Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Xây lắp

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 17:09 15/11/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Duy tu, bảo dưỡng phòng học và các hạng mục phụ trợ điểm lẻ trường Mầm non xã Thành Yên, huyện Thạch Thành
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Theo Quyết định số 2429/QĐ-UBND ngày 19 tháng 07 năm 2024 của UBND huyện Thạch Thành về việc giao danh mục và kế hoạch vốn sự nghiệp nguồn ngân sách trung ương năm 2024 (đợt 1) thực hiện các dự án duy tu, bảo dưỡng công trình thuộc Tiểu dự án 1, Dự án 4 Chương trình MTQG phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Thạch Thành, Tỉnh Thanh Hoá
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 22/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
208/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
15/11/2024 16:44
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Thành Yên
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:07 15/11/2024
đến
09:00 22/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 22/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
6.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 22/11/2024 (20/02/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần Đầu tư và Phát triển xây dựng Tân Tiến Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán SN 145, khu 2, Thị Trấn Quán Lào, Huyện Yên Định, Tỉnh Thanh Hoá
2 Công ty TNHH xây dựng và thương mại Nga Hưng Tư vấn lập E-HSMT Phòng 412, Nhà 19D2, Chung Cư Đông Phát, Phường Đông Vệ, Thành phố Thanh Hoá, tỉnh Thanh Hóa
3 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng và thương mại Ngân Anh Tư vấn thẩm định E-HSMT Thôn Đắc Châu 1, xã Tân Châu, huyện Thiệu Hóa, tỉnh Thanh Hóa
4 Công ty TNHH xây dựng và thương mại Nga Hưng Tư vấn đánh giá E-HSDT Phòng 412, Nhà 19D2, Chung Cư Đông Phát, Phường Đông Vệ, Thành phố Thanh Hoá, tỉnh Thanh Hóa
5 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng và thương mại Ngân Anh Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Thôn Đắc Châu 1, xã Tân Châu, huyện Thiệu Hóa, tỉnh Thanh Hóa

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt gạch đá
2
2
Máy trộn bê tông
2
3
Máy đầm dùi
1
4
Máy xúc
1
5
Ô tô tự đổ
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC: NHÀ LỚP HỌC 1
2
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
15.4
m2
3
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
345.3606
m2
4
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - xà dầm, trần
51.1661
m2
5
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
34.5361
m2
6
Phá dỡ nền gạch lát nền nhà cũ
101.1136
m2
7
Bốc xếp Vận chuyển phế thải các loại
5.0557
m3
8
Tháo dỡ trần
55.1824
m2
9
Trát trám vá tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75
24.8543
m2
10
Trát trám vá tường trong dày 1,5cm, vữa XM M50
13.2892
m2
11
Sơn dầm, trần, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
132.892
m2
12
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
263.6347
m2
13
Bê tông nền M150, đá 1x2
5.0556
m3
14
Lát nền nhà bằng gạch Ceramic KT 600x600, vữa XM M75
101.1136
m2
15
Cạo rỉ hoa sắt cửa sổ
7.38
m2
16
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ Sơn hoa sắt cửa sổ bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
7.38
1m2
17
Sản xuất, lắp đặt cửa đi 2 cánh mở quay bằng nhôm hệ, kính trắng an toàn dày 6,38mm (bao gồm cả phụ kiện)
6.48
m2
18
Sản xuất, lắp đặt cửa đi 1 cánh mở quay bằng nhôm hệ, kính trắng an toàn dày 6,38mm (bao gồm cả phụ kiện)
2.12
m2
19
Sản xuất, lắp đặt cửa sổ 2 cánh mở quay bằng nhôm hệ, kính trắng an toàn dày 6,38mm (bao gồm cả phụ kiện)
6.84
m2
20
Sản xuất, lắp đặt cửa chớp lật bằng nhôm hệ, kính trắng an toàn dày 6,38mm (bao gồm cả phụ kiện)
0.54
m2
21
Vệ sinh sàn mái
1
công
22
Quét dung dịch chống thấm sàn mái bằng Sika latex
28.5
m2
23
Đóng trần tôn mạ nhôm kẽm, khung xương thép,
55.1824
m2
24
HẠNG MỤC: NHÀ LỚP HỌC 2
25
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
15.4
m2
26
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
295.5174
m2
27
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - xà dầm, trần
66.6352
m2
28
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
29.5517
m2
29
Phá dỡ nền gạch lát nền nhà cũ
80.6656
m2
30
Bốc xếp Vận chuyển phế thải các loại
4.0333
m3
31
Trát trám vá tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75
27.2367
m2
32
Trát trám vá tường trong dày 1,5cm, vữa XM M50
11.2668
m2
33
Sơn dầm, trần, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
112.668
m2
34
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
249.4846
m2
35
Lát nền nhà bằng gạch Ceramic KT 600x600, vữa XM M75
80.6656
m2
36
Cạo rỉ hoa sắt cửa sổ
7.38
m2
37
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ Sơn hoa sắt cửa sổ bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
7.38
1m2
38
Sản xuất, lắp đặt cửa đi 2 cánh mở quay bằng nhôm hệ, kính trắng an toàn dày 6,38mm (bao gồm cả phụ kiện)
6.48
39
Sản xuất, lắp đặt cửa đi 1 cánh mở quay bằng nhôm hệ, kính trắng an toàn dày 6,38mm (bao gồm cả phụ kiện)
2.12
m2
40
Sản xuất, lắp đặt cửa sổ 2 cánh mở quay bằng nhôm hệ, kính trắng an toàn dày 6,38mm (bao gồm cả phụ kiện)
6.84
m2
41
Sản xuất, lắp đặt cửa sổ 2 chớp lật bằng nhôm hệ, kính trắng an toàn dày 6,38mm (bao gồm cả phụ kiện)
0.54
m2
42
Vệ sinh sàn mái
1
công
43
Quét dung dịch chống thấm sàn mái bằng Sika latex
20.4
m2
44
HẠNG MỤC: SÂN BÊ TÔNG
45
Đào xúc đất bằng máy đào
0.591
100m3
46
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ
5.91
10m³/1km
47
Lót đá dăm tôn nền
14.775
m3
48
Lót Ni lon tái sinh
295.5
m2
49
Bê tông nền M250, đá 1x2
35.46
m3
50
Lát gạch xi măng, vữa XM M75
521.1
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 35

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây