Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Xây lắp

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 16:38 04/11/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Duy tu, bảo dưỡng nhà văn hóa và các hạng mục phụ trợ Nhà văn hóa thôn Nghẹn, xã Thành Minh
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Khác
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Theo Quyết định số 2429/QĐ-UBND ngày 19 tháng 07 năm 2024 của UBND huyện Thạch Thành về việc giao danh mục và kế hoạch vốn sự nghiệp nguồn ngân sách trung ương năm 2024 (đợt 1) thực hiện các dự án duy tu, bảo dưỡng công trình thuộc Tiểu dự án 1, Dự án 4 Chương trình MTQG phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi với số tiền là 293,14 triệu đồng
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Thạch Thành, Tỉnh Thanh Hoá
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 09/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
Số 196/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
30/10/2024 10:53
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Thành Minh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:36 04/11/2024
đến
09:00 09/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 09/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
3.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 09/11/2024 (07/02/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CP ĐẦU TƯ & PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG TÂN TIẾN Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán SN 145, khu 2 - Thị trấn Quán Lào - Huyện Yên Định - Tỉnh Thanh Hoá
2 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NGA HƯNG Tư vấn lập E-HSMT Phòng 412, nhà 19D2, chung cư Đông Phát - Phường Đông Vệ - Thành phố Thanh Hoá - Tỉnh Thanh Hoá
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NGÂN ANH Tư vấn thẩm định E-HSMT Thôn Đắc Châu 1 - Xã Tân Châu - Huyện Thiệu Hoá - Tỉnh Thanh Hoá
4 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NGA HƯNG Tư vấn đánh giá E-HSDT Phòng 412, nhà 19D2, chung cư Đông Phát - Phường Đông Vệ - Thành phố Thanh Hoá - Tỉnh Thanh Hoá
5 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NGÂN ANH Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Thôn Đắc Châu 1 - Xã Tân Châu - Huyện Thiệu Hoá - Tỉnh Thanh Hoá

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt gạch đá
1
2
Máy trộn bê tông
1
3
Máy đục bê tông
1
4
Máy cắt uốn cốt thép
1
5
Máy đầm đất cầm tay
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Sản xuất và lắp dựng cốt thép giằng móng, đường kính thép <=10mm
0.0173
tấn
2
Sản xuất và lắp dựng cốt thép giằng móng, đường kính thép <=18mm
0.1238
tấn
3
Đắp đất đào trả móng, độ chặt Y/C K = 0,90
0.0592
100m3
4
Đắp đất tôn nền, độ chặt Y/C K = 0,90
4.4428
100m3
5
Xây tường thẳng bằng gạch bê tông không nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤11cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M50, PCB40
3.2168
m3
6
Xây tường thẳng bằng gạch bê tông không nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M50, PCB40
3.6916
m3
7
Bê tông dầm mái, mác 200, đá 1x2
0.5404
m3
8
Ván khuôn dầm mái
0.0649
100m2
9
Sản xuất và lắp dựng cốt thép dầm mái, đường kính thép <=10mm
0.011
tấn
10
Sản xuất và lắp dựng cốt thép dầm mái, đường kính thép <=18mm
0.0681
tấn
11
Bê tông sàn mái, đổ bằng thủ công, mác 200, đá 1x2
1.2628
m3
12
Ván khuôn gỗ sàn mái
0.0955
100m2
13
Sản xuất và lắp dựng cốt thép sàn mái, đường kính thép <=10mm, cao <=16 m
0.08
tấn
14
Bê tông lanh tô, đổ bằng thủ công, mác 200, đá 1x2
0.066
m3
15
Ván khuôn gỗ lanh tô
0.0121
100m2
16
Sản xuất và lắp dựng cốt thép lanh tô, đường kính thép <=10mm
0.0056
tấn
17
Trát tường ngoài, dày 1,5 cm, vữa XM M 75
71.94
m2
18
Trát tường trong, dày 1,5 cm, vữa XM M75
40.95
m2
19
Trát trần, vữa XM M 75
71.94
m2
20
Bê tông nền, đổ bằng thủ công, mác 100, đá 4x6
0.9734
m3
21
Lát nền, sàn bằng gạch chống trượt 300x300
12.4644
m2
22
Ốp tường trụ, cột, kích thước gạch 300x600mm
49.0056
m2
23
Xây tường thẳng bằng gạch bê tông không nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤11cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M50, PCB40
0.5306
m3
24
Trát tường chắn nước mái, dày 1,5 cm, vữa XM M 75
11.4168
m2
25
Láng chống thấm sàn mái, dày 2,0 cm, vữa XM M 75
12.6284
m2
26
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
34.3512
m2
27
Sơn dầm, trần, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
60.78
m2
28
Sản xuất, lắp đặt cửa đi 1 cánh mở quay bằng nhôm hệ, kính trắng an toàn dày 6,38mm (bao gồm cả phụ kiện)
2.772
m2
29
Sản xuất, lắp đặt cửa chớp lật bằng nhôm hệ, kính trắng an toàn dày 6,38mm (bao gồm cả phụ kiện)
0.72
m2
30
Gia công xà gồ thép
0.1258
tấn
31
Lắp dựng xà gồ thép
0.1258
tấn
32
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
5.724
1m2
33
Lợp mái che tường bằng tôn múi, chiều dài bất kỳ
0.1356
100m2
34
Ke chống bão
67.7933
cái
35
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 34mm
0.08
100m
36
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 27mm
0.2
100m
37
Lắp đặt cút nhựa nối bằng p/p măng sông - Đường kính 34mm
4
cái
38
Lắp đặt cút nhựa nối bằng p/p măng sông - Đường kính 27mm
4
cái
39
Tê D27
2
cái
40
Lắp đặt côn nhựa nối bằng p/p măng sông - Đường kính 27mm
2
cái
41
Lắp đặt van nhựa D34
2
cái
42
Lắp đặt van nhựa D27
2
cái
43
Lắp nút bịt nhựa nối măng sông - Đường kính 27mm
2
cái
44
Đai ôm ống INOX D34+21
6
cái
45
Vòi nhựa PVC D27
2
cái
46
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 110mm
0.2
100m
47
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 60mm
0.15
100m
48
Lắp đặt cút nhựa miệng bát nối bằng p/p dán keo - Đường kính 110mm
5
cái
49
Lắp đặt cút nhựa miệng bát nối bằng p/p dán keo - Đường kính 60mm
3
cái
50
Lắp đặt tê D110
1
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 39

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây