Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Xây lắp

Tìm thấy: 19:10 16/04/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, sửa chữa nghĩa trang liệt sĩ phường Châu Khê
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Cải tạo, sửa chữa nghĩa trang liệt sĩ phường Châu Khê
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn đầu tư công ngân sách phường giai đoạn 2021-2025
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Từ Sơn, Tỉnh Bắc Ninh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 26/04/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500151469_2504161816
Ngày phê duyệt
16/04/2025 18:36
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG CHÂU KHÊ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
18:38 16/04/2025
đến
08:00 26/04/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 26/04/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
72.707.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bảy mươi hai triệu bảy trăm lẻ bảy nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 26/04/2025 (24/08/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn xây dựng và thương mại Trần Lê Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Khu phố Tiêu Sơn, phường Tương Giang, Thành phố Từ Sơn, Tỉnh Bắc Ninh
2 Công ty TNHH xây dựng thương mại Thuận Phong Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Khu phố Tiêu Long, Phường Tương Giang, Thành phố Từ Sơn, Tỉnh Bắc Ninh
3 CÔNG TY TNHH ADB VINA Tư vấn lập E-HSMT Khu phố Vĩnh Kiều 3 - Phường Đồng Nguyên - Thành phố Từ Sơn - Tỉnh Bắc Ninh
4 Công ty TNHH Xây dựng và Thương mại Khánh Quỳnh Tư vấn thẩm định E-HSMT Khu phố Vĩnh Kiều 2, Phường Đồng Nguyên, Thành phố Từ Sơn, Tỉnh Bắc Ninh
5 CÔNG TY TNHH ADB VINA Tư vấn đánh giá E-HSDT Khu phố Vĩnh Kiều 3 - Phường Đồng Nguyên - Thành phố Từ Sơn - Tỉnh Bắc Ninh
6 Công ty TNHH Xây dựng và Thương mại Khánh Quỳnh Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Khu phố Vĩnh Kiều 2, Phường Đồng Nguyên, Thành phố Từ Sơn, Tỉnh Bắc Ninh
7 BQL các DAXD thành phố Từ Sơn Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng của Chủ đầu tư, Bên mời thầu hoặc do Chủ đầu tư, Bên mời thầu thuê Khu nhà liên cơ quan II, Phường Đông Ngàn, Thành phố Từ Sơn, tỉnh Bắc Ninh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đầm bàn - Hiện trong tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động - Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu
1
2
Máy đầm dùi - Hiện trong tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động - Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu
1
3
Máy hàn điện - Hiện trong tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động - Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu
1
4
Máy khoan bê tông - Hiện trong tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động - Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu
1
5
Máy cắt bê tông - Hiện trong tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động - Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu
1
6
Máy cắt gạch đá - Hiện trong tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động - Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu
1
7
Máy nén khí - Hiện trong tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động - Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu
1
8
Máy trộn bê tông ≥ 250 lít - Hiện trong tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động - Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu
1
9
Máy trộn vữa ≥ 80 lít - Hiện trong tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động - Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu
1
10
Máy cắt uốn cốt thép - Hiện trong tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động - Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu
1
11
Máy thủy bình - Hiện trong tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động - Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu
1
12
Ô tô tự đổ ≥5T - Hiện trong tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động - Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu, giấy chứng nhận đăng kiểm hoặc kiểm định
1
13
Búa căn nén khí - Hiện trong tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động - Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu, giấy chứng nhận đăng kiểm hoặc kiểm định
1
14
Xe thang nâng hoặc cần trục có lồng nâng người ≥12m - Hiện trong tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động - Có tài liệu chứng minh quyền sở hữu, giấy chứng nhận đăng kiểm hoặc kiểm định
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
XÂY MỚI CỔNG - SỬA CHỮA CẢI TẠO NHÀ QUẢN TRANG
2
Tháo dỡ cửa sắt
9.017
m2
3
Phá dỡ kết cấu bê tông
7.9183
m3
4
Phá dỡ kết cấu gạch
5.1462
m3
5
Vận chuyển đất, phạm vi ≤1000m - Cấp đất IV
0.1306
100m3
6
Vận chuyển đất 2km tiếp theo, ngoài phạm vi 5km - Cấp đất IV
0.1306
100m3/1km
7
Đào xúc đất - Cấp đất III
0.1306
100m3
8
Cắt khe đường lăn, sân đỗ, khe 2x4
3.76
10m
9
Đào móng - Cấp đất II
0.3995
100m3
10
Đóng cọc tre, dài ≤2,5m - Cấp đất II
6.2
100m
11
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0.0318
100m2
12
Bê tông móng rộng ≤250cm, M150, đá 1x2, PCB40
1.1775
m3
13
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK =8mm
0.034
tấn
14
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK =10mm
0.0904
tấn
15
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK =14mm
0.1211
tấn
16
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK =18mm
0.0984
tấn
17
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK =8mm, chiều cao ≤6m
0.0961
tấn
18
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK =18mm, chiều cao ≤6m
0.3723
tấn
19
Ván khuôn móng cột
0.2237
100m2
20
Bê tông móng rộng ≤250cm, M250, đá 1x2, PCB40
6.6838
m3
21
Ván khuôn cột vuông, chữ nhật, ván ép phủ phim có khung xương, cột chống bằng giáo ống, chiều cao ≤28m
0.3132
100m2
22
Bê tông cột TD ≤0,1m2, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
2.349
m3
23
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,90 (Đắp tận dụng)
0.3155
100m3
24
Vận chuyển đất, phạm vi ≤1000m - Cấp đất IV
0.0845
100m3
25
Vận chuyển đất 2km tiếp theo, ngoài phạm vi 5km - Cấp đất IV
0.0845
100m3/1km
26
Đào xúc đất - Cấp đất III
0.0845
100m3
27
Ván khuôn xà dầm, giằng, ván ép phủ phim có khung xương, cột chống bằng giáo ống, chiều cao ≤28m
0.1592
100m2
28
Ván khuôn sàn mái, ván ép phủ phim có khung xương, cột chống bằng giáo ống, chiều cao ≤28m
0.3321
100m2
29
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK =8mm, chiều cao ≤6m
0.0714
tấn
30
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK =18mm, chiều cao ≤6m
0.2808
tấn
31
Lắp dựng cốt thép sàn mái, ĐK =10mm, chiều cao ≤28m
0.7039
tấn
32
Bê tông xà dầm, giằng nhà chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
1.6058
m3
33
Bê tông sàn mái M250, đá 1x2, PCB40
3.7768
m3
34
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m
1.406
100m2
35
Xây cột, trụ bằng gạch xi măng 6,5x10,5x22cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
3.3061
m3
36
Xây các bộ phận kết cấu phức tạp khác bằng gạch xi măng 6,5x10,5x22cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
1.0294
m3
37
Trát trụ cột, lam đứng, cầu thang, dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
49.306
m2
38
Trát trần, vữa XM M75, PCB40
15.048
m2
39
Đá granít tự nhiên màu Vàng Saphia (Đá Granit tự nhiên các loại, khổ ≤ 600mm, dày 16±2mm; 18 ± 2m (Đã bao gồm chi phí lắp dựng, phụ kiện)
31.072
m2
40
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả 1 nước lót + 2 nước phủ
33.282
m2
41
Dán ngói mũi hài trên mái nghiên, ngói KT 230x150x11mm, vữa XM M75, PCB40
19.318
m2
42
Đắp các bức phù điêu trang trí trên tường, trụ, trần và các cấu kiện khác
0.78
m2
43
Đắp đầu đao, đầu rồng, kìm bờ nóc, bờ chảy, loại đắp vữa
6
hiện vật
44
Biển tên chữ INOX mạ vàng gương
1.6965
bộ
45
Mua thép hộp đen dày 2mm
123.9766
kg
46
Mua thép tấm, thép lá dày 5mm
131.9585
kg
47
Gia công cổng sắt
0.2559
tấn
48
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
14.264
1m2
49
Lắp dựng cửa khung sắt, khung nhôm
11.764
m2
50
Bản lề dày cối 12mm
12
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 48

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây