Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Xây lắp

Tìm thấy: 11:09 04/04/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Hệ thống chiếu sáng xã Hoàn Sơn
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Hệ thống chiếu sáng xã Hoàn Sơn
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn Ngân sách tỉnh, huyện hỗ trợ, Vốn đầu tư công ngân sách xã trong kế hoạch đầu tư công trung hạn giai đoạn 2021-2025 và các nguồn vốn hợp pháp khác (nếu có) .
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Tiên Du, Tỉnh Bắc Ninh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:18 13/04/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500126202_2504041056
Ngày phê duyệt
04/04/2025 11:05
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Hoàn Sơn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:07 04/04/2025
đến
15:18 13/04/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:18 13/04/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
199.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm chín mươi chín triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 13/04/2025 (11/08/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Sản xuất và thương mại SECA Việt Nam Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 85 Trần Quang Khải khu 4, Phường Đại Phúc, Thành phố Bắc Ninh, Tỉnh Bắc Ninh, Việt Nam
2 Công ty TNHH Tư vấn đầu tư xây dựng Duy Tiến Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Phố Và, Khu Tiên Xá, Phường Hạp Lĩnh, Thành phố Bắc Ninh, Tỉnh Bắc Ninh, Việt Nam
3 Công ty TNHH tư vấn xây dựng và thương mại Quốc Việt Tư vấn lập E-HSMT Phố mới Tiêu Sơn, Phường Tương Giang, Thành phố Từ Sơn, Tỉnh Bắc Ninh
4 Công ty TNHH xây dựng và Thương mại Ngọc Giang Tư vấn thẩm định E-HSMT Khu phố Tiêu Long, Phường Tương Giang, Thành phố Từ Sơn, Tỉnh Bắc Ninh, Việt Nam
5 Công ty TNHH tư vấn xây dựng và thương mại Quốc Việt Tư vấn đánh giá E-HSDT Phố mới Tiêu Sơn, Phường Tương Giang, Thành phố Từ Sơn, Tỉnh Bắc Ninh
6 Công ty TNHH xây dựng và Thương mại Ngọc Giang Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Khu phố Tiêu Long, Phường Tương Giang, Thành phố Từ Sơn, Tỉnh Bắc Ninh, Việt Nam

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào ≥ 0,4m3 - ((Có tài liệu chứng minh chủ sở hữu (hóa đơn mua hoặc giấy đăng ký, nếu đi thuê thì phải có thêm hợp đồng nguyên tắc cho gói thầu) và Giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng trong khai thác sử dụng còn hiệu lực tối thiểu đến thời điểm đóng thầu))
1
2
Máy đào ≥ 1,25m3 - ((Có tài liệu chứng minh chủ sở hữu (hóa đơn mua hoặc giấy đăng ký, nếu đi thuê thì phải có thêm hợp đồng nguyên tắc cho gói thầu) và Giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng trong khai thác sử dụng còn hiệu lực tối thiểu đến thời điểm đóng thầu))
1
3
Xe Nâng (xe thang) ≥ 12m - ((Có tài liệu chứng minh chủ sở hữu (hóa đơn mua hoặc giấy đăng ký, nếu đi thuê thì phải có thêm hợp đồng nguyên tắc cho gói thầu) và Giấy chứng nhận Kiểm đinh còn hiệu lực tối thiểu đến thời điểm đóng thầu))
1
4
Cần trục ô tô ≥ 3T - ((Có tài liệu chứng minh chủ sở hữu (hóa đơn mua hoặc giấy đăng ký, nếu đi thuê thì phải có thêm hợp đồng nguyên tắc cho gói thầu) và Giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng trong khai thác sử dụng còn hiệu lực tối thiểu đến thời điểm đóng thầu))
1
5
Ô tô tự đổ ≥ 5T - ((Có tài liệu chứng minh chủ sở hữu (giấy đăng ký, nếu đi thuê thì phải có thêm hợp đồng nguyên tắc cho gói thầu)) và Đăng kiểm còn hiệu lực tối thiểu đến thời điểm đóng thầu))
1
6
Máy cắt bê tông ≥ 12CV - ((Có tài liệu chứng minh chủ sở hữu (hóa đơn mua, nếu đi thuê thì phải có thêm hợp đồng nguyên tắc cho gói thầu))
1
7
Máy thủy bình hoặc máy toàn đạc ((Có tài liệu chứng minh chủ sở hữu (hóa đơn, nếu đi thuê thì phải có thêm hợp đồng nguyên tắc cho gói thầu)) có giấy hiệu chuẩn còn hiệu lực tối thiểu đến thời điểm đóng thầu
1
8
Máy trộn bê tông ≥ 250L - ((Có tài liệu chứng minh chủ sở hữu (hóa đơn mua, nếu đi thuê thì phải có thêm hợp đồng nguyên tắc cho gói thầu))
1
9
Máy đầm đất cầm tay (đầm cóc) ≥ 70kg - ((Có tài liệu chứng minh chủ sở hữu (hóa đơn mua, nếu đi thuê thì phải có thêm hợp đồng nguyên tắc cho gói thầu))
1
10
Máy hàn điện ≥ 23kW- ((Có tài liệu chứng minh chủ sở hữu (hóa đơn mua, nếu đi thuê thì phải có thêm hợp đồng nguyên tắc cho gói thầu))
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đào đất rãnh cáp, rãnh tiếp địa, đất cấp II
2.4696
100m3
2
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,90
2.4696
100m3
3
Hỗn hợp bê tông trộn sẵn mác 250
94.08
m3
4
Đổ bê tông nền, đá 1x2, mác 250
94.08
m3
5
Vận chuyển đất trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
0.9408
100m3
6
Hệ thống chiếu sáng - Phần lắp đặt
7
Xà thép, giá đỡ, tiếp địa, phụ kiện thép mạ kẽm nhúng nóng
972.56
kg
8
Lắp giá đỡ tủ điện
36
bộ
9
Lắp đặt tủ điện điều khiển chiếu sáng, độ cao của tủ điện < 2m
36
tủ
10
Lắp dựng cột đèn bằng máy, cột thép, cột gang chiều cao cột <=8m
103
cột
11
Xà thép, giá đỡ, tiếp địa, phụ kiện thép mạ kẽm nhúng nóng
19375
kg
12
Lắp đặt xà
1302
bộ
13
Lắp cần đèn D60, chiều dài cần đèn <=2,8m
636
cần đèn
14
Lắp chóa đèn LED 60W ở độ cao <=12m
412
bộ
15
Lắp chóa đèn LED 80W ở độ cao <=12m
327
bộ
16
Khoan lỗ để lắp xà và luồn cáp
15
bộ
17
Cáp thép D6 treo dây trên cột hạ thế
20258
m
18
Kéo dây, cáp trên lưới đèn chiếu sáng, cáp Cu/XLPE/PVC-4x6mm2
170.82
100m
19
Kéo dây, cáp trên lưới đèn chiếu sáng, cáp Cu/XLPE/PVC-4x10mm2
43.49
100m
20
Kéo dây, cáp trên lưới đèn chiếu sáng, cáp Cu/XLPE/PVC-2x16mm2
1.4
100m
21
Kéo dây, cáp trên lưới đèn chiếu sáng, cáp Cu/XLPE/PVC-2x10mm2
1.12
100m
22
Rải cáp đồng ngầm Cu/XLPE/PVC/DSTA/PVC-4x10mm2
8.01
100m
23
Rải cáp đồng ngầm Cu/XLPE/PVC/DSTA/PVC-4x6mm2
17.45
100m
24
Dây đồng trần M6 (55.02kg/km)
140.0259
cái
25
Rải dây đồng trần M6
25.45
100m
26
Đầu cốt đồng M6 (Dây đồng trần M6)
176
cái
27
Ép đầu cốt, tiết diện cáp ≤25mm2
17.6
10 đầu cốt
28
Làm đầu cáp khô M16
36
đầu cáp
29
Làm đầu cáp khô M10
40
đầu cáp
30
Làm đầu cáp khô M6
120
đầu cáp
31
Luồn cáp ngầm cửa cột
206
đầu cáp
32
Lắp bảng điện cửa cột
103
bảng
33
Lắp cửa cột
103
cửa
34
Đánh số cột
13.9
10 cột
35
Luồn dây từ cáp ngầm lên đèn Cu/PVC/PVC 3x1,5mm2
9.6
100m
36
Luồn dây từ cáp treo lên đèn Cu/PVC/PVC 2x1,5mm2
25.6
100m
37
Xà thép, giá đỡ, tiếp địa, phụ kiện thép mạ kẽm nhúng nóng
7490.69
kg
38
Ống nhựa xoắn luồn dây cáp điện D32/25
564
m
39
Dây đồng hạ thế Cu/PVC 1x10mm2
24
m
40
Dây đồng hạ thế Cu/PVC 1x4mm2
372
m
41
Lắp đặt tiếp địa cho cột điện
103
bộ
42
Lắp đặt tiếp địa lặp lại cho lưới điện cáp ngầm
114
bộ
43
Đai thép không gỉ treo cáp trên cột hạ thế (dài 1m, dày 0.6mm)
226
bộ
44
Khoá đai Inox
226
cái
45
Tăng đơ treo cáp D16
1362
cái
46
Ốc xiết cáp thép D6 (2 ốc 1 vị trí tăng đơ)
2724
cái
47
Móc ốp xiên D16
30
cái
48
Ghíp bọc nhựa 2 bulong bắt dây lên đèn (2 cái 1 vị trí lên đèn)
1302
cái
49
Ghíp nối cáp 3 bulong
384
cái
50
Bảng treo tên lộ cáp chiếu sáng (KT 150x100mm mỗi vị trí cột hạ thế 2 bảng 2 bên)
1302
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 180

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây