Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Xây lắp

Tìm thấy: 11:22 02/06/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đường giao thông tổ dân phố 6 thị trấn Quân Chu đoạn từ đường liên xã Thậm Thình - Cát Nê đến nhà văn hoá xóm Khe Cua (cũ)
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Đường giao thông tổ dân phố 6 thị trấn Quân Chu đoạn từ đường liên xã Thậm Thình - Cát Nê đến nhà văn hoá xóm Khe Cua (cũ)
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn chương trình MTQG dân tộc thiểu số và miền núi; Ngân sách tỉnh, ngân sách huyện đối ứng chương trình MTQG dân tộc thiểu số và miền núi.
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Đại Từ, Tỉnh Thái Nguyên
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:06 09/06/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2500245548_2506020747
Ngày phê duyệt
02/06/2025 11:18
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân thị trấn Quân Chu
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:20 02/06/2025
đến
09:06 09/06/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:06 09/06/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
32.159.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi hai triệu một trăm năm mươi chín nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 09/06/2025 (07/10/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH TM Dương Thanh Thái Nguyên Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Phố Sơn Tập 1, thị trấn Hùng Sơn, huyện Đại Từ, Tỉnh Thái Nguyên
2 Công ty TNHH HHQ Thái Nguyên Tư vấn lập E-HSMT SN 9999, ngõ 999, tổ 2, Phường Thịnh Đán, TP Thái Nguyên, tỉnh Thái Nguyên.
3 Công ty TNHH HHQ Thái Nguyên Tư vấn đánh giá E-HSDT SN 9999, ngõ 999, tổ 2, Phường Thịnh Đán, TP Thái Nguyên, tỉnh Thái Nguyên.
4 Phòng kinh tế hạ tầng và đô thị huyện Đại Từ Đơn vị Thẩm định thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Thị trấn Hùng Sơn, huyện Đại Từ, Tỉnh Thái Nguyên

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào; - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu: Giấy đăng ký xe máy thiết bị; - Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê: Giấy đăng ký xe máy thiết bị.
1
2
Máy trộn bê tông; - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê.
2
3
Máy trộn vữa; - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê.
1
4
Máy đầm bàn; - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê.
2
5
Máy đầm rùi; - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê
2
6
Máy ủi; - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê
1
7
Máy bánh thép 6-8 tấn - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu: Giấy đăng ký xe máy thiết bị; - Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê: Giấy đăng ký xe máy thiết bị.
1
8
Máy lu rung - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu: Giấy đăng ký xe máy thiết bị; - Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê: Giấy đăng ký xe máy thiết bị.
1
9
Ô tô vận chuyển; - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu: Giấy đăng ký xe máy thiết bị; - Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê: Giấy đăng ký xe máy thiết bị.
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
XÂY DỰNG
2
Đào bóc hữu cơ bằng máy đào, đất cấp I
2.532
100m3
3
Vận chuyển đất hữu cơ bằng ôtô tự đổ, đất cấp I
2.532
100m3
4
San gạt đất hữu cơ bằng máy ủi 110 CV
2.532
100m3
5
Đào nền + đào khuôn đường bằng máy đào, đất cấp III
11.429
100m3
6
Đào rãnh dọc bằng máy đào, đất cấp III
2.044
100m3
7
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,95
10.76
100m3
8
Vận chuyển đất tận dụng bằng ôtô tự đổ, đất cấp III
14.25
100m3
9
San đất bãi thải
2.091
100m3
10
Thi công móng cấp phối đá dăm loại 2, độ chặt yêu cầu K >= 0,95
4.6
100m3
11
Rải lớp nilon tái sinh phân cách
38.331
100m2
12
Đổ bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường <=25 cm, đá 2x4, mác 250
766.62
m3
13
Ván khuôn mặt đường
2.956
100m2
14
Cắt khe co (0,5x5)cm của mặt đường bê tông
64.656
10m
15
Trám khe co mặt đường bê tông bằng nhựa đường
646.01
m
16
Cắt khe giãn (2x5)cm của mặt đường bê tông
9.237
10m
17
Trám khe giãn mặt đường bê tông bằng nhựa đường
92.37
m
18
Mua nhựa đường chèn khe co và khe giãn mặt đường bê tông
267.034
kg
19
Mua gỗ xẻ nhóm IV, chèn khe giãn mặt đường bê tông
0.277
m3
20
Đào móng cống bằng máy đào, đất cấp III
1.152
100m3
21
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.531
100m3
22
Xây đá hộc cống, vữa XM mác 100
37.54
m3
23
Xây đá hộc gia cố sân cống, vữa XM mác 100
6.06
m3
24
Rải lớp đá đệm móng cống, loại đá có đường kính Dmax<= 6
9.5
m3
25
Đổ bê tông đúc sẵn ống cống, đá 1x2, mác 200
6.72
m3
26
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép ống cống, đường kính <= 10mm
0.634
tấn
27
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn ống cống
1.459
100m2
28
Quét nhựa đường ống cống D50, D75, D100
79.51
m2
29
Làm mối ống cống D50
6
mối nối
30
Lắp đặt ống cống D50 bằng cần cẩu, đoạn ống dài 1m
7
đoạn ống
31
Làm mối ống cống D75
6
mối nối
32
Lắp đặt ống cống D75 bằng cần cẩu, đoạn ống dài 1m
7
đoạn ống
33
Làm mối ống cống D100
11
mối nối
34
Lắp đặt ống cống D100 bằng cần cẩu, đoạn ống dài 1m
12
đoạn ống
35
Đổ bê tông mũ mố cống bản, đá 1x2, mác 200
2.09
m3
36
Gia công, lắp dựng cốt thép mũ mố cống bản, đường kính <= 10mm
0.092
tấn
37
Gia công, lắp dựng cốt thép mũ mố cống bản, đường kính <= 18mm
0.01
tấn
38
Đổ bê tông đúc sẵn tấm đan, đá 1x2, mác 250
1.57
m3
39
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan+mối nối, đường kính <= 10mm
0.074
tấn
40
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan, đường kính > 10mm
0.085
tấn
41
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn tấm bản
0.074
100m2
42
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn mũ mố
0.144
100m2
43
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng > 50kg
10
1 cấu kiện
44
Đổ bê tông mặt cầu, bản quá độ, đá 1x2, mác 250
1.09
m3
45
Đào móng cột, rộng <= 1m, sâu <= 1m, đất cấp III
5.51
m3
46
Đổ bê tông móng cọc, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 200
4.6
m3
47
Đổ bê tông đúc sẵn thân cọc, đá 1x2, mác 200
2.3
m3
48
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép cọc, đường kính <= 10mm
0.333
tấn
49
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn thân cọc
0.618
100m2
50
Sơn cọc tiêu
41.8
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 51

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây