
50
Tháo dỡ mái tôn bằng thủ công, chiều cao ≤28m
42
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 60

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây